Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào biết cách đặt mua hàng trên walmart, drugstore....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e muốn mua ít mỹ phẩm aveeno trên walmart vì thấy giá tốt. nhờ đặt hộ thì tốn 10% nữa e cũng thấy phí.nhưng khi đòi hỏi đăng nhập thì e đk thông tin ở vn ko đc vì nó đòi zip code j đó...mẹ nào thông thái chỉ e với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 300 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Tại vì mẹ nó không ở Mỹ và Canada. Theo mình biết, 2 web trên không ship hàng về VN. Nếu muốn bạn có thể lên Amazon để chọn, (click vào phía tay trái tìm chữ International Shipping>> AmazonGlobal Eligible). Hãy chọn các mặt hàng do Amazon hoặc do hàng người khác bán nhưng để trong kho của Amazon để bảo đảm chất lượng tốt, đổi, trả dễ dàng.

Vì mình ở VN, nếu mình mua nhầm mấy đứa mở shop trên đó, khó đổi hoặc trả lắm . G'luck!
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này thì em chưa biết...Hóng hớt các mẹ
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chán nhỉ, e thấy có mẹ nào đó nói mua trên đó rẻ mà chất nên ham....mấy dịch vụ ship hộ lấy phí cao quá ạ, toàn lấy 50-70% ah...có mẹ nào có cách nào t kiệm tí, chỉ e với, e ở đà nẵng ạ
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mấy mẹ thông thái uiiiiiiiii.giúp e với
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình hóng vì đang muốn nhập ít đồ mà trả phí mua giùm cao quá. Có mẹ nào biết dc ship hàng uy tín và giá tốt giới thiệu mình với

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sunny0805
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu có dịch vụ đó mà uy tín ở đà nẵng thì tốt
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi t nhận mua hàng ở 2 web đó, ship toàn quốc, đảm bảo vs các mẹ giá cực hợp lí để các mẹ thoải mái mua sắm ạ, các mẹ có thể ll 01883459656 để e tư vấn ạ. Em cảm ơn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pyra1205
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình có thể mua giúp bạn,giá ko cao ngất ngưởng nthe đâu ạ, b có nhu cầu lh 01883459656 m tư vấn nhé. Htai mình cũng đang có shop ol chuyên mỹ phẩm ^^ thks b
    Trích dẫn Nguyên văn bởi milkkhanh Xem bài viết
    mấy mẹ thông thái uiiiiiiiii.giúp e với

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi, t nhận mua và giá đảm bảo chị em hoàn toàn hài lòng nhé, b có nhu cầu lh 01883459656 mình tư vấn thêm nhé b ^^
    Trích dẫn Nguyên văn bởi milkkhanh Xem bài viết
    nếu có dịch vụ đó mà uy tín ở đà nẵng thì tốt

• 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thế b có thể nói cụ thể giá phụ phí thêm là bnhiu để mấy mẹ ở đây biết luôn ki, lỡ sau này cần đến thì dùng
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, cách tính giá sản phẩm đó la:
    Giá web x 1.082 (đây là thuế Mỹ ạ) x 22.000 (giá đã bao gồm phí chuyển đổi ngoại tệ) + 25.000 (công mua/sp) + ship Mỹ-Việt.
    Nhiều nơi họ tính công theo % nhưng em fix luôn, mỹ phẩm cgi cũng 25k/sp. Đối với quần áo, giầy dép thì các mẹ +60k/sp giúp em. Em nhận ord tca các brands Us, Uk nữa ạ. Giá ship my pham Mỹ Việt là 280k/kg, về Hn em cân chính xác r các mẹ mới phải trả phí ship ạ.

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tiện đây em xin dc báo giá khi mua tại web UK
    Giá sp = (giá web + ship web nếu có) x 37.000 + 25000 or 60000 như trên + ship Uk-Việt Nam.
    Giá ship là 310k/kg về em mới cân ạ ^^

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi t nhận mua đồ mà phí thấp nhé. công thức: Gía web x 1.082 (thuê) x 22.000 + 25000/sp + Ship Mỹ-Việt: 280k/kg, về đây cân ms tính giá ship nhé b ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pyra1205 Xem bài viết
    Chào các mẹ, cách tính giá sản phẩm đó la:
    Giá web x 1.082 (đây là thuế Mỹ ạ) x 22.000 (giá đã bao gồm phí chuyển đổi ngoại tệ) + 25.000 (công mua/sp) + ship Mỹ-Việt.
    Nhiều nơi họ tính công theo % nhưng em fix luôn, mỹ phẩm cgi cũng 25k/sp. Đối với quần áo, giầy dép thì các mẹ +60k/sp giúp em. Em nhận ord tca các brands Us, Uk nữa ạ. Giá ship my pham Mỹ Việt là 280k/kg, về Hn em cân chính xác r các mẹ mới phải trả phí ship ạ.

http://www.walmart.com/ip/Creative-B...fl-oz/28802700 chị ơi báo giá giúp e cái này nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 66 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình thường đặt chỗ người quen bên Mỹ xách về, nhà người đó đối diện trung tâm thương mại Macys luôn nên không tính phí vận chuyển web gì hết, băng qua đường là tới rồi Món nào cũng mua được nhé. Hình như dưới 50 USD thì công mua là 15%, trên 50 USD thì 12%, free ship từ Mỹ về VN cho mình luôn (do gửi ké đồ của họ hì hì)
    Trang walmart hay bất cứ trang gì cũng oder được hết.
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ui, bạn ới ời, bạn ở đâu thế
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 66 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình ở Cần Thơ nha bạn ơi. Bạn cần thì inbox mình gửi link để xem. Post trên đây chủ web nói mình quảng cáo, xóa mất tiêu ah
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e có nhận order hàng mỹ ạ... tiền công bảo đảm rẻ hơn bọn dịch vụ nhé....!!!!
    vui lòng viber em ạ : +61449 909 908

E tính: (tổng giá web + 15% công + 15$/kg ship vận chuyển về vn )*21700 ạ.......
    https://www.facebook.com/peekay95 - mng vào fb e xem thêm nhé
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MYMYVIVI Xem bài viết
    mình thường đặt chỗ người quen bên Mỹ xách về, nhà người đó đối diện trung tâm thương mại Macys luôn nên không tính phí vận chuyển web gì hết, băng qua đường là tới rồi Món nào cũng mua được nhé. Hình như dưới 50 USD thì công mua là 15%, trên 50 USD thì 12%, free ship từ Mỹ về VN cho mình luôn (do gửi ké đồ của họ hì hì)
    Trang walmart hay bất cứ trang gì cũng oder được hết.
    ban ở đâu vậy ? mình older lọ này đc ko?
    http://www.walmart.com/ip/30-Day-Die...-60ct/19898695
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2