TIN TÀI TRỢ.

Mỹ phẩm KOSE của Nhật

• 4 Lượt chia sẻ
  • 206K Lượt đọc
  • 488 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì xài kcn của kose cũng thích lắm nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa nhận được thông báo từ kose là ở hà nội sắp có chương trình giảm giá lên đến 50% tại số 28 Hoàng cầu và ngày 27-29/07/2015, không biết có đúng không vậy, các mẹ nào biết thì tư vấn giúp nhé?????
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kose là loại kem chống nắng với chỉ số chống nắng tuyệt vời và kiềm dầu cực ổn,,cực thích em này,,mình cũng đang sử dụng,,và kèm xịt khoáng để cung cấp nước cho da,,Mình có người nhà xách tay về,nên hàng cực chuẩn và date xa vời luôn nha,,giá rẻ hơn store ở VN,,Diamond bán tầm 1 triệu nha,,Share lại cho chị em nào đang cần e chống nắng "xịn" này nha!!!😉😉😉 Giá share lại nên dễ thương cực kỳ nhaaaa,,Thanks các nàng nhiều,,,,
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi, em là Trang - direct sales cho Kosé. Các chị có nhu cầu muốn mua sản phẩm xin mời qua Kosé Hà Nội 28 Hoàng Cầu để được soi da và tư vấn miễn phí. ĐẶC BIỆT BÊN EM ĐANG CÓ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI MÙA THU đến hết tháng 10/2015: 1 VOUCHER MASSAGE miễn phí và trải nghiệm sản phẩm cho 30 KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN TRỊ GIÁ 350K, GIẢM GIÁ 5% CHO HÓA ĐƠN DƯỚI 2 TRỆU, 10% CHO HÓA ĐƠN TRÊN 2 TRIỆU CHO 300 KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN. Trước khi qua các chị vui long gọi trước cho em theo số điện thoại Trang - 0901.760.200 để được nhận voucher và nhận ưu đãi giảm giá nhé.
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho e hỏi. Cái bb cream of kose dùng có được không. da e là da dầu mụn đầu đen. E muốn dùng loại nào ban ngày mà có make up luôn í vì e phải đi làm.
    comment by WTT mobile view
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kose dòng trang điểm sài k thích thua sofina hay kanebo ....nói chung kose ở vn nhỉnh hơn naris ...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi bộ đó bao nhiêu tiền vậy ạ cho e coi hình 1 bộ đc không .E định mua dùng thử
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit Xem bài viết
    Mình cũng từng dùng 1 bộ dưỡng da 3 bước của Kose (Seisikei - ko biết viết có đúng ko), nếu dùng chăm chỉ thì cũng có hiệu quả, bộ của mình là dùng cho da khô và làm trắng da, giảm tàn nhang, ko bị kích ứng da tí nào cả. Mỗi tội hơi đắt
    bao nhiêu 1 bộ vậy ạ...cho e coi hình 1 bộ kem e muốn dùng thử
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

loại mỹ phẩm này liệu có làm trắng sáng da như total ko nhở?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé hạt tiêu Xem bài viết
    Mình đang định chuyển qua dùng KOSE của Nhật vì thấy mọi người khen nhiều. Đã có mẹ nào dùng loại này rồi cho mình xin cái comment nhé, mà hình như loại này ít quảng cáo hơn các loại khác nhỉ, thấy ít thông tin quá nên cũng hơi run vì loại MP này cũng ká là đắt, mua về không dùng được thì chỉ có :Crying:
    Cảm ơn các mẹ!:LoveStruc::Rose: