TIN TÀI TRỢ.

Mỹ phẩm KOSE của Nhật

• 4 Lượt chia sẻ
  • 207K Lượt đọc
  • 488 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi,
    Có tin mới dây các mẹ, từ 7 = =>14/12/08 bên KOSE có chuyên gia người NHẬT tư vấn & chăm sóc da miễn phí đó!!! Mẹ nào muốn có "làn da như ý" để đón TẾT thì nhanh chóng đăng ký tham gia tại các shop KOSE đi nhé (hạn chót đăng ký là 5/12 đó các mẹ) - hấp dẫn wa rooling: em đã đăng ký ở Parkson Hùng Vương rồi đó hehe ! Xí quên, hình như nó chỉ áp dụng tại TPHCM thui, còn Hà Nội thì hình như chỉ tặng quà thôi !
    Have a nice day!!!!!!:Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi,
    Đúng như chị hatrang nói đó: thật sự đây là cơ hội làm đẹp cho chị em phụ nữ chúng mình! Nhưng hình như ngày 06/12 mới hết hạn đăng ký tham gia chương trình đó các chị! Các chị xem chi tiết theo link này nè!

http://khamphadep.vn/home/tintuc/tin...px?NewsId=2672
    Em đăng ký chủ nhật này nè (7/12/08 tại Parkson Hùng Vương đó) ! Hẹn gặp các chị nha!!!! :Smiling:
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ối trời, mẹ Puppy oi, sao ma ko báo trước cho người ta, hôm nay ngày cuối rồi. Thôi, tối mình đi mua voucher để tham gia chương trình vậy. Mà thường những chương trình như vậy , lúc nào mình cũng nhận thư mời của Kosé gởi, sao lần này ko thấy ta, chắc thất lạc mất thư đâu rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 38 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cho e hỏi cái Kose này có phấn nâu ko ạ ? dùng có đc ko? e mù MP lém! da e lại hơi nâu nâu mà ko bít dùng loại nào! :Smiling:
    Life is what u're make it!:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 54 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pearl1002 Xem bài viết
    Cho e hỏi cái Kose này có phấn nâu ko ạ ? dùng có đc ko? e mù MP lém! da e lại hơi nâu nâu mà ko bít dùng loại nào! :Smiling:
    Có đủ tông đấy bạn. Bạn ra Kosé ở Parkson ấy, nhiều sản phẩm lắm. Mà tớ thích nhất là phấn có nhũ highlight của hiệu này, đánh vào vùng chứ T thấy mặt sáng và trông có vẻ trong hẳn lên.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi các chị,
    Mình đã là khách VIP của KOSE rồi đấy, có thẻ VIP mình được giảm tới 5% khi mua hàng lận đó . Phải công nhận là VIP của KOSE sướng thật, được nhận quà sinh nhật nè, được tham gia các chương trình đặc biệt, được tích điểm để cuối năm nhận quà giá trị nữa, từ 800 điểm trở lên là được quà rồi! Về Customer service thi mình vote số 1 cho KOSE. Da mình hơi "khó chịu"đấy, trước đây dùng đủ thứ hãng, toàn nổi tiếng ko ah, nhưng ...:Sad: , còn bây giờ thì "tuyệt vời":Laughing:. KOSE là nhứt rùi hehe!
    • 2,118 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Có ai biết spa nào chuyên dùng đồ của Kose không? giá ở đó thế nào thì loa cho tớ với.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rock_rose0907 Xem bài viết
    mình có thông tin này share với mấy chị nè, mình ở Sài Gòn, lâu lâu ra Hà nội công tác, mà mình là dân ghiền massage nên phải kiếm chỗ tại Hà nội. Tháng 5 vừa rồi mình ra khai trương Parkson Việt Tower, hỏi mấy cô bán hàng mỹ phẩm Kosé, họ giới thiệu SWAN Spa ở 46 Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà nội. Hơi bị được đó các mẹ ạ. Họ massage tòan bằng sản phẩm Kosé và có bán cả sản phẩm Kosé nữa. Có được người chủ ở SPA này gởi vài tấm hình để giới thiệu dùm họ. Mấy mẹ muốn đi má sage thì cứ đi thử một lần cho biết nhé. Giá cũng mềm lắm đấy (so với Sài Gòn).
    Hi tròn vo (nick dễ thương quá), mình thấy chị rock_rose có mách cho các chị địa chỉ SPA ngoài Hà Nội rùi đấy-ĐT: 3.7711284 (thích ha, giá khá mềm & toàn dùng mỹ phẩm KOSe thôi) :Thinking:! Mình thì biết thêm ở TPHCM có 2 cái SPA KOSE đấy , ở 21 Trương Định Q3 - ĐT: 3.9304150 & ở 59 C An Dương Vương. Ah, nghe đâu dịch vụ rất tốt + giá mềm + toàn dùng hàng KOSE (100% thảo dược từ thiên nhiên):Applause: Nhưng phải goi dt đặt chỗ trước đó vì >> đông khách!
    Chúc các chị cuối tuần dui dẻ nhé!!!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giá khá mềm là thế nào hả bạn? Bạn có thể cho thông tin chi tiết không?
    Tớ hỏi tí nữa là bạn đã dùng phấn của kose, cho tớ hỏi nhờ là đồ trang điểm của hãng này có ổn không? CÁc mẹ nào đã dùng cho vài nhận xét để tớ theo với.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ tí sam ơi,
    Em thấy chị rockrose có "use" dịch vụ làm trắng da ở Swanspa ở Hà nội rùi đó chị, chỉ có 320K thôi ah (90phút). Còn em thì rất "kết" dịch vụ Facial ở 21 Trương Định TPHCM-giá chỉ 290K ...tiệt vời lunnnn. Còn về phấn phủ thì em đang dùng True Satin, vừa mỏng, mịn & vô cùng tự nhiên, đáng phấn mà như không có đánh vậy đó hehe:Laughing: tự tin hẳn! Tụi KOSE có rất nhiều loại phấn tùy từng loại da thôi! Chị cần dùng loại nào thì chị ra Diamond hay Parkson gì đó để mấy cô bán hàng tư vấn cho nhé!
    Chúc chị luôn vui!
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào đi masage chưa? Cái chỗ Swan spa mình giới thiệu ấy, tốt chứ các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào xài qua mặt nạ thảo dược Hebal Mak cua Sekkisei cho mình biết cách dùng với . Các cô bán hàng chỉ rồi mà mình quên.
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chi lấy một ít ra tay, chấm trên 5 điểm, 2 bên má, mũi, cằm và trán, sau đó mát xa nhẹ nhàng. Rồi lấy thêm một ít nữa đắp vào những chỗ chưa đủ kem. Để trong 3 phút thôi. Sau đó gạt kem đi (trong hũ kem có cái gạt đó chị à). Lấy khăn ấm lau lại sẽ hiệu quả hơn rửa nước lạnh hoặc nước ấm. Mặt nạ thảo dược này tuyệt thật. Chị cứ dùng đi rồi xem, sờ làn da mình đã lắm. Chị nên xài ngay đi , da sẽ không bị khô , bong tróc vì mùa lạnh này.

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

OK, thanks mẹ nó nhiều nhiều nhen.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang tìm mỹ phẩm để bắt đầu dưỡng da lai đây nhưng phân vân mãi, hômn ay vô thấy topic Kose thấy các mẹ khen quá trời nhưng ko biết da mình hợp ko? Ở showroom họ có hàng sample ko hả các mẹ? mình muốn dùng thử trước khi mua để lỡ ko hợp thì đỡ phí tiền ạ. Cám ơn các mẹ rất nhiều:Smiling:
    • 1,127 Bài viết

• 1,064 Được cảm ơn

Cuối tuần này mình định đi săm 1 bộ để dưỡng da và trang điểm thấy các mẹ khen KOSE quá nên mình muốn hỏi xem KOSE thì đồ dưỡng tốt hơn hay đồ trang điểm tốt hơn vậy các mẹ?Những sản phẩm nào của KOSE thì dúng tốt còn sản phẩm nào không nên mua cho đỡ tốn kém hihi...mình sợ nhất là mua về dùng không hợp thì xót lắm vì bỏ cả 1 đống tiền vào đó mà :Sad:
    MTM2MzA1NTY2NA

bunbunard20081112_-8_My+child+is
    • 2,118 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi medoly Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình đang tìm mỹ phẩm để bắt đầu dưỡng da lai đây nhưng phân vân mãi, hômn ay vô thấy topic Kose thấy các mẹ khen quá trời nhưng ko biết da mình hợp ko? Ở showroom họ có hàng sample ko hả các mẹ? mình muốn dùng thử trước khi mua để lỡ ko hợp thì đỡ phí tiền ạ. Cám ơn các mẹ rất nhiều:Smiling:
    Ở showroom có mẫu thử bạn ạ. Tớ có qua Parkson thử vì chả biết showroom khác ở chỗ nào nữa. Các em ở đây tư vấn rất nhiệt tình. Nhưng giá đắt khủng bố luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhuongchip Xem bài viết
    Cuối tuần này mình định đi săm 1 bộ để dưỡng da và trang điểm thấy các mẹ khen KOSE quá nên mình muốn hỏi xem KOSE thì đồ dưỡng tốt hơn hay đồ trang điểm tốt hơn vậy các mẹ?Những sản phẩm nào của KOSE thì dúng tốt còn sản phẩm nào không nên mua cho đỡ tốn kém hihi...mình sợ nhất là mua về dùng không hợp thì xót lắm vì bỏ cả 1 đống tiền vào đó mà :Sad:
    Chà, chà tớ cũng là tín đồ của KOSE đây! hihi :Smiling: chị minhhuongchip oi, các sp khác thì tớ ko dám chắc hiệu quả thế nào, nhưng tớ rất tự tin giới thiệu cho chị dòng sp Sekisei (vì là thành phần thảo dược nên ko bị kích ứng da, rất an toàn), ko phải khoe đâu chứ dùng Sekisei chỉ mới 4 tháng thui mà da tớ bây giờ trắng mịn, hồng hào đó = = > tự tin du xuân, tớ :Applause: cho KOSE! A, chị có thể tìm mua KOSE ở bất kỳ hệ thống Parkson nhé!

Chúc chị cò làn da khiến mọi người phải ngoái nhìn nhé !
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nếu các mẹ cần mua kem dưỡng vùng mắt chống nhăn thì ko nên xài của Kosé nhé. Nhẹ lắm, không đủ đô đâu. Mình xài thử cả hũ rồi mà đâu vẫn còn đó, mấy nếp nhăn ấy. Chỉ thấy bớt "chút chút" thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ủng hộ cho sekisei, sản phẩm dưỡng của kose mình thấy rất ok, ko biết có phải là tại da mình hợp với sekisei ko nữa :Battin ey:.

Cũng đang tính mua cho đủ sản phẩm trang điểm của kose nhưng thấy giá hơi chát quá.. nhưng đúng là dùng kose thấy thích thật.. rooling: