TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai dùng sản phẩm EV princess chưa?

• 10 Lượt chia sẻ
  • 39K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chậc, em đang ngâm cứu vụ mũ phẩm feiya với ev princess này mà nghe vậy thấy ghê quá, em không biết nó đã được kiểm chứng theo tiêu chí an toàn về mỹ phẩm chưa nữa.Thôi thì chắc vẫn trung thành với mỹ phẩm em đang dùng vậy, da mịn ,mượt,...Ai nghe vụ da trắng ,sáng ,hồng hào mà không ham ,nhưng nếu ngưng lại xấu đi thì không chắc là mỹ phẩm tốt rồi. Với lại nếu dùng như thế sau này muốn dừng lại, chuyển sang mỹ phẩm tốt thì không chắc dưỡng lại được vì da bị hư ùi còn gì.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu chị muốn mua hoặc giải đáp tư vấn thì gọi vào sđt này: 0969.170.670 - 0947.482548. Đây là địa chỉ mua bán EV Princess chính hãng tại VN và gửi hàng nhanh trên toàn cầu. Chúc chị như ý!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ phẩm nào cũng vậy phải sử dụng đúng cách và đầy đủ thì nó mới phát huy hết tác dụng tốt của nó . Kindy đã nhận được nhiều phản hồi tốt từ nhiều chị em khách hàng đã xài qua . các chị em nào ở châu âu muốn sử dụng EV princess hay cần tim hiểu ( thắc mắc ) thì cú PM cho Kíndy nha ,Kindy dang là nhà phân phối của my phẫm này tại thuỵ sĩ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 91 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình dang tính mua kem này xài. Cho mình hỏi còn ai xài kem này và kem tốt ko ah?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimilady Xem bài viết
    Em xài EV PRINCESS của cô Hoa Hậu Bích Liên thấy thật tốt và hiệu quả, lúc trước da em đen và nổi nhiều mụn nám, sau khi dùng mỹ phẩm này thì da đẹp hẳn ra thật. Mọi người có thể sử dụng mỹ phẩm này nếu thấy tin tưởng. Tuy nhiên ở Việt Nam thì em thấy chưa rộng rãi, toàn em nhờ người nhà mua hộ bên nước ngoài mang về.
    Bạn dùng kem của hoa hậu Bích liên thấy thế nào bạn. Và bạn mua ở đâu ? Sản phẩm nào. Có thể chia sẻ với mình ko
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn còn dùng uv prencess k bạn ơi?? Mình đang định dùng nên cho mình lời khuyên với ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimilady Xem bài viết
    Em xài EV PRINCESS của cô Hoa Hậu Bích Liên thấy thật tốt và hiệu quả, lúc trước da em đen và nổi nhiều mụn nám, sau khi dùng mỹ phẩm này thì da đẹp hẳn ra thật. Mọi người có thể sử dụng mỹ phẩm này nếu thấy tin tưởng. Tuy nhiên ở Việt Nam thì em thấy chưa rộng rãi, toàn em nhờ người nhà mua hộ bên nước ngoài mang về.
    Bạn ơi bạn còn dùng uv prencess ko ạ? Mình đang có ý định dùng nên mong bạn cho lời khuyên
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2