TIN TÀI TRỢ.

Làm mịn và trắng da nhờ uống L-cystine (Blooming, Bluemint, Ginoel...)

• 25 Lượt chia sẻ
  • 335K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hôm nay t vừa đi mua 1 hộp L-cystine giá 85k, 1 hoppk 60v uống trong 1 tháng ngày 2 viên. mọi ng ai biết cho t hỏi uống liện tục 2,3 tháng rồi nghỉ hay uống 1 tháng r nghỉ hay ntn ạ? ai biết giúp t với nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zinxinh91 Xem bài viết
    hôm nay t vừa đi mua 1 hộp L-cystine giá 85k, 1 hoppk 60v uống trong 1 tháng ngày 2 viên. mọi ng ai biết cho t hỏi uống liện tục 2,3 tháng rồi nghỉ hay uống 1 tháng r nghỉ hay ntn ạ? ai biết giúp t với nhé
    uống liên tục 3 tháng nếu có cải thiện nhé ^^
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ctn10 Xem bài viết
    vit a và vita e mua ở đâu dzậy bạn? cái này bác sị co uống hay bạn tự mua thế?
    là bác sĩ cho bạn à ^^ bạn cứ ra hiệu thuốc hỏi chỗ nào cũng có hết á
    khi đc kê đơn mình cũng có về tìm hiểu thì thấy uống vit A 5000 UI/ngày là liều an toàn , k sợ tác dụng phụ như acnotin đâu bạn. vì acnotin là 10mg/ngày , vit A 5000 UI chỉ = 3mg thôi à . mình uống loại vit A&D như viên dầu cá í . còn uống vit E 400 của Mỹ ( BIO_ONE ) . bạn nên uống loại 100 % natural í như thế sẽ tốt hơn . vit A thì có tác dụng giảm nhờn se lỗ cl => giảm tiết dầu => hết mụn ^^. còn vit E thì tăng cường giúp chống lão hóa , làm đẹp da . lcystine thì làm sáng da thấy rõ. thật sự là mình mới uống được hơn 1 tháng mà da giảm dầu đáng kể , trc cứ rửa mặt sau 2 tiếng là mặt đã ướt đẫm dầu rồi í =(( vì vậy mà mụn cũng ko có cơ hội bùng phát chăng..hic cũng mong là hợp thầy hợp thuốc thì cái mẹt sẽ nhanh khỏi. giờ mình chỉ đang xử lí vụ mấy cái vết thâm thôi à :-s
    Thanh lý Váy Áo ZARA, Sơ Mi Kiểu, Harem, Jumsuit, Jeans xinh cực rẻ đây
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh...-loai-1298445/
    Thanh lí mỹ phẩm chuyên nghiệp AREYJO mo fake giá rẻ
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh.../#post26462360
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memokii89 Xem bài viết
    là bác sĩ cho bạn à ^^ bạn cứ ra hiệu thuốc hỏi chỗ nào cũng có hết á
    khi đc kê đơn mình cũng có về tìm hiểu thì thấy uống vit A 5000 UI/ngày là liều an toàn , k sợ tác dụng phụ như acnotin đâu bạn. vì acnotin là 10mg/ngày , vit A 5000 UI chỉ = 3mg thôi à . mình uống loại vit A&D như viên dầu cá í . còn uống vit E 400 của Mỹ ( BIO_ONE ) . bạn nên uống loại 100 % natural í như thế sẽ tốt hơn . vit A thì có tác dụng giảm nhờn se lỗ cl => giảm tiết dầu => hết mụn ^^. còn vit E thì tăng cường giúp chống lão hóa , làm đẹp da . lcystine thì làm sáng da thấy rõ. thật sự là mình mới uống được hơn 1 tháng mà da giảm dầu đáng kể , trc cứ rửa mặt sau 2 tiếng là mặt đã ướt đẫm dầu rồi í =(( vì vậy mà mụn cũng ko có cơ hội bùng phát chăng..hic cũng mong là hợp thầy hợp thuốc thì cái mẹt sẽ nhanh khỏi. giờ mình chỉ đang xử lí vụ mấy cái vết thâm thôi à :-s
    vì hiện giờ mình đang uống acnotin, chắc ko dám dùng kèm thêm vit a đâu, chắc chỉ dám mua thêm vit e uống thêm thôi, vì 1 tương lai tươi sáng, ko mụn ko thâm hehehehe
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

hóng thêm tin của các chị em
    • 323 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Chị nào mà da bị thâm nám thì em khuyên dùng Blooming, sau đó khi da cải thiện thì uống Vit E
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omachi.3b Xem bài viết
    chị nào mà da bị thâm nám thì em khuyên dùng blooming, sau đó khi da cải thiện thì uống vit e
    bạn dùng blooming được bao lâu bạn...thấy có cải thiện đáng kể ko
    • 323 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ctn10 Xem bài viết
    bạn dùng blooming được bao lâu bạn...thấy có cải thiện đáng kể ko
    Nhà em bán thuuốc, khách xài bảo tốt thì em biết thế thôi chị ạ.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Omachi.3b Xem bài viết
    Nhà em bán thuuốc, khách xài bảo tốt thì em biết thế thôi chị ạ.
    à à ...dzậy bạn có biết thuốc nào uống trắng ko? giới thiệu đi hehehe
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị nào mà da bị thâm nám thì em khuyên dùng Blooming, sau đó khi da cải thiện thì uống Vit E
    í ẹ . mình đang uống cả 2 cùng lúc đc ko bạn
    Thanh lý Váy Áo ZARA, Sơ Mi Kiểu, Harem, Jumsuit, Jeans xinh cực rẻ đây
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh...-loai-1298445/
    Thanh lí mỹ phẩm chuyên nghiệp AREYJO mo fake giá rẻ
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh.../#post26462360
    • 323 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memokii89 Xem bài viết
    í ẹ . mình đang uống cả 2 cùng lúc đc ko bạn
    Được chị ơi

@Chị ctn10 : Làm trắng + da hồng hào hơn thì em thấy có bài thuốc của danh y Tuệ Tĩnh đó. Uống hoa đào + nhân hạt bí + trần bì. Phương pháp này wtt mình cũng có topic rồi ạ.
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Được chị ơi

@Chị ctn10 : Làm trắng + da hồng hào hơn thì em thấy có bài thuốc của danh y Tuệ Tĩnh đó. Uống hoa đào + nhân hạt bí + trần bì. Phương pháp này wtt mình cũng có topic rồi ạ.
    pé ơi, topic đó tên đầy đủ là j vậy e, thanks e
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ShiroPetto Xem bài viết
    pé ơi, topic đó tên đầy đủ là j vậy e, thanks e
    Cái topic đó là hoa đào gì đó chị, mà e thấy ghê ghê, nghe mấy chị nói chư uống cát ấy... >"<
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà cho em bon chen với, hồi sinh viên em có đi học bơi sau đó bị dị ứng nước hồ bơi nên mạt bị mụn nhỏ li ti em đi khám bác sỹ da liêu cũng cho em uống cái này, em thấy uống cũng thấy do sáng hơn, bây giờ mỗi khi em thấy da mặt bị khô em cũng hay uống lại. em ko uống nhiều chỉ uống hết 1 hộp mỗi lần mà thôi. hiện tại da em vẫn ổn trắng và cũng khá mịn.
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi darkness100 Xem bài viết
    Chào cả nhà cho em bon chen với, hồi sinh viên em có đi học bơi sau đó bị dị ứng nước hồ bơi nên mạt bị mụn nhỏ li ti em đi khám bác sỹ da liêu cũng cho em uống cái này, em thấy uống cũng thấy do sáng hơn, bây giờ mỗi khi em thấy da mặt bị khô em cũng hay uống lại. em ko uống nhiều chỉ uống hết 1 hộp mỗi lần mà thôi. hiện tại da em vẫn ổn trắng và cũng khá mịn.
    b uống cái nào, ?
    • 374 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Mình uống Blooming đc gần 1năm rùi, da mặt mịn màng, sáng chứ k trắng. Nhưng thấy tăng kí vì thành phần chiết xuất từ nhung hươu nên fải ngưng thui.
    I'm not perfect - I'm perfectionist
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lazychick Xem bài viết
    Mình uống Blooming đc gần 1năm rùi, da mặt mịn màng, sáng chứ k trắng. Nhưng thấy tăng kí vì thành phần chiết xuất từ nhung hươu nên fải ngưng thui.
    Chị cho e hỏi? chị uống liên tục 1 năm lun hay sao ạ? e thấy ghi trên giấy là trong vòng 3 tháng thôi mà ta
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi darkness100 Xem bài viết
    Mỗi lần bạn uống là cách bao lâu bạn
    • 374 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

@Ctn: Chị uống liên tục 2tháng nghỉ 1tuần e ui
    I'm not perfect - I'm perfectionist
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lazychick Xem bài viết
    @Ctn: Chị uống liên tục 2tháng nghỉ 1tuần e ui
    dzậy là chị uống 2 tháng dừng 1 tuần, sau đó tiếp tục uống 2 tháng nữa...đến 1 năm lun hả chị?