TIN TÀI TRỢ.

Estee Lauder nên mua ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.3K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bên làmchame có forum order hàng Estee Lauder từ Pháp về , đóng order vào cuối tháng mời các mẹ tham khảo , hàng origine và đảm bảo chất lượng
    http://www.*************/forum/showt...der-từ-Pháp

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 944 Bài viết

• 2,094 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ruoigiam87 Xem bài viết
    Em cũng đang dùng Estee Lauder, em ko có bạn bè gì ở nước ngoài nên mua ở Việt Nam thôi. Em mua của chị Hạnh, xuanhanh.com, em thấy dân tình khen lắm ạ. Nhiều người dùng khen thì biết và tin là hàng tốt, chứ em cũng mù tịt về mỹ phẫm lắm, còn đã đụng vào hàng giả thì đến người sành mua đôi khi cũng còn khó phân biệt. Chị thử đặt hàng của chị ấy đi, nhiệt tình lắm chị ạ.
    Lâu lắm mới có dịp rảnh rỗi lên web này thấy các chị em vote cho mình, thật là hạnh phúc, mình cũng có topic bán hàng ở WTT khá lâu rồi, bạn nào cần thì xem chỗ chữ ký mình cũng có !
    Nếu bạn nào ở xa không có dịp tiếp xúc với EL hoặc không biết phải bắt đầu từ đâu, chọn loại gì có thể hỏi mình, với kinh nghiệm của người đi trước mình sẽ chỉ dẫn tận tình và không nhất thiết phải mua hàng chỗ mình nhé !
    Ở VN Estee rất được chuộng vì nó khá phù hợp với khí hậu VN ít nhờn hơn Lancome, phong phú các loại đặc hiệu từ dưỡng đến trang điểm ...
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuan-hanh Xem bài viết
    Lâu lắm mới có dịp rảnh rỗi lên web này thấy các chị em vote cho mình, thật là hạnh phúc, mình cũng có topic bán hàng ở WTT khá lâu rồi, bạn nào cần thì xem chỗ chữ ký mình cũng có !
    Nếu bạn nào ở xa không có dịp tiếp xúc với EL hoặc không biết phải bắt đầu từ đâu, chọn loại gì có thể hỏi mình, với kinh nghiệm của người đi trước mình sẽ chỉ dẫn tận tình và không nhất thiết phải mua hàng chỗ mình nhé !
    Ở VN Estee rất được chuộng vì nó khá phù hợp với khí hậu VN ít nhờn hơn Lancome, phong phú các loại đặc hiệu từ dưỡng đến trang điểm ...
    chị cho e hỏi dùng sơn của EL có dc ko chị, cho e một vài review về nó nhé chị ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 392 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng thích hiệu này, sản phẩm đa dạng, thiết kế đẹp. Mình nhờ mua bên Mỹ chứ không mua ở đây, mua hàng vừa sản xuất 2 tháng, không biết mua ở VN thì như thế nào cả về giá cả nữa.
    • 944 Bài viết

• 2,094 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolemcajbag Xem bài viết
    chị cho e hỏi dùng sơn của EL có dc ko chị, cho e một vài review về nó nhé chị ^^
    Sơn móng của nó rất đẹp, tuy nhiên giá hơi chát, nếu thích chất nó có em có thể tìm mua sơn Essie cũng đẹp gần ngang ngửa mà giá rẻ hơn, tầm 150-170k xách tay thội
    • 944 Bài viết

• 2,094 Được cảm ơn

Vài review về Estee Lauder, có gì nhầm lẫn mong các bạn bỏ qua
    Về hàng hóa mua trong các trung tâm Parkson, Vincom... cứ vào thẳng store chính hãng, nếu đúng hàng, đúng hiệu, đúng tem... thì rất yên tâm, tuy nhiên các bạn để ý xem date mới mới chút vì có khi cũng lẫn lộn hàng mới nhập về và hàng còn tồn lại, còn nghe đồn 80% fake... thì mình thấy thật oan uổng cho các công ty phân phối và các em nhân viên tại đây, mình nghĩ không nên lặp lại hay nghi ngờ, loan tin thiếu căn cứ sẽ làm thiệt hại doanh nghiệp và tiếng tăm về cộng đồng online nói chung
    Về xuất xứ, Estee Lauder có rất nhiều nhà máy tuy nhiên với kinh nghiệm cũng kha khá năm tiếp xúc mình thấy như này:
    Thường các dòng dưỡng da chủ lực hay made in USA/UK.
    Mascara, chì, mắt thì hầu hết made in Canada.
    Son, má hồng, phấn ở Bỉ
    Các dòng chuyên phục vụ cho da Châu Á thì thường made in Japan như chống nắng có chỉ số SPF cao, các dòng làm trắng, hay trị nám ...
    Cọ, túi bóng, túi đóng hộp, bao bì thùng ngoài... họ hay gia công tại China, hiển nhiên là họ đẩy về nơi gia công rẻ, nguyên liệu tại chỗ và đặc biệt là việc sản xuất cũng gây ô nhiễm môi truong... hic
    Chất lượng nhìn chung rất tốt , một số dòng chỉ có bán ở nội địa Mỹ hoặc chỉ có ở Châu Á và ngược lại , khi mua nên chịu khó nhờ các nhân viên tư vấn cụ thể hoặc các mẹ tự search đọc thông tin sẽ tốt hơn vì da và độ tuổi, mục đích sử dụng mỗi người mỗi khác
    • 99 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Tình hình là mình đang muốn dùng skincare của Estee Lauder nên muốn tham khảo ý kiến của các bạn có kinh nghiệm đã dùng qua rồi (^___^)

- Thứ nhất là serum: NEW! Advanced Night Repair Synchronized Recovery Complex II
    Mình thấy mấy chị trên diễn đàn cũng bàn về serum này nhưng hầu như toàn nói về loại Advanced Night Repair Synchronized Recovery Complex, chứ chưa thấy thông tin gì về dòng Advanced Night Repair...Complex II cả. Đây là loại mới nhất mà chỉ trên web: esteelauder.com Thì mình mới thấy thôi

- Thứ 2: da mình da nhờn nên mình cũng muốn tìm dòng kem dưỡng dùng sau serum mà cứ lăn tăn giữa cái NEW! DayWear Advanced Multi-Protection Anti-Oxidant Creme Oil-Free Broad Spectrum SPF 25 ( loại này cũng mới với SPF 25 chứ không phải loại SPF 15 ) hoặc DayWear Advanced Multi-Protection Anti-Oxidant Lotion Broad Spectrum SPF 15 ( dạng lotion ) và dòng NEW! Advanced Time Zone Age Reversing Line/Wrinkle Creme Broad Spectrum SPF 15.

---> không biết là loại nào apply lên mặt sẽ ít nhờn dính hơn ạ ?

- Thứ 3: kem mắt dòng Advanced Night Repair Eye Serum Infusion ( dòng mới nhất dạng serum chứ không phải dạng cream ) và dòng NEW! Advanced Time Zone Age Reversing Line/Wrinkle Eye Creme.

---> em bị nhăn ở khu vực dưới mắt, cũng không đến nỗi thâm, chủ yếu của em là muốn giảm nhăn ở vùng dưới mắt. Không biết 2 loại trên thì loại nào cho hiệu quả tốt hơn?

- Thứ 4: mình cũng đang tìm kiếm loại toner phù hợp cho da nhờn mà không gây nhờn rít sau khi thoa lên mặt ý. Với lại có bạn nào dùng kem chống nắng của Chanel rồi thì cho mình xin ít review luôn nhé. Cảm ơn cả nhà

Mong các bạn có kinh nghiệm giúp mình với nhé. Thanks cả nhà (^__^)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mình sắp từ UK về, mẹ nào có nhu cầu mua sản phẩm của Estee Lauder đặt hàng cho mình từ nay đến 24/8 để mình đặt hàng và mang về nhé! Giá ship và tiền lãi mình lấy tí ti so với giá sản phẩm thôi, đảm bảo rẻ hơn hàng parkson mà chất lượng đảm bảo luôn.
    Vì bản thân mình cũng ko dám mua trong parkson vì đôi lúc có hàng trà trộn.
    Ai có nhu cầu pm mình nhé! MB 097 6218 798
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 33 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

em có dư 1 hộp advanced time zone ngày, người nhà xách tay về, có mẹ nào mún xài hok ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dư 1 hộp Time Zone giảm vết nhăn có SPF 15 người nhà đem về hộp 0.5oz(15ml) để lại 220k ai cần không? Lh: 0903 333 822
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa gửi ông anh 4 lọ Estee Lauder Estee Lauder Advanced , ai có nhu cầu ới mình nhé. mình tập tành buôn bán tí chút. đảm bảo hàng 100% chuẩn USA. giá cả cạnh tranh.

lh: 0914440710 - trang
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

EL là hàng của Mỹ b ah,b nên tìm và order shop nào uy tín về od hàng mỹ, mua ở HN toàn hàng rởm nhé( kể cả trên Vincom và lê thái tổ )
    Mẹ bé Bee Yêu em Bee nhất trên đời
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c Hạnh cho e hỏi e năm nay 25 tuổi đã dùng EL đc cho mắt chưa
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình, dùng càng sớm càng tốt bạn ạ!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bản thân mình dùng EL lại bị nổi mụn mới đau chứ đang định chuyển sang KOse của nhật xem có hợp hơn ko
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2