TIN TÀI TRỢ.

kem trộn trắng da an toàn không chất tẩy

• 1 Lượt chia sẻ
  • 5.13K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình co' nhận trộn sẵn kem cho khách, bỏ sỉ cho các bạn tự kinh doanh.... theo công thức của mình...bảo đảm sử dụng hàng Thái loại 1..ko sử dụng chất tẩy, thuốc tây...kem ko bắt nắng, ko phụ thuộc kem...
    Hàng kem tiệm mình bán bao đổi trả cho các bạn trong 1 tuần đầu nếu bị dị ứng do kem của mình nha...

Hiện mình có 2 loại kem đặc và kem lỏng

Kem đặc tác dụng trắng mạnh hơn.
    Kem lỏng dưỡng nhiều, trắng nhẹ hơn,thik hợp cho nhung bạn da nhạy cảm và da khô...

Loại 100gr..xài đc khoảng 1 tháng
    Loại 300gr..xài dc khoảng gần 4 tháng

Giá lẻ, sỉ phien gọi dt or nt cho minh hay tới tiệm xem hàng mình tư vấn kỹ nha..bảo đảm trộn hàng Thái loại 1, gia' mềm nhất, hợp túi tiền vì tiệm mình chuyên bỏ sỉ...

Kem trộn ko xấu nha các bạn..tùy ct và kinh nghiệm mỗi người trộn sẽ tốt hay hại cho da thôi…vì tất cả những kemmình mang trộn đều là kem loại 1..kem xài cho mặt nên tay chân da rất dày..chúng ta xài hoàn .toàn yên tâm…nhưng tuyệt đối ko bỏ chất tẩy..và ko dc xài cho mặt nha mấy bạn….chúng ta nên kiên trì xài..ra nắng nên bảo vệ da…với mấy bạn da ngăm thì nên tắm trắng 1..2 lần và xài muối hay tẩy kỳ tế bào 2-3 lần 1 tuần rồi xài kem kiên trì…mình bảo đảm bạn sẽ co’ đc 1 làn da trắng hồng tự nhiên và khỏe mạnh hơn hẳn...

Hoàn toàn không có những hóa chất gây hại đến da của bạn.

Chất lượng đảm bảo

- Đặc điểm:Chất kem mịn. Bôi lên kem thẩm thấu nhanh khô ngay, không gây bết dínhKhông bắt nắng.chỉ số chống nắng dưỡng da sf

- Hướng dẫn sử dụngùng 1 – 2 lần/ ngày sau khi tắm. Sau khi tắm sạch cơ thể bằng sữa tắm hoặc muối tắm tẩy tế bào chết…Các bạn bôi đều kem lên toàn bộ cơ thể.
    Dùng đều mỗi ngày bạn sẽ thấy da trắng lên trông thấy. Chỉ sau 10 ngày sử dụng da đã trắng lên 20% – 30% so với da ban đầu.

Đối với da tương đối trắng đến da trung bình sáng thì dùng 1 – 2 tháng thì đã có làn da trắng đẹp hoàn hảo rồi. Còn những bạn có làn da ngăm tối màu thì dùng trong 3 – 4 tháng, tùy mức độ ngăm, đen của da bạn.

Khi da đã trắng đến 1 mức nhất định mà bạn mong muốn thì có thể dừng bôi kem hoặc bôi cách 2,3 ngày bôi 1 lầnKhông phải phụ thuộc vào kem.

Nếu có điều kiện thì bạn vẫn có thể sử dụng liên tục, vì nó giống như 1 loại lotion dưỡng da body không ảnh hưởng gì hết hơn nữa còn làm da bạn mịn màng, trắng bền đẹp không tì vết luôn

ĐỐI VỚI NHỮNG BẠN DA LÌ MUỐN TRẮNG NHANH
    Có thể tắm trắng 1-2 lần đầu trước khi sử dụng kem…kết hợp tẩy tế bào chết mỗi tuần 3 lần. da sẽ nhanh có kết quả, cùng lúc sử dụng kem…nhưng trắng nhanh hay chậm là do cách sử dụng của mỗi người, bạn chăm tẩy tế bào chết trên da thì da sẽ sạch, khi thoa kem kem sẽ thấm và tác dụng nhanh hơn…da sạch thì ko bắt nắng và phát huy tác dụng của kem rõ rệt…
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT