Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Gel eyeliner - mắt nước dạng kem

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.7K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,750 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KẹoBonBon Xem bài viết
    có mẹ nào ở Hà Nội cho e hỏi mua gel Bobbi Brown ở đâu,giá cả bao nhiêu dc k ạ :LoveStruc: cả loại cọ để kẻ nữa ạ :LoveStruc: tặng hoa hồng cho các mẹ trước này :Rose::Rose::Rose:
    Chị ra 29 Mã Mây Topcos mua chị nhé, em ko biết 1 lọ lẻ bao nhiêu, nhưng Bobbi Brown nó có 1 set gồm 2 lọ đen + nâu thì tầm hơn 900k ấy, chị tìm ai mua 1 lọ còn lại rồi share ra mỗi ng 1 lọ, hoặc mua cả thay đổi ^^
    Chân mình những lắm đê mê
    Lại cầm bó đuốc mà rê chân người

( Trích Đắc Nhân Tâm)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,257 Bài viết

• 2,908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KẹoBonBon Xem bài viết
    có mẹ nào ở Hà Nội cho e hỏi mua gel Bobbi Brown ở đâu,giá cả bao nhiêu dc k ạ :LoveStruc: cả loại cọ để kẻ nữa ạ :LoveStruc: tặng hoa hồng cho các mẹ trước này :Rose::Rose::Rose:
    hình như 29 Mã Mây có bán, bạn có thể dùng cọ MAC #266, MAC#263, MAC# 209 hoặc cọ Eye Liner Brush của Bobbi Brown.
    • 1,257 Bài viết

• 2,908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JH Xem bài viết
    Nếu chỉ tạo đuôi mắt nhẹ nhàng, tươi trẻ thì cọ bằng cứng là đẹp nhất. Còn tạo đuôi mắt mèo thì cọ vát và cọ bút gẫy 45 độ là chuẩn. Mình có đủ các loại cọ, nhưng vẫn thích loại bằng nhất, vừa tiện kẻ, lại không bị lem nhem.
    Bạn cứ tập đều đặn, khi quen tay thì sẽ ổn hơn.
    Cọ vát gẫy hiếm quá, em chưa từng được đụng tay ! Hiện em có cây MAC#212, dùng tạo đuôi xếch ổn kg chị ? Em có nhưng chưa dùng thử, toàn tập bằng cây 266,263, 209, thây 209 dễ vẽ hơn!
    • 1,257 Bài viết

• 2,908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nàng Gốm Xem bài viết
    em giống chị Mưa, thấy mấy cây cọ vát khó vẽ quá trời ... đầu cọ nhỏ nhỏ như nét bút dễ vẽ hơn ...
    Chắc chị em mình phải chăm chỉ luyện tập thêm. Chứ gel mua rồi, cọ cũng có mà kg bít xài thì bực quá !:Sigh:
    • 2,390 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Review eyes liner gell của Maybeline vừa đẹp vừa rẻ có kèm cọ mềm dể kẻ cực kì lun ... mình thích quá chừng luôn vì kẻ lên nét chuẩn mà hok bị lem nhem nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,062 Bài viết

• 448 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bích_Quân1982 Xem bài viết
    Review eyes liner gell của Maybeline vừa đẹp vừa rẻ có kèm cọ mềm dể kẻ cực kì lun ... mình thích quá chừng luôn vì kẻ lên nét chuẩn mà hok bị lem nhem nữa
    bao xien chị nhể
    a3KGp7

Niq1p7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 297 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muatinhyeu Xem bài viết
    Ôi đừng ai dại mà lởn vởn em gel Eyeliner của Etude nhé. dùng chán lắm. phí tiền ạ. em dùng đc 2 tuần đã phải vứt cả lọ đi vì bị khô như đất xét í.
    Lúc trước mình cũng có mua một lọ, dùng thử cũng thấy khô. Nhưng một lần mình nghịch, thấm dầu J&J vào cọ trước (ít thôi, vừa đủ ẩm cọ), sau đó mới kẻ mắt. Vậy mà cũng có tác dụng, dùng cũng tạm, không khô nữa :Smiling:
    Trả mặt bằng, thanh lý Đồ dùng - đồ chơi cho bé yêu
    https://zaodich.com/forum/f2758/tra-m...ho-be-1778056/
    • 2,390 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baxa_map Xem bài viết
    bao xien chị nhể

270k mình mua của hoangnhan ben mủae í
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muatinhyeu Xem bài viết
    Ôi đừng ai dại mà lởn vởn em gel Eyeliner của Etude nhé. dùng chán lắm. phí tiền ạ. em dùng đc 2 tuần đã phải vứt cả lọ đi vì bị khô như đất xét í.
    e cũng dùng gel của Mac ...mới tinh tươm. chưa nổi 1 tháng mừ khô cứng ...đầu tiên e tưởng vậy là bình thường, sau quết cọ vào chả được luôn. Tính vứt đi nhưng dùng được 5% vứt thì tiếc ...hỏi han thấy mọi người chỉ cho 2 cách.
    1. đun nước sôi lên. Rùi vứt lọ kem kẻ mắt vào nồi nước tầm 90 độ ...để cho tới khi nước nguội thì lấy ra. Nếu nắp hở thì nhớ đùm ni lông cho kín vào nhá.
    2. Mỗi lần dùng thì lấy nước hoa xịt trực tiếp vào rồi dùng bình thường thôy ạ ^^!!:LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 806 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

e vote cho skinfood. MẮt e xụp mí lại nhiều dầu, dùng nhiều loại ko xinhê, tíh thử e kanebo bút nc thì đắt quá, ai ngờ dùng SF lại last long, giá rẻ hihi
    • 12,258 Bài viết

• 9,833 Được cảm ơn

Trước tới giờ tớ cũng ít kẻ viền mắt, giờ nghe các mẹ nói mà ham cũng tính mua 1 cái mà chưa biết chọn cái nào.
    An lạc - Tự tại

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 143 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

Gel eyeliner của Clinique xài tốt lắm, dễ kẻ mà không bị khô, không lem nữa. Nó có kèm thêm 1 cây cọ nhỏ nhưng em không dùng vì khó điều khiển lắm.
    • 87 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

E cũng khoái kẻ nhưg mà rất hay bị lem,lên đây nghiên cứu tính kiếm lọai nào ko lem,mà hwa đọc 1 chị cm là mắt 1 mí thì dễ bị lem,mà chị ấy xài của CS thì phải.Ko bít là đúg ko nữa,có chị nào bít chỉ dùm e lọai nào dành cho mắt 1 mí ko.hix
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 548 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi becung2628 Xem bài viết
    E cũng khoái kẻ nhưg mà rất hay bị lem,lên đây nghiên cứu tính kiếm lọai nào ko lem,mà hwa đọc 1 chị cm là mắt 1 mí thì dễ bị lem,mà chị ấy xài của CS thì phải.Ko bít là đúg ko nữa,có chị nào bít chỉ dùm e lọai nào dành cho mắt 1 mí ko.hix
    Cũng tùy cơ địa mỗi người nữa em á! Mí mắt ra dầu là hổng gì chống đỡ. BinTrang dùng gel eyeliner của CS thấy k lem mà giá cỡ 180k cũng ukie rùi. Trình còi mới kẻ nên còn đang liện tập. :Laughing:
    • 1,298 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy07k4 Xem bài viết
    e cũng dùng gel của Mac ...mới tinh tươm. chưa nổi 1 tháng mừ khô cứng ...đầu tiên e tưởng vậy là bình thường, sau quết cọ vào chả được luôn. Tính vứt đi nhưng dùng được 5% vứt thì tiếc ...hỏi han thấy mọi người chỉ cho 2 cách.
    1. đun nước sôi lên. Rùi vứt lọ kem kẻ mắt vào nồi nước tầm 90 độ ...để cho tới khi nước nguội thì lấy ra. Nếu nắp hở thì nhớ đùm ni lông cho kín vào nhá.
    2. Mỗi lần dùng thì lấy nước hoa xịt trực tiếp vào rồi dùng bình thường thôy ạ ^^!!:LoveStruc:
    Ko cần vậy đâu.. Kem khô đến đâu mình cũng xử đc hết nhẹ
    Làm như bạn thì hỏng hết thành phần của mỹ phẩm và nếu xịt nước hoa vào sẽ gây dị ứng cho mắt nữa nhẹ
    Thử làm như mình này > Mình dung Etude cũng khô dã man
    -Lấy một ít kem dưỡng bằng 2 hật gạo ra mặt bàn tay
    -Lấy gel trộn vào kem dưỡng cho đều
    Đánh lên mắt vừa mềm vừa dễ đánh và bền màu cưc.
    Lọ kem vẫn đc bảo quản tốt:LoveStruc:
    56jT
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Em có xài qua Gel của Maybelline rồi, cũng ổn lắm các chị, kèm cọ, dễ kẻ, last long, giá cũng rẻ, tầm 9$
    • 1,257 Bài viết

• 2,908 Được cảm ơn

Mình dùng Liquid Eyeliner của Maybelline, thấy ưng ý, chẳng lem, chẳng trôi tẹo nào !Thích cực mà cũng kg cần tốn tiền mua thêm cọ:LoveStruc: !Mình cũng có Gel Eyeliner Bobbi Brown+cọ nhưng thấy dùng kg thích bằng Liquid Eyeliner của May.
    Mascara, gel,liquid eyeliner của Maybelline thật sự là những sản phẩm tốt và rẻ, quá rẻ và quá tốt so với giá tiền!Mình nghĩ rằng mình sẽ dùng nó lâu dài!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 418 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatmưalonglanh Xem bài viết
    Mình dùng Liquid Eyeliner của Maybelline, thấy ưng ý, chẳng lem, chẳng trôi tẹo nào !Thích cực mà cũng kg cần tốn tiền mua thêm cọ:LoveStruc: !Mình cũng có Gel Eyeliner Bobbi Brown+cọ nhưng thấy dùng kg thích bằng Liquid Eyeliner của May.
    Mascara, gel,liquid eyeliner của Maybelline thật sự là những sản phẩm tốt và rẻ, quá rẻ và quá tốt so với giá tiền!Mình nghĩ rằng mình sẽ dùng nó lâu dài!
    thấy mọi ng nói Maybelline ở nước ngoài công nhận rất okie cả về giá và chất lượng nhưng ở vn thì hình như hàng May ko chuẩn lắm thì phải. bạn có bít ở vn mua May ở đâu okie ko, tớ cũng đang muốn mua eyeliner, đang định mua cái Artliner của Lancome
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 219 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em cũng đang mún mua Gel liner mà lăn tăn quá, mắt dầu ko đỡ dc
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 735 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baxa_map Xem bài viết
    bao xien chị nhể
    Bạn mua ở đâu thế, cho mình xin 500 địa chỉ nhé.
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5