Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

em muốn giảm 5kg trong 1 tháng... mấy chị tư vấn loại thuốc giảm cân cho em với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.63K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em muốn giảm 5kg trong 1 tháng... mấy chị tư vấn loại thuốc giảm cân cho em với ạ. em cao 1m54 mà 48kg lận huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chị chiệu khó ăn rau 1 ngày nữa chén cơm thôi..và buổi trưa mặc áo mưa chạy bộ..ép cân rất nhanh luôn đó chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

không nên dùng thuốc giảm cân bạn ơi,năm ngoái mình cũng được chị làm chung tư vấn cho loại thuốc giảm cân chị ý dùng,chị ý uống 5 viên,giảm 8kg,mình ham quá nên hỏi địa chỉ mua,rồi mua thử 1 vỉ 10 viên uống trước,cũng lo lắng nên lên google serch thử loại thuốc và công dụng mình mới mua,thấy ai cũng khen tốt,uống 1 tuần là giảm từ 5 tới 8kg lại không mệt,không tác dụng phụ nên cũng thấy an tâm.vậy mà mình uống được 4 ngày là 4 viên thì phải đi cấp cứu gấp vì co giật nửa người bên phải,tức ngực,đau tim,ngưng thở,giãn đồng tử,răng cắn vô lưỡi.chết lâm sàng rùi,chậm 5 phút nữa là đi thăm ông bà lun.vô bệnh viện bác sĩ nói là do tác dụng của thuốc giảm cân,rất nhiều người bị.hãi kinh hồn,sau khi ổn định bệnh viện chuyển mình vô khoa tâm thần nằm nửa tháng nhằm chữa di chứng của tác dụng phụ của thuốc gây ra bệnh rối loạn định dạnh thần kinh cho mình.h nghĩ lại sợ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vjtjuca Xem bài viết
    không nên dùng thuốc giảm cân bạn ơi,năm ngoái mình cũng được chị làm chung tư vấn cho loại thuốc giảm cân chị ý dùng,chị ý uống 5 viên,giảm 8kg,mình ham quá nên hỏi địa chỉ mua,rồi mua thử 1 vỉ 10 viên uống trước,cũng lo lắng nên lên google serch thử loại thuốc và công dụng mình mới mua,thấy ai cũng khen tốt,uống 1 tuần là giảm từ 5 tới 8kg lại không mệt,không tác dụng phụ nên cũng thấy an tâm.vậy mà mình uống được 4 ngày là 4 viên thì phải đi cấp cứu gấp vì co giật nửa người bên phải,tức ngực,đau tim,ngưng thở,giãn đồng tử,răng cắn vô lưỡi.chết lâm sàng rùi,chậm 5 phút nữa là đi thăm ông bà lun.vô bệnh viện bác sĩ nói là do tác dụng của thuốc giảm cân,rất nhiều người bị.hãi kinh hồn,sau khi ổn định bệnh viện chuyển mình vô khoa tâm thần nằm nửa tháng nhằm chữa di chứng của tác dụng phụ của thuốc gây ra bệnh rối loạn định dạnh thần kinh cho mình.h nghĩ lại sợ.
    Em cũng dùng thuốc giảm cân rồi em dùng kết hợp với tập gym dùng dòng lishou phục linh xanh dùng hết 1 hộp giảm được 5kg e dùng 2 hộp giảm được 11kg còn lại em chủ yếu tập gym cho cơ săn lại
    Dùng giảm cân chủ yếu luôn phải ăn thật no và luôn có cảm giác khát nước. 2 ngày đầu dùng người mệt do thiếu ngủ và khát nước kinh khủng đến ngày thứ 3 thì bắt đầu quen dần thấy đỡ hơn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

uhm,mình dùng thuốc lishou đó,nghe chị làm chung quảng cáo dữ lắm nên mua dùng thử,mình dùng thuốc đó không cảm thấy đói,chỉ thèm ăn mỗi rau xanh,nhưng ăn vào thì ói,thậm chí không ăn cũng ói rất nhiều,khát nước kinh khủng lun,đi vệ sinh liên tục,mất ngủ,hoa mắt,lúc nào cũng trong trạng thái bất ổn,tức ngực,hồi hộp........được 4 ngày thì nhập viện.bác sĩ nói đó là tác dụng của thuốc giảm cân làm mất nước,chất điện giải trầm trọng.cái đó nhiều người bị lắm,chưa chết còn may!!!nằm chung phòng bệnh có 1 chị giống mình.hix
    • 230 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

MÌNH CŨNG 1M54 NẶNG 48KG ĂN BAO NHIÊU NÓ DỒN XUỐNG CHÂN.NẢN LẮM..GIẢM CŨNG NHÁC NÊN CỨ ĐỂ VẬY :d
    • 244 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

M thấy 1m54 mà 48 kg là ok rùi mà nhỉ
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)