TIN TÀI TRỢ.

Mỹ phẩm Maldala có chị nào dùng qua chưa ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.88K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo gần đây em có biết tới hãng mp Maldala là hãng Việt Nam do ĐH BK nghiên cứu, em tìm trên đây ko thấy ai bàn về hãng này nên mạo muội lập ra topic này. Em thấy sp của hãng trên tiki.vn đc khen, nhưng hỏi ra thì ko ai biết về hãng này hết. Ai đã từng dùng qua xin ho em miếng review ạ, ủng hộ hàng Việt Nam

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là SV BK nè, thầy dạy môn Quản lý chất lượng của em là giám đốc nên cũng đi mua vài món ủng hộ. Thương hiệu này mới ra đời nên ít người biết, chủ yếu bán ở showroom ngay tại ĐHBK TP.HCM vs một số cửa hàng thuốc tây. Em thấy kem nghệ trị mụn nano xài được, hiệu quả. Còn kem đêm chiết xuất xương rồng thì cũng ổn nhưng mà e k thích cái mùi, chắc sử dụng ít chất tạo mùi thơm như mỹ phẩm khác, bao bì thiết kế nhìn k bắt mắt lắm, chắc tại mới nên khâu này còn yếu. Em thấy mỹ phẩm này lành tính, còn hiệu quả thì chắc tùy người, xài thử mới biết
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có dùng qua srm và kem dưỡng thân thể, thấy cũng ổn nên đang tính có nên dùng thử kem dd và oil ko. Em thấy trên tiki mn review là sp của hãng xài tốt
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 211 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm, thấy có vài review tốt nhưng ít người dùng quá.

Chưa biết hiệu quả thế nào mà thấy mấy loại kem dưỡng giá hơi bị chát, 389k 1 lọ 20g.

Kéo topic này lên để mọi người cho ý kiến.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

🎋Sp của Maldala sd rất êm,Cty có nhiều cải tiến cho sp,bạn dùng thử đi👌👌
    🎋2 năm nay cả nhà mình đều sd tất cả các sp,sp nào cũng tốt, yêu câu ủng hộ h
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

🎋Sp của Maldala sd rất êm,Cty có nhiều cải tiến cho sp,bạn dùng thử đi👌👌
    🎋2 năm nay cả nhà mình đều sd tất cả các sp,sp nào cũng tốt, yêu câu "ủng hộ hàng vn của bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=TVDU;35684060]🎋Sp của Maldala sd rất êm,Cty có nhiều cải tiến cho sp,bạn dùng thử đi👌👌
    🎋2 năm nay cả nhà mình đều sd tất cả các sp,sp nào cũng tốt, yêu câu" ủng hộ hàng vn của bạn