TIN TÀI TRỢ.

Hỏi chỗ bán dụng cụ uốn mi va thuốc uốn mi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.22K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các chị ở Sài Gòn cho em hỏi có ai biết ở đâu bán dụng cụ uốn mi và thuốc uốn mi không ạ, loại tốt í ( bây gờ nhiều hàng TQ dỏm quá em sợ mua nhầm ). Em ở nước ngoài nên không có đi uốn mi thường xuyên được, tốn kém lắm, em sắp về VN chơi nên tính mua 1 bộ về tự làm, ai biết chỉ dùm em ạ. Em cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 95 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

chị đi đến khu nguyễn trãi q5 ấy ah, khúc cuối đường luôn, e ko nhớ chính xác khúc nào, chỉ biết là qua khúc bùi hữu nghĩa rồi đến khu đó, ở đó nhiều tiệm bán lắm ạh chuyên bán đồ làm tóc, nail muh. ở kiềm nghĩa cũng có , bên hông chợ bến thành ( bên hông giáp với đường lê lợi ). có ống uốn vs thuốc uốn thôi, dụng cự cũng ko lích kích gì ,nếu lông mi chị dài thì mua ống uốn to chị nhé, loại nhỏ uốn vào nó cong tít nhìn bùn cười lắm. mah thành thật em khuyên thì chị ko nên uốn ạh, lông mi sẽ có cảm giác khô hơn nhìu, và chẳng chả máscara dc đâu nó cứ vón lại, chưa kể là 1 tg sẽ lông nọ đá lông kia, mùi thuốc thì như mùi thuốc uốn hay duỗi tóc . e đau khổ cả 2 tháng, bứt bớt cho nó mọc sợi mới. lông mi e dài nhưng không cong may là nó mọc nhanh, nên dùng mas chải thì hơn , muốn dày, dài , cong gì cũng dc ạh. suy nghĩ kĩ nha chị :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cám ơn em nhiều nhé :Rose: lông mi chị được cái dài lắm, ai cũng khen, nhưng chẳng cong mà cứ thẳng băng, sáng nào chị cũng phải kẹp lông mi thật kĩ thì nó mới cong lên được, mà trưa nắng rửa mặt cái, nước vào là mi lại cụp liền vậy mới chán. Hồi trứớc chị về có đi uốn ở arthair, có 20 ngàn thôi, mà giữ được gần 2 tháng, thuốc ko hôi gì cả, trông cũng tự nhiên lắm, mà hỏi mua thì họ bảo không bán, khiếp giữ kỹ quá :cool:
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 213 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pipiri Xem bài viết
    Cám ơn em nhiều nhé :Rose: lông mi chị được cái dài lắm, ai cũng khen, nhưng chẳng cong mà cứ thẳng băng, sáng nào chị cũng phải kẹp lông mi thật kĩ thì nó mới cong lên được, mà trưa nắng rửa mặt cái, nước vào là mi lại cụp liền vậy mới chán. Hồi trứớc chị về có đi uốn ở arthair, có 20 ngàn thôi, mà giữ được gần 2 tháng, thuốc ko hôi gì cả, trông cũng tự nhiên lắm, mà hỏi mua thì họ bảo không bán, khiếp giữ kỹ quá :cool:
    Lông mi của em cũng giống chị Em ở HN có chị nào biết những sản phẩm này bán ở đâu không ạ?