TIN TÀI TRỢ.

Em muốn tìm chỗ dạy trang điểm cá nhân tại nhà

• 1 Lượt chia sẻ
  • 5.51K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là em có nhu cầu tìm 1 cô giáo giỏi để học trang điểm cá nhân tại nhà. Webtretho có chị nào dạy giỏi, makeup đẹp xin chỉ giúp dùm em nha.

Chân thành cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 125 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Hồi trước mình cũng từng đi học ở trung tâm, nhưng giờ nhà ai cũng có máy tính, mình nghĩ chỉ cần bạn chịu khó tìm trên mạng mấy clip dạy trang điểm là tự trang điểm cá nhân được í mà. Mày mò rồi cũng xong. he
    Có giấc mơ nào êm đềm, khẽ lướt qua làn môi mềm, lấp lánh như ngàn tia nắng, sưởi ấm cõi lòng e...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 863 Bài viết

• 2,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangoanh93 Xem bài viết
    Hồi trước mình cũng từng đi học ở trung tâm, nhưng giờ nhà ai cũng có máy tính, mình nghĩ chỉ cần bạn chịu khó tìm trên mạng mấy clip dạy trang điểm là tự trang điểm cá nhân được í mà. Mày mò rồi cũng xong. he
    Minh tự học trang điểm trên Youtube không đó, kết quả là tự make up khá OK, mình tự make up rất vui, đám cưới cũng tự vẽ, đi tiệc cũng tự vẽ, khỏi tốn kém ha. Minh cũng đang mày mò học bới tóc nữa. Daisy ở HN hay SG.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ở Sài Gòn. Chị mabukin và các chị cho mình 1 vài link dạy trang điểm với. Mình muốn học từ đầu mà k có thời gian ra học ở trung tâm. Cảm ơn các chị nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 863 Bài viết

• 2,738 Được cảm ơn

Nhiều người dạy lắm, nhưng mình thích nhất là Michelle Phan đó, link nè

http://www.youtube.com/user/MichellePhan

Michelle Phan dạy từ cơ bản đến nâng cao, cách thức trang điểm của cô dễ thực hiện, đẹp tự nhiên.
    • 96 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

hihi, chị ứ lên google, hoặc youtube, tìm là nhiều lắm, chỉ sợ k có thời gian để học thôi. Muốn biết nước da phù hợp với loại mỹ phẩm nào, chỉ cần hỏi bác gúc gồ, cần gì tốn tiền đi học ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)