TIN TÀI TRỢ.

Dùng mascara loại nào tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 111K Lượt đọc
  • 187 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 159 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em dùng thử Great lash (chả nhớ có đúng ko) của Maybelline mà đc vài tiếng đã lem ở mi dưới.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ thử qua Dolly Wink cây màu hồng đấy , brand này của JP , rất được ưa chuộng cho các nàng thích make up kiểu mắt tròn ngây thơ như búp bê ý . Em sau khi ring hàng tá loại đủ các brand về dùng thì vote cho em này No.1 đấy các mẹ ah .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 325 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

hóng hớt các chị :d
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang muốn mua mascara nào có màu ý ạ. Có mẹ nào biết hãng nào có ko chỉ cho em với. e cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng thử Dolly big eye, hùi trc thì dùng Maybeeline thấy rất ok nhưng bất tiện là phải có kèm nc rửa mi ko thì ko bôi ra đâu.
    - Cơ sở sx cung cấp và nhận đặt hàng sỉ lẻ Thủ Công Mỹ Nghệ Dừa các loại, thủ công mỹ nghệ gỗ, trang trí nhà cửa quán xá, quà lưu niệm, thuyền buồm, xe moto oto, máy bay gỗ, thảm xơ dừa, đồ mỹ nghệ bằng gáo dừa, túi xách, giỏ xách, đồ gia dụng bằng gỗ dừa (www.mynghedua.com)
    https://www.facebook.com/mynghedua?fref=ts
    - Hoa Kiểng Miền Tây, Mai Vàng, Kiểng Vườn Lâu Năm, Hoa Tết đủ loại
    LH: 0902.799.689 - hoakiengmt@gmail.com - www.hoakiengmientay.com
    https://www.facebook.com/hoakieng.mientay?fref=ts
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi light.ah Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ như Memit đấy! Chắc gì người bán hàng đã dùng Mas của E.L
    Còn nếu muốn ko lem thì hãy dùng loại water proof, mình thì sợ cái này vì khi tẩy trang sẽ đau và khổ sở lắm. E.L mình thấy rất thích. Với lại mẹ hakts có đi test thì mỗi lần đi thử, test của 1 hãng thôi, và đi về cảm nhận chứ test mấy loại 1 lúc cũng không phân biệt được chuẩn đâu.
    Trc mình cũng lăn tăn mấy cái mas water proof và thử nhìu loại tẩy trang vùng mắt của nhiều hãng: lancome, shishiedo, cilinic, ...cuối cùng end up về dùng Dầu Dừa ( rẻ mà chất lượng), chỉ cần massage dầu dưa tới đâu là make up trôi hết chứ ko cần phải khổ sở lấy bông gòn trà trà nữa đâu ak! Nhà mình dùng thử xem! Hiệu quả lắm mà còn dưỡng mi lun, dầu dừa thì có thể tự làm nữa
    • 386 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sieuthidoremon Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi light.ah Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ như Memit đấy! Chắc gì người bán hàng đã dùng Mas của E.L
    Còn nếu muốn ko lem thì hãy dùng loại water proof, mình thì sợ cái này vì khi tẩy trang sẽ đau và khổ sở lắm. E.L mình thấy rất thích. Với lại mẹ hakts có đi test thì mỗi lần đi thử, test của 1 hãng thôi, và đi về cảm nhận chứ test mấy loại 1 lúc cũng không phân biệt được chuẩn đâu.
    Trc mình cũng lăn tăn mấy cái mas water proof và thử nhìu loại tẩy trang vùng mắt của nhiều hãng: lancome, shishiedo, cilinic, ...cuối cùng end up về dùng Dầu Dừa ( rẻ mà chất lượng), chỉ cần massage dầu dưa tới đâu là make up trôi hết chứ ko cần phải khổ sở lấy bông gòn trà trà nữa đâu ak! Nhà mình dùng thử xem! Hiệu quả lắm mà còn dưỡng mi lun, dầu dừa thì có thể tự làm nữa
    Dùng cũng một tg r mà nó ko dài thêm đk xíu nào. 😑
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ cho mình hỏi có son nào có màu mà bà bầu dùng được không ?