TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào dùng sản phẩm kem thoa giảm mỡ trong vòng 14 ngày của vichy chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tình hình là em béo ko đều.Đùi và bụng to quá.Các phần khác thì bình thường.Em đã thử ăn kiêng giảm cân.Kết quả là toàn gầy mặt và vòng 1:Sad::Sad:Tập thể dục thì vì tính chất công việc nên em tập ko đều và quan trọng nhất là em mún sắp tới mặc đồ bơi.Htrc em có kêu ca thắc mắc với 1 đứa bạn thì nó bảo,htrc nó cũng đi spa đc giới thiệu dùng sản phẩm kem thoa của vichy.28 gói giá 900k và 1 dụng cụ matxa giá 300k.cả bộ là 1200k.Thấy bảo dùng chỉ 5 lần là giảm đc 2-3cm vòng bụng hoặc đùi rùi.Vẫn biết quảng cáo chỉ là quảng cáo(nhất là mấy em ở spa:Smiling:.Nhưng em vẫn hi vọng mong manh.Không biết mẹ nào dùng rồi cho e ý kiến với.
    :LoveStruc: mum yêu pi lắm :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn mua đắt thế? tinh chất giảm mỡ bụng 28 gói có 620.000đ thôi. Mình làm ở bệnh viện nên giá lấy là giá xuất cho hãng thuốc, rẻ mà đảm bảo chất lượng. K sợ hàng giả. Có người dùng rồi, thấy bảo giảm cũng nhiều. Bạn dùng thấy thế nào? có giảm được nhiều không?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trc e làm spa thì thấy các mẹ chuyên dùng để giảm béo từng phần. nhất là bụng và đùi. kết hợp mấy matxa và có hiệu quả nhé . săn chắc hơn, nhưng phải tiếp tục dùng khi đã xg mức mình muốn
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình còn 1 hộp thuốc giảm cân rich slim của Mỹ được nhập khẩu bởi công ty Khổng Gia, hộp 60 viên nay còn 54 viên. Do hồi trước mình có mua 2 hộp uống 1 hộp xuống 6kg, mình uống tiếp hộp thứ 2 nhưng ba mình la không cho uống nữa do mình xuống nhiều quá nên mình bán lại cho bạn nào cần dùng ạ.
    hộp còn 56 viên, nguyên tem. Các bạn có thể tham khảo ở link dưới. Mình mua 1 triệu 4, giờ bán lại cho các bạn 1 triệu 1 thui. Free ship trong tp nhé.
    Bạn nào cần tư vấn thêm inbox cho mình nha