TIN TÀI TRỢ.

Màu mắt của hãng nào thì tốt ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 243 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ thông thái ơi, em đang quyết định đầu tư cho trang điểm mắt. Mà hồi trước giờ em ko có biết phần này, trang điểm mắt chỉ đánh 1 màu thôi, hic hic.
    Nên giờ em đang học cách đánh mắt cho pro 1 tý. Các mẹ chỉ giùm em phấn mắt thì nên mua hãng nào với. Mà hồi trước em có mua mấy hộp màu mắt của MAC bé tý tẹo gọi là pigment hay sao í, mà sao em thấy bột to và khô quá, nếu đánh lên mắt chắc bị rơi lả tả mất ( hì hì, em quê quá). Nhưng mà nhờ các mẹ chỉ giáo hộ em là phấn đó xài thế nào vì em nghe nhiều người khen phấn MAC lắm.
    Cám ơn các mẹ thông thái nhiều nhiều nha ^^
    V8yDp7
    __I40H0_5
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 965 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

em vote cho Mac và Kanebo cả dòng Coffret d'or lẫn Testimo
    Mac dạng pigment chị đánh ko quen thì chuyển sang dùng loại eyeshadow cũng được mà

Ngoài Mac ra thì eyeshadow của mấy hãng như Urban Decay hay Nars...đều có review tốt !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 243 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_jo Xem bài viết
    em vote cho Mac và Kanebo cả dòng Coffret d'or lẫn Testimo
    Mac dạng pigment chị đánh ko quen thì chuyển sang dùng loại eyeshadow cũng được mà

Ngoài Mac ra thì eyeshadow của mấy hãng như Urban Decay hay Nars...đều có review tốt !
    Cám ơn em ^^
    Mà chị thấy trên mấy cái video dạy trang điểm mắt, người ta có những bảng màu to, có rất nhiều màu trong đó, nhìn thích thật. Ko biết có phải hãng nào cũng sản xuất dạng nhiều màu như vậy ko.
    Các mẹ thông thái chỉ giúp mình với :Rose::Rose::Rose:
    V8yDp7
    __I40H0_5
    • 3,305 Bài viết

• 2,710 Được cảm ơn

http://www.coastalscents.com/cfwebst...ategory_id=122

em vào đây xem nè, trên youtube ngta xài palette của brand này nhìu lắm, giá về vn đâu khoảng chừng gần 700k, bên nhà son cọ có mấy em xài rồi review tốt lắm, em qua nhập hội bên í đi
    • 243 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ--Suri Xem bài viết
    http://www.coastalscents.com/cfwebst...ategory_id=122

em vào đây xem nè, trên youtube ngta xài palette của brand này nhìu lắm, giá về vn đâu khoảng chừng gần 700k, bên nhà son cọ có mấy em xài rồi review tốt lắm, em qua nhập hội bên í đi
    Hihi, chuyên gia xuất hiện đây rồi, em cám ơn chị nhiều nha. Để em qua bên kia học hỏi kinh nghiệm các chị ạ. Tặng hoa chị nè :Rose::Rose::Rose:
    V8yDp7
    __I40H0_5
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 548 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Cho em hỏi chút là hàng coastal scents này có hàng fake k hả mẹ no' hen! :Thinking:Vì em thấy bên Đài Loan, trên trang web muaban của yahoo có một bạn chuyên ba'n hàng của hãng này nhưng giá lại rẻ. Ví dụ :Palette Ultra shimmer 88 eye shadow khoảng 400Đài tệ (1đaì tệ khoảng 600đồng VN). Thắc mắc quá nên có gửi email hỏi thì biết là hàng này được một cty bên Đài nhập và phân phối, có tem nhập hàng tiếng Hoa nữa, bảo đảm hàng chính hãng. Thắc mắc quá nên post lên để mọi người cùng thảo luận chứ hổng có ý xấu gì!!!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,305 Bài viết

• 2,710 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BinTrang Xem bài viết
    Cho em hỏi chút là hàng coastal scents này có hàng fake k hả mẹ no' hen! :Thinking:Vì em thấy bên Đài Loan, trên trang web muaban của yahoo có một bạn chuyên ba'n hàng của hãng này nhưng giá lại rẻ. Ví dụ :Palette Ultra shimmer 88 eye shadow khoảng 400Đài tệ (1đaì tệ khoảng 600đồng VN). Thắc mắc quá nên có gửi email hỏi thì biết là hàng này được một cty bên Đài nhập và phân phối, có tem nhập hàng tiếng Hoa nữa, bảo đảm hàng chính hãng. Thắc mắc quá nên post lên để mọi người cùng thảo luận chứ hổng có ý xấu gì!!!!!
    Theo như mấy em bên nhà son cọ thì CS có hàng fake í, bên 5s hình như có mấy nick bán rẻ nên k an tâm, mấy em nhà cọ order của em sper bên muare nên yên tâm k sợ hàng fake đâu em. Chị nhớ đọc đâu đó bên nhà cọ có chỉ sự khác nhau của hàng thật và fake, em qua đó tìm thử xem
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 228 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tulipht262 Xem bài viết
    Hihi, chuyên gia xuất hiện đây rồi, em cám ơn chị nhiều nha. Để em qua bên kia học hỏi kinh nghiệm các chị ạ. Tặng hoa chị nè :Rose::Rose::Rose:
    Mẹ Suri ơi, bên web đó đang sale 1 số màu mắt, mẹ nó chỉ em cách mua đc k ạ. Sale còn có gần $10 thoy ạ.
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bảng màu mắt thì những người trang điểm chuyên nghiệp mới xài còn mình trang điểm hàng ngày thì chọn bảng 4 or 6 màu là đc. Còn màu mắt bạn có thể tham khảo thêm của ohui nhé