TIN TÀI TRỢ.

HCM- Học trang điểm ở đâu đẹp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 141 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào các chị.
    Em muốn đi học trang điểm cá nhân và sau đó nếu thấy thích hợp sẽ học chuyên nghiêp.
    Các chị có kinh nghiệm có thể chia sẻ kinh nghiệm học tập chỉ giúp em nơi nào học trang điểm đẹp và học phí (nếu có) được không ạ.
    Em cám ơn các chị rất nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 141 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

OI, Cac chi oi !
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemaniu Xem bài viết
    Bạn ơi,học ở Nguyễn Oanh đi,dạy được lắm,chị Oanh trang điểm đẹp mà dạy cũng rất nhiệt tình.Chỉ không những dạy mình những thứ căn bản mà còn truyền thêm kinh nghiệm và bí quyết cho mình nữa.Thời bây giờ mà tìm được 1 giáo viên như thế cũng khó đó
    Chị ơi có phải chị Oanh hồi trước dạy trong bb thiên nga không?
    Bây giờ chị ấy dạy ở đâu vậy chị?Em cũng đang tính học 1 khóa để tự trang điểm trong những ngầy tết.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi liunam Xem bài viết
    Bây giờ chị ấy dạy ở đâu vậy chị?Em cũng đang tính học 1 khóa để tự trang điểm trong những ngầy tết.
    giờ giấc học thế nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 66 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi liunam Xem bài viết
    Hình như là vậy đó em,chị ấy bây giờ mở tiệm rồi,em muốn học thì qua tiệm chỉ học trên đường Trần Quang Khải khúc bờ kè đó,bên đó nhận học viên không phải dạng đại trà,nên lớp không đông,dễ tiếp thu.Phong cách trang điểm chị thấy cũng đẹp.
    Giờ giấc thì thoải mái,mà chị học cách đây cũng lâu,gần cả năm rồi,không biết có thay đổi không nữa
    Con là tất cả của đời mẹ.Iu iu con bé mẫn iu