Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đã mẹ nào dùng sản phẩm của nhà thuốc gia truyền Quần Ngọc chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.74K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 67 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

:Rose:Các mẹ ơi, hôm nọ đi hội chợ từ thiện, ngoài mua đồ mỹ phẩm Red Gingsen, mẹ cháu còn ngó nghiêng và mua thử đồ dầu tắm, gội của nhà thuốc gia truyền Quần Ngọc nữa. mình dùng thử dầu tắm được chục ngày nay rồi, thấy mấy nốt thâm ở 2 cánh tay mờ hơn một tí (mình bị viêm nang lỗ chân lông), da có vẻ láng bóng hơn. Em oshin nhà tớ cứ nức nở khen da cô mịn hơn.
    Mình gọi điện đến nhà thuốc đó, gặp một bác nghe giọng miền trong, vẻ lớn tuổi trả lời điện. Mình bị bạc tóc sớm, nên hỏi bác ấy có cách gì chữa không. Bác ấy bảo đơn giản thôi, làm mình mừng như vớ được vàng.
    Nhất định mình sẽ đến đó xem sao. Nhưng cũng muốn hỏi các mẹ xem đã có ai dùng sản phẩm của Quần Ngọc chưa, cho mình ít thông tin với nhé.
    Cảm ơn các mẹ nhiều. Chúc các mẹ một ngày đầu tuần làm việc hiệu quả :Rose::Rose: :Rose:
    Rồi tất cả sẽ qua thôi, chẳng có gì đâu!:Smiling:
    ninhdx0105@yahoo.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 240 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Tớ mua của mẹ hainhoc 1 lọ để cho em bé tí dùng nhưng bác giúp việc bảo hắc lắm, thế là bác cứ dùng Jonsonbaby thôi, hôm nay nghe mẹ này nói vậy lại về dùng thử, có gì thông báo kq cho các mẹ sau nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,743 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

nhà thuốc này ở đâu hả mẹ nó?cho mình xin địa chỉ và số phone nữa.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 305 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mẹ nào biết địa chỉ và phone thì mách giùm các mẹ trên này với , da tớ mấy hôm trc cũng bị ngứa , bây giờ đã t hành sẹo rồi , có cách nào cải thiện kô
    • 1,109 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Mình thì đang đau đầu về vụ tóc bạc. Nếu mà chữa đơn giản thật thìrooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 207 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mời các mẹ vào đây để tìm hiểu thêm về thuốc Đông y gia truyền Quần Ngọc nhé.

Mình cũng là 1 khách hàng của mẹ hainhoc thôi. Sau khi dùng thuốc của bố chị hainhoc, mình thấy: Nước tắm chữa rôm sảy rất hiệu quả (đặc biệt trẻ nhỏ) - ngoài ra nó còn rất nhiều công dụng khác. Mật gấu có tác dụng cầm máu và lành da cực nhanh. Cao tiêu độc làm mát trong và hạ sốt tương đối tốt... Đặc biệt cao này còn có tác dụng lợi sữa nữa nhé.

Sơ qua vài thuốc mình đã dùng và thấy như vậy.

Chúc các mẹ hợp thầy hợp thuốc để khỏi lo âu về bệnh tật.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 305 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nhà thuốc này có thuốc nào trị tóc rụng không nhỉ ??? mình sinh xong mà rụng tóc quá huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 128 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hì, tiện có cái chai trên bàn mình type luôn cho bạn nhé:
    Địa chỉ: (chỉ bán tại địa chỉ duy nhất)
    Số 1, ngõ 273, Nguyễn Khoái, HBT, Hà Nội.
    ĐT: (04) 8210984
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,765 Bài viết

• 8,273 Được cảm ơn

Mẹ Hainhoc cũng là thành viên WTT này mà, mẹ í là con gái bác nói giọng miền trong mà chủ topic nói chuyện qua đt đấy, hihi, tớ có mua chai nước súc miệng cho mẹ chồng tớ bị viêm lợi răng lung lay lủng lẳng hết cả, thế mà chỉ có 1 chiếc phải lên đường thôi, còn bây giờ thấy răng bà chắc lại, còn ăn mía và nhai kẹo lạc mới khiếp chứ :Thinking:. Dưng mà nước súc miệng cay tều hết cả môi :Clown:
    Tiếc gì cái răng sâu?:Talktothe