em muốn xin review về bộ sp trắng da yiqi hongkong với ạ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 40.8K Lượt đọc
  • 119 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có chị nào đã dùng qua bộ sp yiqi cho em xin ý kiến với ạ. em đang muốn mua 1 bộ cơ mà đang phân vân :d
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 992 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi zyn0310 Xem bài viết
    có chị nào đã dùng qua bộ sp yiqi cho em xin ý kiến với ạ. em đang muốn mua 1 bộ cơ mà đang phân vân :d
    Hi hi, bạn muốn dùng vì thâý mạng quảng cáo quá phải không? Nhưng nhiêù ng dùn cũng khen lắm bạn tìm hiêủ xem sao, cũng không đắt lắm tầm 6.700k thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thấy quảng cáo cơ mà k thấy ai nhận xét gì. với cả bh nhiều chỗ bán từ 800k đến 1tr2 chị ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao ko có ai cmt vậy
    • 118 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

melien nói đúng rồi , giá gốc tầm 6-700k thôi, các bạn bán hàng trên mạng nếu bán giá 8-900k là giá cũng tạm ổn, kem này thật ra bên hồng kông dân tình xài nhiều mà cũng được khen, nhưng vấn đề phải mua đúng hàng xịn kìa, mua nhầm hàng dõm là khỏi nói rồi.
    Đó là chút thông tin mình biết và chia sẻ với bạn, chứ thật sự bản thân mình chưa từng xài qua nên k dám nhận xét nhiều về công dụng.
    • 386 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kem này trên trang taobao bán rất nhiều. Ở cửa hàng uy tín bán nên e đảm bảo là không có kem giả. Cùng 1 loại như chị em mình mua ở đây thôi, mà còn đảm bảo hơn rất nhiều. Em thấy họ bán có 98 tệ = 300k VN mà về đây các bác ý toàn bán 1tr2. Kinh dị thật.Mà ce thử nghĩ 300k cho 3 lọ kem + 1 SRM thì chất lượng có tốt k? Hix, e thì em k dám dùng.Mà trên đó em thấy ghi kem là của Đài Loan chứ k phải HK các bác nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem của Taiwan bạn ạ. Dùng thực chất là bào mỏng da. Mỗi ng chỉ nên dùng 2 bộ thôi. Kem đêm có tác dụng mài trắng ^^ Giá ship web ở TQ về VN cũng +500K rồi. Giá 900K là hợp lý bạn ạ.
    • 356 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    cũng quan tâm bộ này, có bạn thì ghi là trị nám nếu muốn làm trắng ko dùng có được ko?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 50 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HTSD Xem bài viết
    Kem của Taiwan bạn ạ. Dùng thực chất là bào mỏng da. Mỗi ng chỉ nên dùng 2 bộ thôi. Kem đêm có tác dụng mài trắng ^^ Giá ship web ở TQ về VN cũng +500K rồi. Giá 900K là hợp lý bạn ạ.
    trời , ship web trung quốc về việt nam thường cộng thêm 100K là căng mà :-ss mình order suốt
    • 386 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng đấy, có trang thì nó khuyến mại miễn phí vận chuyển, nếu không cùng lắm chỉ 20 tệ = 66k thui. Kem 98tệ + 20 tệ ship=118tệ=118x3,4=401k, cứ cho là 500k thì bán 700k là cùng thôi. Chứ ở nhà mình nơi rẻ thì bán 900k, nơi đắt bán 1tr200 là hơi quá mắc rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 488 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

hóng tin em này, có ss nào xài rồi ko ahhhh
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,090 Bài viết

• 792 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình cũng đang tăm tia bộ kem này vì thấy Cô mình đc ngta tặng dùng da rât đẹp. MÌnh định mua 2 bộ tím và đỏ.
    Băn khoăn về giá e nó quá. Vì nhiều shop bán tận 1tr-1tr2, bạn Yumi bán chỉ 550k ak. Ko biết có hàng fake ko nhỉ?
    Không thay đổi được người thì bản thân mình thay đổi vậy (...w...)
    Link những bài thuốc hay của bochipchip
    Nhà sumi, mọi người gé chơi nhé
    KbhsradKbhsp7
    • 325 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trời bộ này giá gốc ở VN có 450k nhé nơi uy tín buôn bán đanmg2 hoàng ko giả gì cả các mẹ ạh. Nhưng nó bảo da cực kì ko ham.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thấy đứa bạn em dùng hết bộ này da trắng hồng xinh lắm .
    • 35 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

giá YIqi 98 tệ là mua trên 500 bộ đó nghen các mẹ,nhiều khi giá web bên đó có hàng đểu nũa đó.ai từng mua hàng bên đó thì biết rồi, giá tầm 450-500k là lời hợp lí chứ 1tr2 thì mắc quá có 4 mẩu : xanh lá, vàng đồng, đỏ, tím.mới về việt nam yiqi mới nữa bao bì đổi hết rồi.không sử dụng quá 2 bộ nếu muốn tiếp tục sử dụng thì mua lẻ hủ A,B thôi không nên bôi C tiếp, da mỏng,nhạy cảm không dc dùng.cách phân biệt hàng thật trên nắp có hàng chữ in nổi toàn bộ đều in nổi, dưới đáy có khắc chữ lấy tay sờ thấy cộm vì nó bị con tem che,hủ sắc nét không thô,riêng về kem thì thơm chứ không có mùi hắc hắc hay mùi hồ dán như mấy kem TQ,hàng xịn giờ người ta bao hàng hết thậm chí có tem riêng chống giả của đại lý.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hic.. mình thấy sản phẩm này giá trị thật của người bán họ mua vào chỉ có 150k thui nàng ạ.. mà bán thì đắt.. shop nào bèo cũng 500k... mà những hàng này hàm lượng chất thủy ngân cao... có hại lắm.. trắng khỏe thui nàng ạ.. trắng kiểu bào dã man chưởng đến lúc hối ko kịp đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi cho em hỏi kem nảy có nhiều màu vậy thì nó khác nhau thế nào chị ? e thấy đứa bạn em mua là màu nắp tím.thanks c nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi blogmypham Xem bài viết
    giá YIqi 98 tệ là mua trên 500 bộ đó nghen các mẹ,nhiều khi giá web bên đó có hàng đểu nũa đó.ai từng mua hàng bên đó thì biết rồi, giá tầm 450-500k là lời hợp lí chứ 1tr2 thì mắc quá có 4 mẩu : xanh lá, vàng đồng, đỏ, tím.mới về việt nam yiqi mới nữa bao bì đổi hết rồi.không sử dụng quá 2 bộ nếu muốn tiếp tục sử dụng thì mua lẻ hủ A,B thôi không nên bôi C tiếp, da mỏng,nhạy cảm không dc dùng.cách phân biệt hàng thật trên nắp có hàng chữ in nổi toàn bộ đều in nổi, dưới đáy có khắc chữ lấy tay sờ thấy cộm vì nó bị con tem che,hủ sắc nét không thô,riêng về kem thì thơm chứ không có mùi hắc hắc hay mùi hồ dán như mấy kem TQ,hàng xịn giờ người ta bao hàng hết thậm chí có tem riêng chống giả của đại lý.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumj Xem bài viết
    Mình cũng đang tăm tia bộ kem này vì thấy Cô mình đc ngta tặng dùng da rât đẹp. MÌnh định mua 2 bộ tím và đỏ.
    Băn khoăn về giá e nó quá. Vì nhiều shop bán tận 1tr-1tr2, bạn Yumi bán chỉ 550k ak. Ko biết có hàng fake ko nhỉ?
    bộ tím và đỏ thì khác nhau thế nào bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,090 Bài viết

• 792 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi makuro Xem bài viết
    bộ tím và đỏ thì khác nhau thế nào bạn
    Bộ tím thì trắng da trị mụn. Bộ đỏ thì trắng da và trị nám.
    Mình tính mua cho mẹ bộ đỏ, cho mình bộ tím. Nhưng bảo tẩy da ớn quá.
    Cô mình dùng đc vài ngày mà da căng, bóng đẹp lắm. Mình thấy nghi nghi rồi. Tính dùng hết bộ rồi dùng origins
    Không thay đổi được người thì bản thân mình thay đổi vậy (...w...)
    Link những bài thuốc hay của bochipchip
    Nhà sumi, mọi người gé chơi nhé
    KbhsradKbhsp7
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đã dùng qua 2 bộ rồi các chị em nhé ... hquả đúng là trắng hồng hẳn lên mà da mặt mịn lắm ai cũng khen !!! Mua sang bộ t3 dùng tiếp nhưng mọi ng kêu trắng quá rồi nên e ko dfung nữa mà mua skinfoot dưỡng da bt thôi ah .. Chị em nào muốn mua thì e bán lại bộ của em nhé !! Mới bôi đc 3 hum thôi ah ^^ http://muare.vn/ThoiTrangNu-MyPham/p...ntent_53681652
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6