TIN TÀI TRỢ.

Làm mịn và trắng da nhờ uống L-cystine (Blooming, Bluemint, Ginoel...)

• 25 Lượt chia sẻ
  • 335K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 556 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Blooming e có uống rùi nè, lúc trước uống xuyên suốt 3 tháng. Kết quả là e thấy da mặt cũng láng mịn chứ ko trắng ra. Tuy nhiên nó giúp cải thiện tóc rụng rất nhiều đó cả nhà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nbq90 Xem bài viết
    Blooming e có uống rùi nè, lúc trước uống xuyên suốt 3 tháng. Kết quả là e thấy da mặt cũng láng mịn chứ ko trắng ra. Tuy nhiên nó giúp cải thiện tóc rụng rất nhiều đó cả nhà!
    Uhm, hiện giờ e dùng dc 40 ngày, nói chung da cũng ko trăng thêm gì, nhưng được cái mịn hô hô
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng muốn bon chen uống blooming. Nhưng em thấy thuốc l-cystine giá có 90k thôi. Liệu có hiệu quả như blooming không ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 97 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Đặt dép hóng hớt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 190 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Vậy nên uống l-cystine hay blooming tốt hơn ạ. Mà kái này có kích thích mọc tóc nhiều ko? Tóc e mỏng và ít lắm. Nên muốn làm đẹp cả da và tóc luôn ạ
    • 395 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cái này có bị đẩy mụn ra ko nhỉ??
    • 352 Bài viết

• 2,592 Được cảm ơn

Giá hiện jo 1 hộp Blooming là bao nhiêu vậy các chị. Cho e hỏi có bao nhiêu viên luôn ạ. Thank mọi người.
    • 233 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

oánh dấu
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giot_suong Xem bài viết
    cái này có bị đẩy mụn ra ko nhỉ??
    trên hộp ghi là có đấy, nhưng nó thải mấy bả qua da thôi, gần 2 tuần là hết à...hiện giờ e dùng được 2 tháng rồi...ai cũng nói e trắng, mà e thì thấy ko trắng lắm, chắc do ngày nào cũng nhìn da...hehehehe
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo-u-nu Xem bài viết
    Vậy nên uống l-cystine hay blooming tốt hơn ạ. Mà kái này có kích thích mọc tóc nhiều ko? Tóc e mỏng và ít lắm. Nên muốn làm đẹp cả da và tóc luôn ạ
    cả hai đều gióng nhau, nếu bạn có đều kiện thì mua Blooming đi, HÀN QUỐC sản xuất ^^ hình như giá 300k đó, còn l-cystine thường thường 1 viên 4.000 (mua ở ngoài, trong da liễu thì từ 3-3.5k à )
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

blooming của HQ là tốt đó các tình yêu.tp l-cystein chiết suất từ nhung hươu giúp bồi bổ da và tóc.mình bán thuốc này khá nhiều và phản hồi về blooming rất tích cực.nên mình hay giới thiệu cho các chị ra chỗ mình mua thuốc và cả bạn bè nữa. các chị bị sạm da và rụng tóc nhiều sau sinh uống 1,2hộp là cải thiện trông thấy luôn.da sáng hơn,đỡ hẳn nám và sạm,ko bị rụng tóc nữa. bên cạnh đó mình còn thấy công dụng nữa là giúp ăn ngon nên mẹ nào chán ăn,ko ăn được,thiếu máu thì cũng nên dùng nhé. blooming hiện nay là 18n/ vỉ. hộp 12 vỉ là 216k
    chỉ là.....lãng quên
    ..mà thôi
    .......
    :Smiling:
    • 609 Bài viết

• 1,135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi antanasievic Xem bài viết
    hei, cái này hồi đó uống quá trời, pa bác sĩ cho uống nhiều lắm, cứ đổi l-cyston , rồi lebociton, làm như mình hok biết thành phần chính của nó là l-cýtin hay gì ah, kết luận là, hok giảm gì cả, bay giờ vẫn còn thâm, theo mình thì, thuốc uống thường ko có tác dụng mấy đâu, chủ yếu là thuốc thoa thui, mà cũng đừng dại mau em acnes c10 nha, vừa đắt, mà hok tác dụng gì mấy, xài chừng 4-5 tháng ui, mà cũng ko thấy bớt là mấy, hic hic
    không phải vậy đâu. Phải vừa uống vừa thoa. Vừa nuôi da, vừa triệt bệnh. Khi đi trị mụn ở da liễu, sẽ đến 1 giai đoạn dù còn mụn nhưng bs ko cho bạn dùng thuốc thoa nữa, chỉ uống thôi. Bất cứ thuốc thoa mụn nào cũng hại da.
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng bị nổi mụn. chưa đi khám da liễu nhưng đi mua thuốc ngta cũng bán cho hộp L-cystine về uống. uống sang hộp thứ 2, cũng ko thấy tác dụng gì rõ rệt. nên nản hôm uống hôm ko uống rồi dần quên uống luôn. chắc do mình ko hợp thuốc cả ko đủ kiên trì @@
    • 207 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Oánh dáu
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hihi. công nhận là uống L-cystine làn da cũng được cải thiện hơn hẳn. da mình cũng thuộc cơ địa nhiều mụn , da dầu , mình cũng uống L-cystine 500mg ngày 2 viên , kèm theo vit A + vit E cũng được hơn 1 tháng rồi , mình thấy da trắng mà mịn hơn hẳn ( ma trc thì da nhìn sạm lắm ) . vì vậy nếu bạn uống mà thấy tác dụng thì cứ uống đi , ko sao hết , theo như mình biết thì hình như là nếu sau 1 tháng thấy thuốc có tác dụng thì nên uống duy trì liên tục trong 3 tháng hãy ngừng. chúc chị em chúng ta sớm diệt được tàn tích sau mụn và lấy lại được làn da từ "tấm bé" ^^
    Thanh lý Váy Áo ZARA, Sơ Mi Kiểu, Harem, Jumsuit, Jeans xinh cực rẻ đây
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh...-loai-1298445/
    Thanh lí mỹ phẩm chuyên nghiệp AREYJO mo fake giá rẻ
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh.../#post26462360
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 399 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memokii89 Xem bài viết
    hihi. công nhận là uống L-cystine làn da cũng được cải thiện hơn hẳn. da mình cũng thuộc cơ địa nhiều mụn , da dầu , mình cũng uống L-cystine 500mg ngày 2 viên , kèm theo vit A + vit E cũng được hơn 1 tháng rồi , mình thấy da trắng mà mịn hơn hẳn ( ma trc thì da nhìn sạm lắm ) . vì vậy nếu bạn uống mà thấy tác dụng thì cứ uống đi , ko sao hết , theo như mình biết thì hình như là nếu sau 1 tháng thấy thuốc có tác dụng thì nên uống duy trì liên tục trong 3 tháng hãy ngừng. chúc chị em chúng ta sớm diệt được tàn tích sau mụn và lấy lại được làn da từ "tấm bé" ^^
    vit a và vita e mua ở đâu dzậy bạn? cái này bác sị co uống hay bạn tự mua thế?
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 624 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Em uống L- cystin thì mụn nổi và tăng kg huhu
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ctn10 Xem bài viết
    vit a và vita e mua ở đâu dzậy bạn? cái này bác sị co uống hay bạn tự mua thế?
    vitamin a,e ngoài nhà thuốc có đó b
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_88 Xem bài viết
    nổi mụn thì đúng rồi, vì nó thải độc tố trong cơ thể ra ngoài da mà b, tăng kg thì do trong thuốc nó bồi bổ cho m khoẻ lên, kích thích ăn uống,m ăn nhiều thì tăng kg
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 991 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

mình đang uống vitamin tổng hợp và E của Amway, vậy uống cùng cái Blooming này có ok không nhỉ?
    Thanh Thử điện tiền thiên thụ Quế
    Quảng Hàn cung lý nhất chi Mai
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 991 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_88 Xem bài viết
    ôi nếu tăng kg thật thì mình muốn bon chen lắm lắm.
    Thanh Thử điện tiền thiên thụ Quế
    Quảng Hàn cung lý nhất chi Mai