TIN TÀI TRỢ.

Mua quà cho bạn người Thái Lan, các bố mẹ giúp với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.96K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 180 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em sắp sửa sang Thái công tác và có mấy người bạn bên đó. Giờ đang băn khoăn ko biết nên mua quà gì tặng họ. Các bố mẹ có sáng kiến gì giúp em với ạ, đặc biệt là các bố mẹ đang ở Thái.
    Cảm ơn cả nhà.
    Trời ơi buổi sáng quá chừng thơm
    Anh gặp lại hương sen, năm anh mười tám tuổi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 106 Bài viết

• 624 Được cảm ơn

Dễ lắm Asol ạ, chị cứ mua những vật lưu niệm nhỏ có hình cô gái Việt Nam mặc áo dài, áo tứ thân...Với những hình trên, chị có thể mua móc điện thoại, đồ dùng để đính trên tủ lạnh, hình nhỏ để bàn. Còn sếp thì chị tặng tượng cô gái 3 miền khổ lớn...rất dễ mua và rẻ nữa. Còn đồ ăn thị chị tặng mỗi phòng 1 gói Vinamit, đảm bảo tụi nó thích mê. Chúc chị đi vui vẻ nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Assol Xem bài viết
    Em sắp sửa sang Thái công tác và có mấy người bạn bên đó. Giờ đang băn khoăn ko biết nên mua quà gì tặng họ. Các bố mẹ có sáng kiến gì giúp em với ạ, đặc biệt là các bố mẹ đang ở Thái.
    Cảm ơn cả nhà.
    Em thấy người Thái thích uống cafe, lần trước em đi Thái mua cafe Trung Nguyên tặng thấy họ cũng khoái lắm. Còn nếu chị thích mua đồ lưu niệm thì em k rành. chúc chị vui.
    Vươn tới ước mơ...
    :Thinking: :Smug: :Smiling:
    ndh_bk@yahoo.com 0983262421