TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào hối hận khi học make up apple thiên ngân chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.45K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tôi vừa học trang điểm ở apple thiên ngân, tôi nghe quảng cáo trên mấy cái deal hấp dẫn quá. Tưởng đâu là chổ to lớn, ai ngờ học vào thì thấy phí tiền. Quá tệ so với sức tưởng tượng, chổ học còn thua cái phòng kho. Thế có mẹ nào học ở đây rồi cho chút góp ý nhé !!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 138 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trời ơi, mình học rồi nè bạn, thất vọng vô cùng, dạy gì mà chán, trang điểm cũng k đẹp, GV thì khó chịu không nhiệt tình, nói chung là tệ, chán quá, học có 2 tiếng mà tính thành 4 buổi, bó tay, nói là học thế theo chương trình là 4 buổi, mình ở nhà cũng làm được như thế. Chỗ học thì bé, đúng là thua cái phòng kho.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 10 năm
    • 137 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

May mà mình còn không mua. Tí nữa thì mất tiền oan
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 839 Bài viết

• 540 Được cảm ơn

Phù, có mấy cái deal như này, cũng lăn tăn lắm, may mình cảnh giác không mua. :Silly:
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

luc dau mjh cug tuog the, nhug dj hoc thj hoi han. cua hag thj k co phạ len tọ lau 1 dag thue. chan thay so luon !
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

luc dau mjh cug tuog the, nhug dj hoc thj hoi han. cua hag thj k co phai len toi lau 1 dag thue de hoc. giao vien thi day con te hon may dua di chay so, chan thay so luon !
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh hoc roi na, hoc o day chan lam. Luc dau noi khong mua my pham nhung vao hoc thi bat buoc mua. Giao vien o day day thi rat kem, da so la hoc vien moi ra truong tu cac co so khac chu khong phai ben do dao tao ra. Ban dau mih xem tren mag thay quag cao cug nhiu nghi la trug tam lon nen cug dag ky...ai ngo vao hoc thi chan lam. Ban toan hang gia cua cho kim bien... boi vay cac ban dung xem nhung cau quang cao ma de bi lua.:RaisedEye
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tôi thì quá hiểu về chổ này, chỉ có cái hay là nổ, chứ thật ra chẳng có gì:Thinking:. Lúc đầu tôi không biết nhiều về chổ này, lên web muachung thấy nó bán deal rẻ nên mua học. Ối trời, cứ tưởng được học....ai ngờ vào học 2 ngày đầu thì muốn chạy. Tức quá lên bình luận cảnh báo cho mọi người trên mua chung thì bị xóa. Vài ngày sau thấy trên mua chung có bán deal của tú anh make up gì đó, thấy toàn là bình luận xấu nói về thiên ngân, có đêm có đến gần 10 nick bình luận nói make up apple thiên ngân toàn lừa bịp, đi nói xấu tú anh và mấy chổ khác, cũng hay bắt trước theo người khác rồi xưng là mình, mọi người đưa nguyên cái link gôgle:Crying:. Tôi thấy cũng có lý nên qua deal và lên google điều tra xem sao...........khủng khiếp luôn:Sad:, nó bắt trước tú anh và mấy trung tâm khác 100%, từ đó mình chẳng có cảm tình gì tới chổ này hết, bây giờ lên xem lại mấy cái deal đó thấy nó lại copy theo cách tư vấn của chổ make up tú anh, người ta để chăm sóc khách hàng nó cũng để theo, rồi bắt trước giống hệt 100% cách tư vấn của trung tâm tú anh. :Applause:Thế rồi, còn sửa từ make up apple thiên ngân thành apple makeup giống hệt như bên tú anh make up. Càng ngày mình thấy chổ này giống hệt một chổ lừa đảo chị em phụ nữ lấy tiền. Tiền bỏ ra thì nhiêu, nhưng lại học thì ngây chổ không tên tuổi. Cửa hàng thì thiếu thốn nhiều thứ, nghĩ lại thấy tiếc tiền túi.
    đây là link của người khác gởi cho mình, mọi người vào gôgle search xem để tránh bị lừa nhe: makeup apple thiên ngân với những bài viết “giả mạo”
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 775 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

ơ, đúng là thiên ngân k thể chấp nhận dc, nhưng tú anh cũng có khá j hơn đâu, cũng toàn lừa đảo bắt ng khác mua mỹ phẩm, dạy thì hời hợt. Chí dc cái giỏi pr với mở nhìu chi nhánh thui
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhưng mình thấy bên tú anh vẫn ok hơn thiên ngân nghìn lần nè, đi ngang thấy một cửa hàng của tú anh cũng đủ hơn thiên ngân vài chục lần rồi, cái gi cũng tốt. còn khách thì đầy. Mình thấy nhiều người học ra có nói gì đâu, còn nói ok. chỉ có mấy đứa đối thủ của họ giả vờ nick nào đó rồi vào nói xấu người ta sao đó đẩy mình lên, nhưng mà mình thấy con thiên ngân nó không biết xấu hổ hả gì đó. cái gì ma cskh, cong ty thien ngan, trung tam dao tao.....mình lên học, thấy nó giống cái tiệm cắt tóc dưới tỉnh thành hơn, cơ sở vật chất tệ ghê. đã vậy nổ cho dữ vào, rồi người ta vào học người ta cười trên đầu cho xem.
    • 94 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cái này em ko biết nghen ,em hộc ở tuanh roi, mua mp hết 4tr về quăng

hàng face

* Cái khó không phải là bắt đầu,mà là phải bắt đầu làm lại từ đầu *
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

noi dung ra cai cho nay toan an theo may cho khac, vao hoc di roi moi biet, no nhu mot cai o chuot, no thue tan tren lau 2 ma giam bao tren mang la o pham ngu lao, q1 cho sang trong ay ma. khong co khach thi len ban deal tim khach, con no cho du vao la co the chua den 50 nguoi cung mot luc, vao hoc thu xem kaka, bi bat mua my pham ma hoc o mot cho khong ra gi, khong ten tuoi. khong bao gio giam khoe la hoc tu thien ngan ra kaka:Laughing:
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Minh chua hoc nen chua biet, nhung nhieu nguoi noi ok lam. ban minh noi nham mon ho khong tai tro nhung minh mua o dau cung duoc ma, tha la hoc o do minh mua khong tuc, chu hoc o cho thien ngan thi khong bao gio dam nhin lai cho do lan 2, no cung ep mua my pham vay, nhung phai la hang face con do, cai nay la hang cho kim bien khong, ma ban gia cao tren troi, hen la minh hoc may buoi la chay cho nhanh
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dug ruj, tuc nhat la bi con thien ngan lua dang ky tien hoc phi, moi nguoi lai hoc di roi biet mui vi ne, nham luc ngoi hoc co mot minh, vang nhu mot cai chùa
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

huhu e cũng có mua mấy cái phiếu đi học chung với mấy đứa bạn giờ nghe các chị nói thấy thất vọng quá... e tính thứ hai này lên dk học nè :Crying:
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghe noi thi khong biet dc dau, em len do dk la se biet ak. Chua co cho nao te hon cho nay het, cai gi cung thieu thon, noi chung te lam.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy chị ơi, còn học ở TÚ ANH thì thế nào ? hôm trước em cũng mua 1 cái voucher giá rẻ ở TÚ ANH, nhưng lên mang tìm được mấy thông tin nghe ghê quá, nào là vào học bắt phải mua thêm 1 đóng đồ, mà toàn hàng Fake, rồi giáo viên cũng ko chịu dạy gì hết...........Rồi đọc trên này có nhiều cm nói xấu về chỗ đó nữa............. giờ ko biết tính sao......??? Các chị cho e xin ý kiến nhé, có nên đăng ký học không, hay là trả voucher lại .
    • 111 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

bên này thì khỏi bàn ạ, nhìn cách make up và mỹ phẩm họ bán trên 5giay thì đủ hiểu trình độ của họ đến đâu mà sao các mẹ ko nhận ra mà đi mua voucher thê hĩc
    • 152 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Các chị ơi, em nghĩ mình có thể tự học được ở nhà đấy. Em hay học của chị Michelle Phan trên mạng. Chị nào mới thì tìm lại những bài cũ chị ý dậy em thấy rất chi tiết và cẩn thận.
    Mọi người lên google tìm tên bạn ý là ra đấy, bạn này là người Mỹ gốc Việt thì phải.
    Làm đẹp ko mất tiền cũng thích hơn đúng ko ạ ^^
    https://www.webtretho.com/raovat/main/view/82143/3
    Yahoo: hongngoc86
    Email: hongngoc86@yahoo.com
    Tel: 04-39230898/ TP HCM: 08-35007222
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hoc ben tú anh cũng được đấy, mình đang hc nà. Các bạn thử nghe mình lại xem trước khi học ná. Cũng có rất nhiều bạn học ở đó. Chứ mấy bạn học ở mấy chổ như Thien ngan thi co nuoc dau kho, phai len toi tan lau 2, co so vat chat te khong the dien ta
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3