Học trang điểm chuyên nghiệp ở đâu tốt?Hà Nội.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.2K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 85 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vừa học khoá trang điểm cá nhân ở Tina Lê Hàng Cá. Bây jo muốn học trang điểm chuyên nghiệp để đi làm. Mà ở Tina Lê thì đắt quá 55tr cả đồ. Có ai học ở đâu tốt mà giá hợp lý chút chỉ mình với. Nhiều chỗ quá mình ko biết ở đâu tốt cả . Mình có xem qua về Makeup_pro và Miss Khuê mà cũng chả biết có tốt ko nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị oi học ở quách ánh giảng võ chị ạ.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 85 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E có địa chỉ vs giá học ko ??
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị ạ. Hình như học phí là 20 tr. Tiền dụng cụ là 25tr . Chi search fb quách ách make up là có đấyp

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị ơi gọi vào sdt này hỏi nhé, đây là sdt của c bạn của e. c ấy học từ đệ cưng của chuyên gia trang điểm Nam Trung, dạy học chỉ 10tr thui, còn mỹ phẩm tự mua c ah. sdt của c ấy đây ạ. 0973837053 . chị cứ yên tâm về giá cả và chất lượng học nhé. chúc c may mắn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f3276...l#post31821524

NHững bên khác thì mình ko có ý kiến, nhưng misskhue thì bạn tuyệt đối nên tránh xa nha. Toàn bộ là chiêu trò PR, thực tế thì bạn nên tìm hiểu những bạn đã từng học. Có người học 4-5 năm nay chưa lấy dc bằng chỉ vì ko mua đủ tiền mỹ phẩm ở misskhue nên chưa cấp bằng ~.~
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn cho mình xin địa chỉ bạn của bạn để mình tìm hiểu xem nhé, mình cũng đang có ý định học nhưng chưa tìm dc chỗ nào học cho yên tâm. cám ơn bạn nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vâng. bận e hiện đang làm bên lạc long quân. nhưng bạn đến nhà bạn ấy sẽ dạy rẻ hơn đấy. bạn ý ở bên bến xe gia lâm bạn có nhu cầu cứ alo cho bạn ấy nhé. đảm bảo dạy nhiệt tình luôn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sdt của bạn ý đây ạ. 0966639759
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Oi xa quá bạn ơi, mình đang ở khu Cầu Giấy, cám ơn bạn nhiều nhe!
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bây giờ ai ai cũng học trang điểm nhỉ, bạn nào có biết chỗ dạy trang điểm cá nhân hay hay chỉ mình với, mình ở Định Công, Hà Nội nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f3276.../#post31813317
    Các mẹ học ở đâu thì học, né chỗ này ra nhé. Tiền mất tật mang đấy ạ.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ở Cầu giấy ạ? Chị học của chị Quỳnh makeup đi ạ. Chị ý đông học viên lắm, mà dạy rất nhiệt tình nữa, thân thiện
    Chị gọi số 0944699283, chị ý sẽ tư vấn cho chị cụ thể về khóa học và lớp học nhé.
    Em học của chị ý rồi và giờ đang làm nghề ý ạ
    Em học có 1.5 tháng thôi, vì không có nhiều thời gian, em đi tour chụp hình cô dâu là nhiều. Nếu chị muốn học nhiều thứ thì mất khoảng 3 tháng nhé.
    Học phí là 7 tr ạ.
    Chúc chị và các bạn quan tâm tìm được lớp học ưng ý .
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình chưa nghe chị Quỳnh này , nhưng nếu dạy nhiều học viên thì sẽ k tốt cho người học bạn ah. Bạn học mỗi makeup cô dâu thôi ah, học xong đi làm lương thế nào hả bạn? mình đang phân vân quá, không biết đi học xong ra có đi làm lương thế nào! vì mình cũng đang đi làm trong cty nhưng lương cũng thấp
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì không theo học ở đâu nổi tiếng cả. Vì thường những chố như Quách Ánh hay Tina Lê đánh bóng thương hiệu nhiều, học phí cao dạy thì chưa chắn nhiệt tình. Mình chỉ theo học một Trung tâm nhỏ Minh Anh Beauty tại số 26 Ngõ 356 Giải Phóng, giáo viên dạy cực nhiệt tình, bài bản có tâm với nghề giáo viên. Mình chỉ cần theo học khóa ở đó 4,5 triệu kiến thức cơ bản vững. Sau có thể nghiên cứu thêm ở Youtube là ok rồi. Mình học hơn 1 năm bây giờ đi làm ai cũng tưởng mình kinh nghiệm 4 - 5 năm. Thế nên đây là kinh nghiệm thực tế của mình chia sẻ cùng mọi người. Không phải chỗ đắt mà đã là ra được nghề. Chúc các bạn thành công
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi mấy chỗ hot h giá cao lắm.Quachs Anh giờ là 50tr học phí rồi , tina cũng tầm 30tr...mấy chỗ này mình không kham được nên tìm hiểu mẫy chỗ giá cả hợp lý hơn.Cũng có thể tiền nào của ý nhưng còn nhiều cái dẫn đến phí học đắt vì: họ có tiếng,csvc tốt và h thì quá bão hòa vs nghề này nên ai có tiền thì cố học = đc những chố đó,...nhưng vấn đề còn là có duyên vs nghề không nữa?Có ng bỏ gần 100tr học và mua đồ bây h lại đi bán quần áo :-ss (chính m chứng kiến chứ đâu )
    Mình đầu tư cho em gái di học nên cũng rất lo lắng. Quan điểm của mình như sau:
    Mình muốn tìm chỗ học nào đã làm lâu năm từ 3 năm trở lên ,có kinh nghiệm cả về makeup và cách truyền đạt,thậm chí m còn xem cả tuổi có hợp vs em gái mình không?> chắc do tính chất công vc trc kia của m nên m hay mê tín.Sau đó tìm hiểu phong cách makeup của ng dạy đó ntnao? Tìm hiểu lượng khách của họ ra sao.Có cửa hàng cũng đc mà làm tại nhà thì càng tốt vì giá sẽ đc rẻ hơn^^
    CUỐI CÙNG mình đã chọn đc chỗ học cho em gái mình vs học phí là 10tr cho khóa chuyên nghiệp ,học cả tóc là 5tr cho khóa tóc ,có khóa 3,5tr nhưng thôi m chọn khóa nâng cao luôn tránh học mấy kiểu tóc cổ ...
    Học phí bên đây rẻ 1 phần là chị này dạy tại nhà chứ k phải đi thuê cửa hàng.mà thật ra chị này cũng k phải là k có tiếng tăm gì.M cảm thấy gửi gắm em ở đó cảm thấy yên tâm vê nhiều mặt.Mình cũng đã trao đổi vs chị ý là học xong hoặc trong qurtrinh học cô giáo có thể giúp em mình,tạo điều kiện cho nó đi làm cùng 1 thời gian để học hỏi kinh nghiệm thực tế và c ý cũng ok.
    Học h cũng gần xong rồi và thi thoảng đi làm mẫu cho em m cũng cảm thấy đồng tiền bỏ ra phần nào xứng đáng và yên tâm,qutong hơn nữa là em m nó rất yêu cái cv này.Mong sao nó sẽ thành công kiếm đc tiền nuôi bản thân nó
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình giờ hiện tại đang muốn đi học trang điểm. Chỗ bạn chỉ có tin tưởng đc ko ạ? Tại mình hơi hoang mang
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị beut ơi! Chị có thể cho em xin địa chỉ chỗ em chị học đc ko ạ? Em cảm ơn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhtin121 Xem bài viết
    Bạn ơi, mình chưa nghe chị Quỳnh này , nhưng nếu dạy nhiều học viên thì sẽ k tốt cho người học bạn ah. Bạn học mỗi makeup cô dâu thôi ah, học xong đi làm lương thế nào hả bạn? mình đang phân vân quá, không biết đi học xong ra có đi làm lương thế nào! vì mình cũng đang đi làm trong cty nhưng lương cũng thấp
    Mình cũng vừa học xong khóa học cô dâu của chị Quỳnh. Nhận xét nói chung là ổn. Mình học 2 tháng chị đã cho đi nhận khách kiếm xiền rồi, vì trong quá trình học chị ý bảo rất kỹ những chi tiết, nên nói chung là vào đầu nhanh
    Ngày trước mình quyết định đi học là do có 1 bạn học trước đó tên Trang giới thiệu. cũng phân vân nhưng may mà quyết định đúng
    Mình lên diễn đàn với ý nguyện tìm một bạn làm chung , đọc thấy bài này nên viết vài dòng để các bạn có thể tìm được cho mình lớp học tốt để có thể ra nghề sớm đi làm như mình. Hi hi
    Bạn nào giống mình , alo cho chị ý để được tư vấn nhé 01666719582 hoặc 0944699283
    À, có thể vào fanpage Quynhmakeup xem các bài làm của các bạn học viên mà chị ý dạy. Nhiều lắm, các bạn sẽ có quyết định đúng hơn
    Bạn nào muốn làm chung với mình thì nhắn tin vào hộp thư cho mình nhé.Mình sẽ nói rõ hơn về cv.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4