TIN TÀI TRỢ.

Dưỡng ẩm mỹ phẩm nào trước khi tiến hành trang điểm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 304 Bài viết

• 1,308 Được cảm ơn

Dear cả nhà, tình hình là em muốn mua sữa dưỡng ẩm trước khi trang điểm nhưng không biết loại nào hợp ạ. Da em dầu, bị thâm do mụn và hơi nhạy cảm. Trc đây em chỉ nước hoa hồng->base->found ->phủ thôi ah. AH, còn vụ kem chống nắng và khoáng dưỡng ẩm thì thế nào ah? mình apply lúc nào ah. cảm ơn cả nhà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 826 Bài viết

• 1,522 Được cảm ơn

Trình tự của mình đây: SRM TFS/Clineque-Nước toner Clinique- Dưỡng Orlane- Base SF- Chống nắng Shiseido- Foundation Guerlain- Loose YSL - Xịt khoáng Avene.

Vừa rồi mình cụng bị 5 vết mụn mà cứ trình ình trên trán hoài ko hết, bực quá, mình qua spa Viet Beauty ở ĐBP làm facial, thì trg packet đó bao gồm hút mụn và làm se vết mụn. Ra khỏi spa thấy da mình sạch sẽ mụn, các vết đỏ ko sưng nữa. Tối về chấm cái gel Anti Blemish của Clinique, hôm sau là hết sạch mụn.

Tuần 1 lần dùng cái mask Water Bank cung cấp nước cho da khá tốt
    • 551 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Em cũng có cùng câu hỏi như chị chủ topic ạ, nhưng mà em không make up, chỉ kem dưỡng ẩm + kem chống nắng thôi ạ :Angel: Da em có vết thâm mụn, vẫn đang còn mụn chưa hết ạ :Sad:
    À các chị cho em hỏi lơ ngơ tí, không biết có loại BB Cream nào dùng như kem dưỡng ẩm trước lớp kem chống nắng đc ko ạ Vì em thấy BB Cream hình như có cả công dụng dưỡng, che được vết thâm nữa, tiện cho những đứa lười như em
    1/3/2013 : 64 kg =>>>>> 31/3/2013 : 61 kg
    1/4/2013 : 61 kg =>>>>> 30/4/2013 : 59.5 kg
    MỤC TIÊU THÁNG 5 : 1/5/2013 : 59.5 kg =>>>>> 31/5/2013 : 58 kg.
    KEEP GOING !
    • 304 Bài viết

• 1,308 Được cảm ơn

spa đó làm tốt k chị? giá cả thế nào ah? da em trang điểm xong nó bị mốc mốc, zậy có phải do thiếu nước không ah?