Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kem chống nhăn da dành cho tuổi trên 30

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.76K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 182 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã dùng kem chống nhăn dành cho tuổi trên 30 chưa ? Mình đang băng khoăn chưa biết mua loại kem nào , vậy có mẹ nào kinh nghiệm đã dùng wa thì cố vấn dùm nhé ! Còn giửa anti-age et anti-ride thì khác nhau thế nào !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,212 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietnam_menyeu Xem bài viết
    Có mẹ nào đã dùng kem chống nhăn dành cho tuổi trên 30 chưa ? Mình đang băng khoăn chưa biết mua loại kem nào , vậy có mẹ nào kinh nghiệm đã dùng wa thì cố vấn dùm nhé ! Còn giửa anti-age et anti-ride thì khác nhau thế nào !
    Bạn dùng thử Power rich của Dermalogica đi, sẽ rất mĩ mãn đấy!
    • 210 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

chỉ cần xoa mặt tại vùng bị nhăn 30 cái /1 lần ngày 1-2 lần thì cần khoảng 1 tháng da sẽ đẹp và hết nhăn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 451 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_tun_yeu Xem bài viết
    chỉ cần xoa mặt tại vùng bị nhăn 30 cái /1 lần ngày 1-2 lần thì cần khoảng 1 tháng da sẽ đẹp và hết nhăn
    Vùng da quanh mắt mà bác xoa thế thì một tháng bác dc khuyến mại thêm vài nếp nhăn mới :Smiling:.
    • 14 năm
    • 1,212 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carrot_xanh Xem bài viết
    Da mùa này chắc phải tăng cường độ ẩm hơn các mẹ nhỉ..? Dùng skin smoothing cream của Dermal mùa này mà vẫn ko ăn thua. Power rich dùng được lắm hả ban..?
    Dùng thích lắm, dạng sữa lỏng nên thẩm thấu nhanh và không bị bóng. Hơn nữa, cái này cung cấp thêm collagen cho da giúp tái tạo da, cải thiện da nhăn. Mà sướng nhất là dùng nó cho cả mắt được luôn, rất tiện.
    • 117 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bi & Bông Xem bài viết
    Dùng thích lắm, dạng sữa lỏng nên thẩm thấu nhanh và không bị bóng. Hơn nữa, cái này cung cấp thêm collagen cho da giúp tái tạo da, cải thiện da nhăn. Mà sướng nhất là dùng nó cho cả mắt được luôn, rất tiện.
    Mẹ nó ơi cho ít thông tin về giá cả và địa chỉ mua đi. tks
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 197 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Haha :Laughing:, cực đúng luôn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi lunaph Xem bài viết
    Vùng da quanh mắt mà bác xoa thế thì một tháng bác dc khuyến mại thêm vài nếp nhăn mới :Smiling:.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 698 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongnet Xem bài viết
    Haha :Laughing:, cực đúng luôn.
    Me này làm mình buồn cười quá. Nhưng mà mình cũng thấy thắc mắc là vì từ trước đến nay mình tưởng mắt và da mặt thì không dùng chung 1 sản phẩm chứ nhỉ
    • 435 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mẹ nào có kinh nghiệm dùng mỹ phẩm, tư vấn cho mình xem loại chống nhăn nào tốt nhất và hợp túi tiền nhất nhé. Da mình dạng da khô.
    ocyeucuame: 0983 152 886
    • 15 năm
    • 650 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bạn dùng thử L'ocitaine đi, loại mầu xanh ấy, tớ đang dùng cho mắt, thấy thích lắm lắm. Chỉ cần chấm vài điểm kem lên quanh mắt rồi dùng tay đập nhẹ nhẹ từng điểm quanh mắt là được. Mình ko phải chuyên gia thì không nêu di tay xoa kem quanh mắt đâu, chả biết chiều xoay nào là đúng, báo hại lại tăng nếp nhăn thì chết hehe...
    17e3ec62da1cc41a0b8bc4a0bc3643988.1
    PAPA, HE LOVES MAMA!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 317 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voi va ngong Xem bài viết
    Loreal mới có sản phẩm chống nhăn Revitalift (Anti - Wrinkle+Firming) đã mẹ nào dùng thử chưa?
    Mình mua 1 bộ đây. Được cái giá hợp lý nhưng chưa thấy hiệu quả gì sau 3 tháng sử dụng :mad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,738 Bài viết

• 2,943 Được cảm ơn

Em tưởng cái Revitalift ấy là dành cho tuổi trên 40 đấy chứ? Tác dụng là chống nhăn và chống chảy xệ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo!!
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buiphuonganh1908 Xem bài viết
    Mẹ nào có kinh nghiệm dùng mỹ phẩm, tư vấn cho mình xem loại chống nhăn nào tốt nhất và hợp túi tiền nhất nhé. Da mình dạng da khô.
    Mẹ có thể dùng sản phẩm Dược mỹ phẩm của pháp mang tên Avène Ysthéal Cream với thành phần Retinaldehyde và Pré_Tocopheryl có tác dụng tăng cường tái tạo da, trẻ hóa da, tăng cường tổng hợp collagen và elastine, cung cấp Vitamine E, trung hòa gốc tự do, chống oxy hóa da. Chống lão hóa da, chống nhăn, làm săn chắc và sáng da.
    Ưu điểm là không gây kích ứng da, an toàn cho các loại da nhạy cảm. Thể tích 30ml. giá bán : 941.000/tuýp.
    *** Sống là hết mình cho hiện tại ***
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buiphuonganh1908 Xem bài viết
    Da khô thì mẹ dùng loại speciqal cream đặc biệt của Shiseido dành cho da khô đấy, loại đó là loại cao cấp nhất trong dòng Shiseido, ngay cả người Nhật còn hiếm khi mua được hàng đó nữa, hôm trước em thấy có chị kia bán đợt hàng này chỉ có 7 hủ thôi, em đã gom 2 hủ rồi, không biết còn hàng không nữa, mẹ vào đây nhắn inbox thử xem, loại này nha mẹ, vì cái bề ngoài của nó giống 1 hộp kem khác cũng dòng Shseido luôn , chỉ khác mỗi dòng chữ, nên rất nhiều người bị nhầm đấy. https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chống nhăn thì có rất nhiều loại chẳng hạn như kem dưỡng da từ sữa ong chúa của Shiseido dành cho da lão hóa này, nhưng còn những da đã nhăn sẵn rồi thì nên dùng những loại kem xóa mờ vết nhăn là tốt nhất, nếu không có điều kiện uống collagen, chặng hạn như là
    kem trị vết nhăn vùng mắt, môi - Kracie, loại này quá nổi tiếng rồi, có nhiều mẹ đã feedback cho loại này. Còn 1 loại nữa e thấy cũng tốt là
    mặt nạ chống nhăn cực kì hiệu quả của KOSÉ (dành cho mắt và khóe miệng )
    . Mẹ náo có nhu cầu thì nên tìm hiểu về 2 loại này, e thấy hàng Nhật chống nhăn thì chỉ có 2 dòng này là ok nhất, hợp túi tiền và có hiệu quả. Gía cho 2 loại này thì mua cỡ 440-450k là tốt giá đấy các mẹ. 2 dòng này và kem Shiseido em đều mua cho mẹ em dùng rồi nên biết công dụng chứ còn những hàng khác em chưa dùng nên chịu, e hết biết rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 21 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    xài sản phẩm nào cũng được mien là hợp với da mình là được bạn. Chúc bạn tìm được sản phẩm phù hợp.