TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng bộ Tea Tree Skincare Kit của The body shop chưa ạ? Cho em xin ít review

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.88K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tình hình là em sử dụng thử tea tree oil và bút chấm mụn của the body shop rồi. Tea tree oil thì em thấy tạm ổn nên định mua thêm. 2 năm qua em chỉ xài srm của Neu thôi nên giờ muốn chuyển sang loại mới thử xem sao. Em thấy có bộ Tea Tree Skincare Kit của The body shop, các chị có ai dùng qua rồi thì cho em xin ít ý kiến, từng loại có công dụng như thế nào. Em cam on nhiều lắm ạ! Chúc mọi người ngày vui !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

up!! các mẹ giúp em với
    • 576 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em xài rùi, từ năm 16 tuổi. 1 time thấy cũng được có điều toner hơi mạnh và cái moist đi kèm cực kỳ vô dụng O_O. Sau chừng 1/2 năm thì quyết tâm dứt áo ra đi .Nguyên bộ tea tree được nhất là chai tinh dầu tea tree, dùng mụn thấy cũng bớt bớt nhưng cũng ko hết hẳn.

Tóm lại đồ the body shop cá nhân em chỉ rate khoảng 3-3.5/10. Nhưng chị thích thì cứ xài, biết đâu da hợp thì lại đẹp =p~
    19 Forever
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn e nó mua cả bộ dùng đc mấy tháng rồi thì e thấy nó bảo cũng đc, nhưng e nhìn cái mặt nó thì thấy vẫn thế. Nhưng hình như cái dòng này hơi bị mạnh ạ, da nhạy cảm chắc ko hợp. E dùng thử cái oil của nó thì xót lắm da e ko chịu đc, nếu bác thấy dùng oil hợp thì chắc mấy cái khác cũng hợp thôi. Dạo này e đang bị mụn, đang định dùng thử normaderm của vichy xem thế nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)