TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào hối hận khi học make up apple thiên ngân chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 108 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình vừa kết thúc buổi học cuối cùng vào sáng nay tại Apple Thiên Ngân đây ạ. Mua Voucher 230k học 10buổi mỗi buổi 2tiếng. mà mình mới học từ ngày khai giảng đến kết thúc vỏn vẹn 4buổi, mỗi buổi 2tiếng. Nhân viên dạy mình thì cũng nhiệt tình, nhưng chỉ dạy được vài kiểu sơ sơ, mình hỏi đi hỏi lại là trang điểm chỉ có vậy thôi hả, thì bạn ấy bảo khoá học của mình học nhiêu đó thôi hà, học trong vòng 4 buổi thì hết cái để học luôn, cũng chẳng thấy nói thi cuối khoá gì hết. Mà mình còn bị lừa mua tuýp sáp mắt 80k, tuy có mấy chục ngàn thôi, nhưng họ lại lừa mình mới tức chứ, mình mua tuýp sáp mắt elf ở ngoài theo đúng hướng dẫn rồi, lên họ lại bảo đây ko fải là sáp mắt mà là kem nền và mình mua tuýp của họ bán giá 80k (ở ngoài 40k), hôm sau thấy họ bán cho mấy bạn khác đúng y tuýp kem nền mà họ bảo mình mua nhầm đấy, nhưng lại nói với mấy bạn đó là sáp mắt. Pó tay luôn. Nói chung chắc là tiền nào của nấy nên mình chẳng tin vào mấy thứ giảm giá này nữa. Các mẹ nếu có mua voucher thì nhớ nghiên cứu thật kỹ, nếu ko thì tốn tiền lại rước bực mình vào thêm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 52 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi junnysu Xem bài viết
    Liệt kê thếm chỗ dạy trang điểm kinh khủng nữa đây,mình đang học bên makeup venus bên đường lê văn sỹ,chỗ này trong hẻm gần cầu nguyễn văn trỗi,Học ở đây học phí cũng rẻ như 2 chỗ tú anh và thiên ngân,
    Lúc đầu mình cũng được tư vấn kỹ ghê gớm,tài trợ 100% mỹ phẩm,nghe xong mừng quá,thêm câu này nữa,bên venus không giới hạn thời gian học,học chừng nào biết thì thôi,nên mình cũng an tâm đi học,vô học ngày đầu mình đã thấy hãi hùng với dàn mỹ phẩm được tài trợ mà đượ bảo là hàng "xịn".Mình hơi nghi ngờ về chất lượng nên đợi lúc không ai nhìn,mình lấy ngón tai cạo thử trên thân chai,cạo đến đâu chữ rơi lả tả.hic,lúc đó mình sure là 100% hàng nhái.Mà mình cũn ỷ y vì mình có mang kem dưỡng của mình theo.Cũng học đánh nền bình thừong.Tối về mình thấy nóng ran cả mặt,lúc đó mình còn tưởng do mình ăn đồ biển biij nổi dị ứng,hôm sau vẫn đến học.kết thúc ngày thứ 2 về là ôi thôi,mẹ mình bắt nghỉ học gấp.Lúc đó thì mình mới hiểu tại sao có câu học đến chừng nào biết,chắc không ai đủ can đảm học đến biết đâu nhỉ??????:Silly:
    Bạn học make up, họ tài trợ cho là may mắn rồi, còn mỹ phẩm nhái cũng đành chịu thôi, học phí rẻ thì làm sao tài trợ mỹ phẩm cao cấp dc, theo mình thì kem dưỡng, phấn nền, phấn phủ thì mình nên tự trang bị (mua loại nào hợp với da mình) thì hơn, còn dụng cụ mấy cái cọ thì mượn ở đó xài ké cũng dc cho đỡ phải mua cả bộ cọ 20 mấy cây mà về nhà dùng đâu có hết, mình chỉ ko ưa mấy chỗ make up kiểu Tú Anh học bắt mua dụng cụ tại đó với giá cao gấp 2 lần thôi!

Mà nghe con bạn mình học make up bên NVH Phụ Nữ ý, hoc fí 450k/ tháng, mua bộ dụng cụ hết 4tr rồi!
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3