Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đã sử dụng sản phẩm của oriflame chưa?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 66.4K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 16 năm
    • 139 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

http://www.oriflameshop.com
    mẹ cún định dùng thử đồ dưỡng trang điểm nhưng còn băn khoăn lắm, mẹ nào đã sử dụng cho mẹ cún lời khuyên với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 năm
    • 1,152 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Mecun ơi, vào đây mà xem mọi người bàn nhé:

https://www.webtretho.com/dd/viewtopic.php?t=4578&highlight=oriflam
    • 17 năm
    • 1,048 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Mình cũng chưa dùng loại sản phẩm này bao giờ, nhưng các chị ở cơ quan cũng có dùng son và họ nói rằng son của hãng này ko có chì. Vì thế nếu dùng lâu dài môi sẽ ko bị bợt mầu như khi dùng các loại son có chì của các hãng khác đâu!?!?!
    • 359 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ở Công ty mẹ Bống có cô bạn làm cộng tác cho hãng Mỹ phẩm này , cũng mua thử loại sữa tắm dùng cho Bống thôi , còn những sản phẩm khác vì không quen dùng nên thấy không an tâm. Sữa tắm em bé thấy mùi đồng nội lắm , nhưng mà xài hết 02 chai rồi lười mua nên lại dùng sản phẩm dành cho em bé của hãng khác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 năm
    • 139 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cảm ơn MeoU nhé! theo như mọi người bình luận thì có nhiều ý kiến trái nhau quá nhỉ? đã có mẹ nào trực tiếp dùng không? mẹ cún đã từng dùng thử nước làm săn da và kem mắt, nhưng vẫn không rút ra được kết luận gì (do bận quá nên không theo dõi được những biến đổi của da mình)
    • 16 năm
    • 139 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cảm ơn MeoU nhé! theo như mọi người bình luận thì có nhiều ý kiến trái nhau quá nhỉ? đã có mẹ nào trực tiếp dùng không? mẹ cún đã từng dùng thử nước làm săn da và kem mắt, nhưng vẫn không rút ra được kết luận gì (do bận quá nên không theo dõi được những biến đổi của da mình)
    • 484 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình chỉ thấy son là OK thôi
    Nhưng son vỏ xanh sẫm thì đẹp và mùi dễ chịu hơn son vỏ màu trắng.
    Không nên mua cac loại mặt nạ
    Kem dưỡng thì mùi gắt lắm (mình không thích kem dưỡng có mùi )
    Mẹ của Bubu và Shi (HN)
    • 808 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng đã dùng thử son rồi, nói chung giá cả cũng bình thường, chất lượng cũng tạm thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MÌnh đang dùng son, sữa rửa mặt của hãng này loại vỏ vàng của jocdan (khogn biết viết có đúng không) số 5545. nhưng mà trước đây mình dùng son debon nên khi chuyển sang son này cũng không thích bằng. Còn đồ dưỡng thì chưa dùng thử.
    Minh cò
    • hai anh Khách
    Mình đã dùng thử một vài sản phẩm của oriflame thi thấy kem bôi chân dùng tốt, sữa tắm bưởi hồng dùng tạm được, son dưỡng môi tạm được và kem tẩy tế bào chết cũng có vẻ được. Mọi người thử dùng thử xem sao nhé. (ai muốn dùng thử thì mình sẽ cho mượn thẻ để đến mua tại Ngô Thì Nhậm, giá gốc giảm 25% so với catalog)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e dang su dung san pham cua ORIFLAME va cam thay nhung san pham duong da nay cung rat hieu qua,va khong gay hai cho da nhu nhung san pham khac,va ngoai ra ORIFLAME con co rat nhieu san pham da dang.Va hien e dang lam Tu van vien cho cong ty ORIFLAME,neu co gi thac mac cac chi cu hoi em.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

neu can su dung thu san pham cua ORIFLAME cu lien he 0958100533 gap TRA,e se tu van truc tiep cho chi cach su dung san pham,va cataloge moi nhat trong thang cua cong ty.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 159 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình xin cái địa chỉ cửa hàng của Oriflame ở Hà Nội với xem trên mạng mà chẳng thấy. Tks các mẹ nhiều
    • Chờ kích hoạt
    • 12 năm
    • 190 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

địa chỉ ở phố Ngô Thì Nhậm còn số nhà thì mình ko nhớ rõ. Có điều dùng dưỡng của Oriflame ko ổn lắm đâu. Mình đã thử rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, chị có thể gọi điện cho chị này: 0915566962. Chị Hương, chị ấy chuyên mang hàng đến chỗ Cty em đê giới thiệu và bán mà.
    Chị ấy sẽ mang đến tận nơi cho các chị đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 159 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_vmd Xem bài viết
    Chị ơi, chị có thể gọi điện cho chị này: 0915566962. Chị Hương, chị ấy chuyên mang hàng đến chỗ Cty em đê giới thiệu và bán mà.
    Chị ấy sẽ mang đến tận nơi cho các chị đấy.
    trời ạ mình định mua có cái bàn chải chà gót chân giá có 35k thui nên ko dám gọi các bạn tư vấn viên đến tận nơi để phục vụ, đành phải tự đi lấy vậy.

Cảm ơn các mẹ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,690 Bài viết

• 2,119 Được cảm ơn

Người trong nhà và đã "cộng tác" với Oriflame lâu rồi nên mình cứ mách bảo các bạn thật là nên tìm 1 Tư vấn viên có tâm, nghĩa là họ nói rất thật và chia sẻ với bạn những gì sản fẩm đó có!

Như đã 1 lần gây tiếng cãi nhau trên này rồi nên mình ko thích nói nhiều, nhưng mình cam đoan ko phải sản phẩm gì của Ori đều tốt, nhưng cũng vì thế mà ko phải cái gì cũng dở như 1 số người chưa bao giờ dùng đã chê là nó tồi, vì họ chỉ đánh giá qua giá cả đắt rẻ!

Mình recommend những thứ sau của Orilflame các bạn ko nên mua thử nếu không có ý định rèn luyện sự "kiên trì" của bản thân:

1. Dầu gội đầu
    2. Chì vẽ móng
    3. SRM và toner dòng Lô Hội
    ...
    1 số sản phẩm nữa, đương nhiên là mình ko thể nói ra ở đây. Nếu ai thích thì cứ alô, nếu lựa mua cái gì mà ko được thì mình sẽ nói ngay. Thông cảm, ở đây mình phải "giữ nghề". Đâu fải ai cũng biết được nhiều nhược điểm của nó như mình đâu :Laughing:

- Muốn lựa sản phẩm tốt, tốt nhất là hỏi TVV xem cái mã hàng đó đã SX lâu chưa vì thỉnh thoảng có đợt sale rất dã man, nhưng toàn hàng cận date, mua vào thì chắc chắn ko bao h đổi được hàng.

Những đồ sản phẩm sau nên mua:

Son, phấn phủ, kem nền, kem dưỡng, bộ sản phẩm sữa tắm thiên nhiên mới ra... Và đương nhiên dòng Giordani thì vừa đẹp mắt lại dùng rất ok!

Vậy thôi, nếu có cái gì thắc mắc về cách dùng và công dụng của nó, các mẹ cứ nói ở trên này, có thời gian mình sẽ qua trả lời thắc mắc chung cho.

Có gì mọi người cần tư vấn trực tiếp cứ alô cho mình, mình sẽ tư vấn chọn đồ tốt nhất mà ko nhất thiết phải mua hàng cho mình đâu (tất nhiên nếu mua cho mình thì đó là điều quá tốt ).

Mẹ nào thích gia nhập để mua hàng giảm giá 23% (chứ ko phải 25% như bạn gì nói ở trên nhé) thì cũng alố cho mình luôn, mình sẽ đăng kí giùm cho.

Số đt: 0983.38.15.16 hoặc 04.206.13.15
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ phẩm thì tốt hay không thì tùy từng người hợp hay không. Cho dù cả mỹ phẩm đắt tiền nếu không hợp bạn vẫn bị kích ứng như thường.
    Quan trọng là mỹ phẩm đó phải của các hãng uy tín, còn date và được bảo quản tốt.
    Oriflame là hãng có tên tuổi của Thụy Điển, nó không phải hàng cao cấp, luxury, nhưng hàng ở VN là hàng chính hãng đấy nên dùng cũng yên tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,701 Bài viết

• 1,801 Được cảm ơn

Mình đã dùng thử son, lần trước mình dùng son gì vỏ nhựa xanh ấy, loại ấy thì dùng chán lắm: son khô như ko có dưỡng ấy, màu cũng ko được tươi. Nhưng hiện nay mình dùng son vỏ vàng Giordani gold thì thấy cũng được. Còn chì kẻ môi và mắt thì rất chán các mẹ ạ, mình mua về rồi ko xài được vứt đi hết.
    2iyjp7 w198p7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 0 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị, em là thành viên mới, xin được học hỏi kinh nghiệm
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4