Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai hay mua mỹ phẩm 7 hàng muối chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.95K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hôm trước sau khi nghe một số lời khen của bạn bè, mình cũng thử ra số 7 hàng muối để mua một số loại mỹ phẩm. Thực sự là mỹ phẩm ở đây rất phong phú, đồ gì cũng có. Nhưng mình có một vài thắc mắc đó là: các loại mỹ phẩm đều không có hạn sử dụng mình có hỏi thì được nghe trả lời là: mỹ phẩm xách tay, hạn họ in trên lô hàng. Nhưng rõ ràng là có loại mỹ phẩm của L'oreal (giống hệt lọ ở nhà do ông xã mình mua về) mà cũng ko có hạn dùng, trong khi đó lọ ở nhà mình có in chìm ở ngay đáy lọ.
    Nhân viên thì chẳng hiểu biết gì về mỹ phẩm: bảo là hạn sử dụng tính từ khi chị mở sản phẩm ra dùng. Mình nói với cô bạn đi cùng là: mua kem chống nắng thì không cẩn SPF cao đâu, mình đâu có đi biển, loại 20-30 SPF là được rồi. Khoảng 6-8 tiếng bôi lại. Thì bảo với mình là ai bảo với chị là chỉ số SPF là đo thời gian chịu nắng thế. Chẳng lẽ lại bảo em ơi chị đọc trong sách à.
    Nhưng được cái nhiệt tình, nhưng mình vẫn lăn tăn quá, có mẹ nào hay mua mỹ phẩm ở đó không

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 189 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Minh ko tin my pham mua o VN lam.Da mua loai nhiêu tiên thi nen mua o nước ngoai chua hang o day lom khom lam. Con ko thi mua cua Han quôc dung tam cung ok chu o Hang Muôi nhung hang ho noi xách tay nhung toan hang TQ thoi chu My voi Pháp gi. Minh da tung mua o do vai lan roi.
    • 910 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cún lì
    Hôm trước sau khi nghe một số lời khen của bạn bè, mình cũng thử ra số 7 hàng muối để mua một số loại mỹ phẩm. Thực sự là mỹ phẩm ở đây rất phong phú, đồ gì cũng có. Nhưng mình có một vài thắc mắc đó là: các loại mỹ phẩm đều không có hạn sử dụng mình có hỏi thì được nghe trả lời là: mỹ phẩm xách tay, hạn họ in trên lô hàng. Nhưng rõ ràng là có loại mỹ phẩm của L'oreal (giống hệt lọ ở nhà do ông xã mình mua về) mà cũng ko có hạn dùng, trong khi đó lọ ở nhà mình có in chìm ở ngay đáy lọ.
    Nhân viên thì chẳng hiểu biết gì về mỹ phẩm: bảo là hạn sử dụng tính từ khi chị mở sản phẩm ra dùng. Mình nói với cô bạn đi cùng là: mua kem chống nắng thì không cẩn SPF cao đâu, mình đâu có đi biển, loại 20-30 SPF là được rồi. Khoảng 6-8 tiếng bôi lại. Thì bảo với mình là ai bảo với chị là chỉ số SPF là đo thời gian chịu nắng thế. Chẳng lẽ lại bảo em ơi chị đọc trong sách à.
    Nhưng được cái nhiệt tình, nhưng mình vẫn lăn tăn quá, có mẹ nào hay mua mỹ phẩm ở đó không
    Toàn hàng rởm thôi mẹ nó ơi, CH đó toàn lấy hàng của mấy hàng bán buôn trên Hàng Đường đấy mà, chất lượng MP kém lắm. Ngày trước mình cũng nghe bạn giới thiệu ra đó mua thử, và cứ thắc mắc sao cũng tên hãng mà giá lại chỉ bằng 1/2, 1/3 thế Sau đó ra chơi hàng bà chị quen bán đồ đó ở Hàng Đường mới phát hiện ra là y hệt.
    Cún và Dưa Bở
    Linh08 Bo08-zoom
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 86 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đặng Minh Hằng
    Toàn hàng rởm thôi mẹ nó ơi, CH đó toàn lấy hàng của mấy hàng bán buôn trên Hàng Đường đấy mà, chất lượng MP kém lắm. Ngày trước mình cũng nghe bạn giới thiệu ra đó mua thử, và cứ thắc mắc sao cũng tên hãng mà giá lại chỉ bằng 1/2, 1/3 thế Sau đó ra chơi hàng bà chị quen bán đồ đó ở Hàng Đường mới phát hiện ra là y hệt.
    Thật thế hả mẹ nó, may quá mình chưa mua mỹ phẩm ở đấy bao giờ nhưng thỉnh thoảng có mua dầu gội, hôm vừa rồi được cô bạn mách cho mua ở Shop Uyên 23 Hàn thuyên mặt hàng y như thế nhưng rẻ hơn nhiều.
    Choé đẹp trai của mẹ
    • 2,774 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

các loại MP, nước hoa mà mua ở VN với chủng loại phong phú ở những địa chỉ đỏ sau đây: Liên Thắng (Hàng Đào), Linh Tùng (cũng ở hàng đào hay hàng đường gì đó), Hà Xuân, Xuân Thuỷ, 7 Hàng Muối... đều là hàng nhái hoặc dởm ạ.NHững người đến mua ở đây hầu hết đều biết là hàng dởm rồi mà. Những nơi này đã lên báo ANTD hết rồi ạ.
    Ngày 23.04.06 Khoai đã chập chững 5 bước. Những bước đi đầu tiên vào đời của Khoai.. :4:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lediemhang Xem bài viết
    các loại MP, nước hoa mà mua ở VN với chủng loại phong phú ở những địa chỉ đỏ sau đây: Liên Thắng (Hàng Đào), Linh Tùng (cũng ở hàng đào hay hàng đường gì đó), Hà Xuân, Xuân Thuỷ, 7 Hàng Muối... đều là hàng nhái hoặc dởm ạ.NHững người đến mua ở đây hầu hết đều biết là hàng dởm rồi mà. Những nơi này đã lên báo ANTD hết rồi ạ.
    Đung đó hà xuân , xuân thuỷ, liên thắng, ... Mình toàn mua phải hàng nhái các mẹ ạ. Ra shop uyên ở đường gần hàm long í giá rẻ mà chuẩn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nói chung mỹ phẩm mà ko ghi rõ ràng hạn sử dụng thì tốt nhất ko nên mua bạn nhé