TIN TÀI TRỢ.

e cần tư vấn kem dưỡng trắng da mặt cao cấp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da e ko nám, đồi mồi hay tàn nhang gì hết ạ, trừ 1 tí thâm mụn. e đang tìm kiếm sản phẩm làm trắng da mặt nào hiệu quả của những thương hiệu có tiếng ( (ko chỉ làm mờ vết thâm, mà loại e muốn là thật sự làm mặt trắng sáng như kem feiya gì ấy mà mọi người khen ấy ạ, riêng e thì ko dám xài feiya vì cứ thấy sợ sợ sao ih, ý kiến riêng of e thôi, mọi người đừng ném đá tội nghiệp ạ). ai có dùng estee lauder cyber white brilliant cells, lancome blanc expert, clinique derma white rồi thì cho e xin tí review, hoặc các c có thể giới thiệu dùm e những sản phẩm các c đã dùng và thấy hiệu quả. e cám ơn trc ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 96 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby0219 Xem bài viết
    da e ko nám, đồi mồi hay tàn nhang gì hết ạ, trừ 1 tí thâm mụn. e đang tìm kiếm sản phẩm làm trắng da mặt nào hiệu quả của những thương hiệu có tiếng ( (ko chỉ làm mờ vết thâm, mà loại e muốn là thật sự làm mặt trắng sáng như kem feiya gì ấy mà mọi người khen ấy ạ, riêng e thì ko dám xài feiya vì cứ thấy sợ sợ sao ih, ý kiến riêng of e thôi, mọi người đừng ném đá tội nghiệp ạ). ai có dùng estee lauder cyber white brilliant cells, lancome blanc expert, clinique derma white rồi thì cho e xin tí review, hoặc các c có thể giới thiệu dùm e những sản phẩm các c đã dùng và thấy hiệu quả. e cám ơn trc ạ
    Tớ đang dùng dòng Blanc Expert của Lancome đây bạn ơi. Tớ rất thích dòng này, đặc biệt là kem đêm, sử dụng tối hôm trước, hôm sau da mịn màng, sáng rỡ hẳn lên. Mùi thơm cũng nhẹ nhàng, dễ chịu. Đây là dòng sp bán chạy của Lancome ở thị trường châu Á và Bắc Mỹ hay sao ý.
    2V7Cp7 Jygkp7
    • 159 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình đang dùng clinique derma white đây bạn, vì chị kia dùng 3 năm mà da trắng hồng xinh lắm nên mình bon chen.
    Nhưng mà hình như loại này dùng phải tính vài năm, chứ mình dùng tầm 3 tháng rồi mà ko thấy kết quả gì cả

Còn Blanc expert mình chỉ dùng kem dưỡng thôi, ko dùng serum thì thấy cũng bt lắm. Chỉ thấy ok khoản dưỡng.
    • 1,271 Bài viết

• 584 Được cảm ơn

hihi, c dùng thử dòng omija program của Skinfood đi ạ...e đang dùng e nó, ngta bảo 6chai x5ml xài đc 30 ngày bảo đảm trắng nhưng thật ra 1chai xài được tận hơn 10ngày:">...e mới xài gần hết 1chai( được 9hôm rùi ạ) thý trắng lên thật c. ạ...dùng 3chai xong e nghĩ trắng lên nhiều lắm...p/s: trước đây e xài bộ C của SF làm sáng da rất nhanh và tốt nhưng vẫn ham hố mún trắng rạng rỡ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thì thấy loại B005 KEM DƯỠNG TRẮNG PHA MẬT ONG CỦA A&PLUS là tốt nhất đấy,em bơi suốt ah,da đen xì mà dùng loại này thấy da mởn lên,sau 2 tuần là thấy da mịn sáng dần lên chị ah,ưng lắm cơ hjhjhjhj
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Sử dụng sản phẩm dược mỹ phẩm đi bạn. An toàn, hiệu quả nữa. Có dòng sản phẩm của hãng dược mỹ phẩm Easydew nổi tiếng Hàn Quốc chuyên làm trắng da gồm ESTHEMED C+ vita essence in toner 1tr7, ESTHMED pure vitC 1tr5, ESTHEMED whitening serum 1tr750.
    À nó còn có sản phẩm ESTHEMED C+ vita sunmilk là kem dưỡng trắng da kết hợp chống nắng SPF50+/PA+++ với giá 920k
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình xài ohui. Kg hiệu quả liền mà cgir sáng và mịn thôi
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bna mua bo ojima o dua vay?
    chi minh voi. minh dang tam tia. o cua hang toan loai thuong k co program
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

MÌNH THẤY KEM DƯỠNG TRẮNG CHỐNG LÃO HÓA SMIM RADIATING MOISTURIZING CỦA THEFACESHOP RẤT HIỆU QUẢ, GIÁ 650K NHÉ2014.06.10.04.07.kem-moi-1
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em dùng bộ Illuminting Day và ILLuminating Night của Murad đi, sẽ cực ổn đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng kem vit thái lan thử xem, mình sài khá ok. trước mặt mình cũng nhiều thâm mụn do dậy thì may sài kem này 6 tháng mờ hẳn luôn và da cũng sáng lên rõ nữa
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chi dùng kem Mật ong A&Plus lâu chưa chi, nếu dung lau dài liệu có an toàn hk? e cũng đang hóng
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình mua ESTHEMED C+ vita essence in toner có 650k thôi. Nhưng chắc chắn hàng xịn, ko phải fake.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 87 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hiện tại mình đang không dùng của loại nào cả thì mình nên dùng loại nào được nhỉ các mẹ ? E lại không có kinh nghiệm việc này cho lắm nên cũng khá lo lắng dùng loại nào cho hợp nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo sản phẩm bên mình nhé http://newstore.vn/san-pham/kem-duon...ri-mun-tri-nam
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng kem dưỡng Dr.Seclect của Nhật tốt lắm nè, sáng da mịn màng bạn xem thêm review ở đây nè
    http://landathienthan.com/
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi em cũng từng như chị. chạy cả năm xài đủ loại kể cả hãng nổi tiếng cơ mà k ăn thua, sau này em có thấy chị này bán sp nhìn đẹp qua tư vấn em mua về xài, giá cả ok lại da mềm mịn, lỗ chân lông nhỏ hơn lại còn trắng sang hồng
    zalo bạn ấy 01662358259
    • 40 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hóng để về chỉ cho vợ :P
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

có bạn nào biết dưỡng da quá trời mà da mặt vẫn đen không ? da tay chân còn trắng hơn cả da mặt
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn quảng cáo lộ liễu quá