TIN TÀI TRỢ.

Học trang điểm ở đâu tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.6K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

icha, mình cũng đang quan tâm vấn đề này, giờ vẫn tay trắng, đầu trắng
    chưa biết chọn hãng nào, loại gì, toàn đi tiệm, mà tiệm thì dùng chung đồ với người ta ngán quá.
    chắc đi NVHPN học lớp cơ bản cho có khái niệm đã.
    Có ai đi với mình ko, ko biết bên đó có lớp CN ko nhỉ, mình đi làm + đi học từ sáng đến tối suốt tuần, chỉ còn CN thôi. Ai đi thì pm cho mình với hén.
    Nói chuyện Tú Anh, bạn mình đã biết sơ rồi, xong đăng ký Tú Anh, về chửi quá trời, zô đâu có dạy gì đâu, nhân viên đi lòng vòng đến hết giờ, coi khách ko ra gì cả, nhìn chảnh chọe lém.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,527 Bài viết

• 8,264 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi eniwknip Xem bài viết
    Có ai đi với mình ko, ko biết bên đó có lớp CN ko nhỉ, mình đi làm + đi học từ sáng đến tối suốt tuần, chỉ còn CN thôi. Ai đi thì pm cho mình với hén.
    Nói chuyện Tú Anh, bạn mình đã biết sơ rồi, xong đăng ký Tú Anh, về chửi quá trời, zô đâu có dạy gì đâu, nhân viên đi lòng vòng đến hết giờ, coi khách ko ra gì cả, nhìn chảnh chọe lém.
    Có lớp CN đó chị. Hình như học tổng cộng có 4-5 buổi gì thôi. Lúc trứơc mình học lớp 3-5-7. Cô vừa xuất hiện là thất vọng tràn trề. Cô dạy trang điểm mà bản thân cô trang điểm ghê quá. Ở đó nó cũng hay chỉ xuống chỗ bán mỹ phẩm trong NVH kêu mua mỹ phẩm nhưng không bắt buộc đâu.
    Bây giờ hay có vụ voucher giảm giá dạy trang điểm. Nhưng bạn đừng mua nhé. Giá rẻ nhưng vô đó nó tòan bắt mua mỹ phẩm với giá trên trời để bù lại đó
    ẤU DÂM LÀ BIẾN THÁI, KHÔNG PHẢI ANH HÙNG.
    TẨY CHAY MINH BÉO VÀ NHỮNG KẺ ỦNG HỘ CHÀO ĐÓN ANH TA KHỎI SHOWBIZ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,527 Bài viết

• 8,264 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    HÔm nay coi TV mới nhớ. Trên kênh HTV4 có dạy trang điểm đó bạn. Dạy từ cơ bản luôn. Nếu không có cáp HTV4 thì bạn có thể lên trang HTV4.com.vn để tải clip về xem nha. Có cô người HQ (nói TV d6e4 nghe) dạy. Còn hiện tại là chuyên trang điểm cho sao dạy đó
    ẤU DÂM LÀ BIẾN THÁI, KHÔNG PHẢI ANH HÙNG.
    TẨY CHAY MINH BÉO VÀ NHỮNG KẺ ỦNG HỘ CHÀO ĐÓN ANH TA KHỎI SHOWBIZ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị, hiện nay đã có một trung tâm dạy trang điểm ra đời và rất phù hợp với nhu cầu của các chị, đó là Newme makeup Training Center, chị có thể tham khảo thêm tại http://www.newmemakeup.com/trang-chu.aspx
    Ưu điểm của trung tâm là cơ sở vật chất cực ổn (có hình phòng học đẹp lung linh ở trên web), giáo viên là các chuyên gia, chuyên trang điểm cho các sao và mẫu bìa báo như anh Dũng Nguyễn, Bul Nguyễn, chị Hương Cherry... Đặc biệt hơn nữa, trung tâm trang bị bộ đồ makeup trị giá 3 triệu đồng, phục vụ cho từng học viên tại khóa học
    Và giá mỗi khóa Foundation 1 và Foundation 2 chỉ có 360k, trung tâm còn có thể phục vụ dạy các chị có nhu cầu ngay tại văn phòng của các chị
    Mong các chị ủng hộ cho trung tâm! Chúng tôi đang rất nỗ lực xây dựng hình ảnh trung tâm dạy makeup cá nhân chuyên nghiệp với giá cả hợp lý và chất lượng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 151 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình đi tiệc cũng hay trang điểm ở make up Nguyễn Oanh,mình thấy bên đó trang điểm đẹp,lại có dạy trang điểm,mấy nàng tham khảo thử xem,bên đó mình thấy học viên học cũng nhiều lắm.
    NÓI KHÔNG VỚI MÃ CẨM ĐÀO :Talktothe
    • 283 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

bạn à.theo kinh nghiệm để đời thì bạn không nên học trung tâm lớn.vì có tiếng chứ cùi bắp lắm.mình học từ l'opera de paris ra nè.họ cũng tuyển nhũng thầy cô bên ngoài vào dạy thôi.mà mình bị ép mua mỹ phẩm mấy chục triệu nữa.tốt nhất là bạn nên tìm 1 địa chỉ tin cậy mà giáo viên dạy ở nhà.vậy họ sẽ ít học viên và kèm bạn kỹ hơn và nhiệt tình hơn.nếu bạn thix thì qua nhà cô giáo của mình học thử đi.cô mình dạy rất nhiệt tình.6 triệu tiền học phí.cô sẽ hướng dẫn bạn mua đồ nghề ở ngoài.vừa không tốn nhiều tiền.khi trang điểm lại đẹp.số cô nè 01218555572 có gì bạn gọi nói gặp cô PHƯƠNG
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi octhom Xem bài viết
    Mình đi tiệc cũng hay trang điểm ở make up Nguyễn Oanh,mình thấy bên đó trang điểm đẹp,lại có dạy trang điểm,mấy nàng tham khảo thử xem,bên đó mình thấy học viên học cũng nhiều lắm.
    Chị octhom cũng học bên nguyễn Oanh hả? E cũng tính qua chị Oanh học nè,e thấy Style Trang điểm của chị ấy nhìn tự nhiên mà trẻ trung,chứ e thấy có nhiều chỗ dạy đậm quá nhìn nên nhìn sắc và dữ.chị học lâu chưa?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nào mà có ý định học trang điểm chuyên nghiệp ở Đẹphiệnđại, ko nên học ở đó nha. Trang thiết bị phòng ốc tồi tàn, GV dậy kém, ko chất lượng. Các mẹ nào có ý học ở đó, nên chuyển chỗ khác nha, chúc mọi người có sự lựa chọn đúng
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn có quan tâm và muốn tìm hiểu về khóa học trang điểm ở đâu thì bạn có thể xem thêm thông tin tại đây nha! Chương trình chi tiết về thời gian thời lượng và học phí cho toàn khóa học
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình may mắn dc học một thầy ( thầy dạy ở Singapore và Thái Lan) nhân dịp thầy về VN 1 năm. lúc học mình hoang mang vì thầy dạy ngược hết với mấy bài báo tư vấn trang điểm cũng như 1 vài trung tâm về cách chọn Foundation... Nhưng may mà thầy dạy mình bằng tiếng anh khá nhiều nên mình search bằng tiếng anh, ra rất nhiều bài, tin của các chuyen gia trang diem nuoc ngoài trùng khớp với lời thầy dạy. vô cùng sung sướng!!!! Mình khuyên các bạn ra chỗ bán mỹ phẩm thì đừng nghe lời các bạn trai xinh gái đẹp bán ở đấy 100%, mình học xong mới thấy các bạn tư vấn có vài cái sai bét nhè nhè ra!!!! đó là lý do khi mua thì hí hửng ưng ý, khi xài thì khó khăn khổ sở!!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2