Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ mua sản phẩm Dermalogica có uy tín

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 356 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em đang muốn dùng thử sản phẩm của Dermalogica vì mặt dạo này nhiều mụn quá. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em địa chỉ mua sản phẩm này có uy tín với. Thấy trên mạng bán ồ ạt sản phẩm này nhưng em sợ sản phẩm quá date hoặc rởm lắm. Ngó nghiêng qua Linhperfume định mua nhưng vẫn còn lăn tăn quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 356 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trời ơi, không mẹ nào có ý kiến uh.:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 277 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Precious241007 Xem bài viết
    Trời ơi, không mẹ nào có ý kiến uh.:Sad:
    Mình cũng bị mụn và da nhờn kinh khủng, mình có mua 1 bộ của 1 bạn thanh lý trên này, dùng thấy bớt, mà bạn phải chăm sóc thêm ở spa nữa(mình đi 3 lần o spa rồi, ở đó nguoi ta lấy mụn ra cho bạn, rồi về nhà xài thêm bộ kit nhỏ trị mụn mới thấy đỡ), mà bạn này còn 1 bộ, để mình tìm lại số phone còn thì mình cho bạn nếu bạn vẩn cần.
    • 475 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Tớ mua của chị ttp, có đủ tem và date nhé, tớ thấy yên tâm vì từ hồi dùng cái bộ cho da lão hóa, da mặt tớ cải thiện đáng kể, trước đó tớ mua của 1 bạn trong SG gửi ra hàng thì nhàu nát, dùng toner của bạn ý vài hôm thì mặt chơi ngay 5 quả mụn bọc, vứt ngay
    • 89 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hị, em chuyên mua Dermalogical của chị Mai ( hoangnhancvl )Chị ấy bán hàng trên muare nhieu nam roai, uy tín lắmMặt em cũng nhiều mụn, dùng được hết 2 bộ Kit. Đang dần dần mua full sizeEm thấy giá của chị ấy là cạnh tranh nhấtBộ Kit em mua 750k, ở Showroom bán 1triệu 3He.
    Trên thế gian này không có người đàn ông nào đáng để em phải khóc, bởi nếu có người ấy đã không làm em khóc.:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 97 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình đang định mua srm derma cleaning skin wash loại 250ml, có mẹ nào muốn share hem?! mình mua dùng thử trước đã, mà chai 250ml thì hơi to
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thẻ lên cty Thanh Lan là nhà phân phói dọ\c quyen derma o dia chi tang 4 toa nha P-tower 52 Ba Trieu.o day chi se duoc soi da va thu sam pham truc tiep tren d cua minh
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị co s thể mua bộ kit nó có dày du cac sam pham nho cho chi dung thu day
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn ơi,

Nguyên nhân gây mụn có thể là do da dầu - lỗ chân long bị tắc, có thể là do nội tiết tố. Theo kinh nghiệm của mình , thì chỉ da mụn do dầu nhiều, mới dung được bộ chăm sóc da mụn của Dermalogica nhen.

Hiện tại mình nhận thấy rất nhiều Bạn bị da mụn nhậy cảm , trong trường hợp này Bạn phải dung sữa rửa mặt thảo mộc giúp làm dịu các vết sung, đồng thời kết hợp uống thuốc trụ sinh để chống viêm nhiễm (có thể sử dung bôi ngoài da, nếu không bị mụn bọc - mụn mủ) .

Sau mụn, việc thâm có thể sử dung "Mặt nạ nghệ" để tẩy vết thâm. Nhưng Bạn nên kết hợp uống "nước rau má" (hoặc viên uống) hoặc collagen để củng cố mô dưới da và nhờ đó Bạn sẽ không bị sẹo do mụn.

Nếu Bạn bị mụn do nội tiết tố, thì nên đi khám bác sỹ để có thể hướng dẫn uống thuốc như thuốc ngừa thai. Chúc Bạn luôn xinh đẹp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trước mình mua ở đại lý chính hãng Derma (Bà Triệu, trước là Thể Giao), nhưng mà đắt quá Mua xách tay khéo rẻ gần 1 nửa ấy.Sau đó mua của chị Trang Dermalogica 2 lần (hình như 1 chị cùng cty chỉ chỗ), dùng cũng không thấy bị sao cả mặc dù không dùng hết cái nào. Derma dùng lâu hết lắm, mà mình chẳng kiên trì dùng bất cứ cái gì cả nên da dẻ mãi vẫn xấu.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban o dau the ban, minh muon mua san fam
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình hay mua qua Yuki Spa ở số 8 Châu Long, mình mua 2 bộ kit + 2 lọ kiềm dầu rồi, dùng rất thích mà hàng lại có nguồn gốc rõ ràng. Giờ search nhiều hàng Derma giá rất rẻ nhưng mình sợ hàng rởm lắm nên cứ chỗ quen uy tín thì mua. Các mẹ thử gọi đến đấy để được tư vấn xem. Hôm 20-10 chồng mua tặng mình còn được tặng 1 buổi làm mặt cơ bản miễn phí đấy. Không bít còn khuyến mại không nữa.