TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng kem dưỡng da OMIO chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 45.3K Lượt đọc
  • 237 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 204 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình được một người bạn tặng 1 hộp kem dưỡng da OMIO đa tác dụng, xài thử hơn 1 tuần thấy rất tốt, da trắng mịn và mờ các vết thâm (các dấu do mình bị mụn để lại). Mình thấy ở đây có nhiều hội dùng các loại kem khác nhau nên hỏi thử có ai dùng loại này chưa vậy? :Thinking: :Rose:
    Yêu làm sao tiếng cười của trẻ thơ !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methuongbelam Xem bài viết
    Mình được một người bạn tặng 1 hộp kem dưỡng da OMIO đa tác dụng, xài thử hơn 1 tuần thấy rất tốt, da trắng mịn và mờ các vết thâm (các dấu do mình bị mụn để lại). Mình thấy ở đây có nhiều hội dùng các loại kem khác nhau nên hỏi thử có ai dùng loại này chưa vậy? :Thinking: :Rose:
    cái này em xài rồi,, thấy cũng tốt, da em trời lạnh hay bị sần và khô mà mấy bữa nay trời lạnh mà da không bị khô,,hôm bữa mua hộp chống lão hóa hết gần 200k,,tranh thủ làm đẹp thôi,, chuẩn bị U30 rồi,,,
    • 226 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

mua ở đâu vậy các mẹ
    • 719 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Kem này của hãng nào vậy chị, đang lăn tăn chọn kem nhưng không biết xài loại nào, da hơi đen và dầu ở vùng chữ T.
    • 204 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luyenthuong Xem bài viết
    Kem này của hãng nào vậy chị, đang lăn tăn chọn kem nhưng không biết xài loại nào, da hơi đen và dầu ở vùng chữ T.
    Mình thấy trên bao bì tên mỹ phẩm Omio in nhiều chữ tiếng hàn quốc nhưng hình như sx và độc quyền phân phối là Công ty mỹ phẩm Ô mi Ô (VN), mặt kem ngà bóng đẹp. Do thấy kem đa tác dụng nên mình xài thử luôn, nếu thấy ok thì khi nào hết hỏi nhỏ bạn mua ở đâu rồi dùng tiếp. Giờ mới dùng được 1/4 hủ à. onttella:
    Yêu làm sao tiếng cười của trẻ thơ !
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình ở Hà nội - Mình được bạn mình ở Sg giới thiệu và mua tặng kem dưỡng Omio này vì chưa thấy bán ở HN, xài thấy chất lượng cũng tốt lắm.
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hehe, em mới tìm thấy cái clip quảng cáo kem Omio trên youtobe nè:

YouTube - Clip quảng cáo mỹ phẩm kem dưỡng da OMIO

rooling: :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 202 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Tôi và chị tôi đều dùng kem dưỡng da đa tác dụng và kem tẩy trắng nách bẹn của công ty mỹ phẩm này thấy cũng có hiệu quả lắm.
    • 397 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

nghe thích thế,em 23 xài đc loại này ko ? hiện tại thì em ko xài gì cả,chỉ đắp sữa tươi tuần 3lần thôi.Cho em cái giá ? và mua ở đâu ? nghe đến gì mà chống lão hóa là thích lắm vì sắp ...già ùi,phải sửa soạn tút lại là vừa
    • 397 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

nghe thích thế,em 23 xài đc loại này ko ? hiện tại thì em ko xài gì cả,chỉ đắp sữa tươi tuần 3lần thôi.Cho em cái giá ? và mua ở đâu ? nghe đến gì mà chống lão hóa là thích lắm vì sắp ...già ùi,phải sửa soạn tút lại là vừa
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tu19700 Xem bài viết
    Tôi và chị tôi đều dùng kem dưỡng da đa tác dụng và kem tẩy trắng nách bẹn của công ty mỹ phẩm này thấy cũng có hiệu quả lắm.

Chị ơi, sao em không thấy kem tẩy trắng nách bẹn này nhỉ? Chị mua ở đâu vậy? Cũng của công ty Ô mi ô luôn hở chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 202 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipchip81 Xem bài viết
    Chị ơi, sao em không thấy kem tẩy trắng nách bẹn này nhỉ? Chị mua ở đâu vậy? Cũng của công ty Ô mi ô luôn hở chị?
    Sản phẩm này hình như cũng của cty Ô mi ô.
    Do sau sinh nách tôi bị thâm đen nên hay tự ti khi mặc áo sát cánh. Chị bạn mới chỉ tôi ra tiệm thuốc tây Thảo Trinh - 127 đường 100 Bình Thới, F14, Q.11 mua hộp kem tẩy trắng nách bẹn 3G. Dùng được 1 tuần tôi thấy hiệu quả nhanh.
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tu19700 Xem bài viết
    Sản phẩm này hình như cũng của cty Ô mi ô.
    Do sau sinh nách tôi bị thâm đen nên hay tự ti khi mặc áo sát cánh. Chị bạn mới chỉ tôi ra tiệm thuốc tây Thảo Trinh - 127 đường 100 Bình Thới, F14, Q.11 mua hộp kem tẩy trắng nách bẹn 3G. Dùng được 1 tuần tôi thấy hiệu quả nhanh.
    Cám ơn chị nhiều. Để em ra đó mua. Hi vọng em cũng được kết quả như chị. :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đến nay đã dùng kem này được một tháng rồi, thấy ra trắng và sáng hơn hẳn. Mình thấy rất hợp , mình muốn mua để dùng tiếp đó. Mà tìm ở Hà nội mãi không thấy bán. Có bạn nào biết nhà phân phối của công ty này tại Hà Nội không nhỉ?Mách dùm mình nghen.
    • 397 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoctro Xem bài viết
    Mình đến nay đã dùng kem này được một tháng rồi, thấy ra trắng và sáng hơn hẳn. Mình thấy rất hợp , mình muốn mua để dùng tiếp đó. Mà tìm ở Hà nội mãi không thấy bán. Có bạn nào biết nhà phân phối của công ty này tại Hà Nội không nhỉ?Mách dùm mình nghen.
    ở Sài gòn mình hỏi hộp đa tác dụng người ta nói 365k,họ nói hộp dùng khoảng 4 tháng mới hết.Bạn đùng mới có 1 tháng mà đã hết rồi ah ?
    • 187 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi codai1987 Xem bài viết
    ở Sài gòn mình hỏi hộp đa tác dụng người ta nói 365k,họ nói hộp dùng khoảng 4 tháng mới hết.Bạn đùng mới có 1 tháng mà đã hết rồi ah ?

Ừ, chị ấy dùng hao nhỉ ! Mình dùng hộp chống lão hóa thì gần 1,5 tháng mới hết. rooling: Đang tìm hiểu vụ thâm đen nách đây. Hihi...:Silly:
    • 2,420 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Em cũng có dùng thử kem này, thấy cũng tốt lắm. Em nghe nói nếu dùng không hợp với da có thể được đổi lại nữa nên rất yên tâm. :Smiling:

:LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 96 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình ít dùng mỹ phẩm mà thấy ai cũng khen dưỡng da đẹp nên ham hố. Nếu gần 40t thì dùng loại nào hợp với da mình nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 202 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi venuskt Xem bài viết
    Mình ít dùng mỹ phẩm mà thấy ai cũng khen dưỡng da đẹp nên ham hố. Nếu gần 40t thì dùng loại nào hợp với da mình nhỉ?
    Bạn dùng kem Chống lão hóa hoặc Dưỡng trắng tái tạo da đều được mà.
    • 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem này Tp.HCM mình muốn mua thì mua ở đâu vậy mấy bạn?