TIN TÀI TRỢ.

Kem làm tan mỡ bụng nào hiệu quả ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.19K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình trước có dùng sản phẩm của Thorako, cũng Ok lắm mà giá lại bình dân. Bạn thử nghiên cứu xem nhé.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

San pham do cu ra hang my pham hoi la co ha ban, cach su dung ntn day ban, co can phai ket hop an uong hay tap the duc ko? Thanks ban nha!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 92 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình thì đến TMV làm massage tan mỡ, vì có bảo hành nên mình cũng yên tâm, ỏe số 10, trương quyền, q3 đấy các mẹ ạ!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị có thể dùng kem tan mỡ bụng Elancyl 150ml hàng xách tay của pháp giá chỉ 750k. lh 0902.881.727
    loại này dùng tốt lắm, chị kết hợp với chế độ ăn uống, tập luyện đảm bảo chị sẽ giảm được vòng bụng đáng kể chỉ trong vòng 2 tuần.
    kem_tan_mo_elancyi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ thấy đứa em nó đang dùng Gel tan mỡ Cleena khá là ổn, Nó bảo mới dùng mấy hôm nên chưa biết giảm được nhiều không nhưng dùng thấy da săn chắc và mịn hơn.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng Kem tan mỡ Cleena được gần 2 tháng rồi, đo thì giảm được 8cm rồi nhưng mà mình kết hợp tập thể dụng rồi massage nhiều nên không biết là có phải là do tác dụng của nó không.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đợt trước sinh xong trước khi đi làm 2 tháng thì bắt đầu tập luyện kết hợp với thuốc giảm cân Lactoferrin của nhật và Kem tan mỡ Cleena thì thấy vòng bụng ngon hẳn. Chắc tác dụng của thằng Lactoferrin là chính chứ thằng Cleena thì mình ko nghĩ là nó tác dụng nhanh thế.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy cái kem tan mỡ Cleena ổn mà chị, em mới dùng thằng này được hơn tháng mà giảm được 5cm vòng bụng rồi, em ko dùng thuốc nhé vì mấy sản phẩm thuốc giảm cân của Mỹ với Nhật đắt quá.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này các mẹ có vẻ bàn luận nhiều về cái Kem tan mỡ Cleena nhỉ, bà xã mình cũng đang dùng cái này, lúc đầu mình không cho dùng nhưng bà cứ cố tình, thấy chị em bình luận thế này cũng yên tâm để bà dùng.