Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào mua hàng thành công trang amazon hoặc strawberry koooo?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.29K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cho mình hỏi có mẹ nao mua dc hàng từ amazon hoac strawberry koo>? cho mình kinh nghiem với:Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,172 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Amazon theo em biết thì Amazon nước nào bán ở nước đó thôi, đâu có ship international đâu, k biết phải k nữa. Mà ở VN có Amazon ah, sao em k nghe nói nhỉ?
    • 890 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mình đã từng mua ở strawberrynet.com rồi, đơn giản lắm, chỉ cần có credit card là OK thôi.

Sau khi chọn hàng, nhập thẻ thanh toán, khoảng 3 tuần sau hàng sẽ về đến VN, bưu điện gọi ra nhận.

Nên chú ý mua dưới 100 USD để khỏi bị đóng thuế, lúc hàng về VN bị mở ra tơi tả, chắc hải quan kiểm tra, nếu mua nhiều quá sẽ bị đánh thuế đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,472 Bài viết

• 5,337 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi polaris Xem bài viết
    Amazon theo em biết thì Amazon nước nào bán ở nước đó thôi, đâu có ship international đâu, k biết phải k nữa. Mà ở VN có Amazon ah, sao em k nghe nói nhỉ?
    Amazon có ship international đấy bạn ạ nhưng tùy món hàng thôi, đa số chỉ ship trong nước thôi.