TIN TÀI TRỢ.

Cơ hội mua mỹ phẩm hàng hiệu giá thanh lý (giảm 50%)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 277 Bài viết

• 807 Được cảm ơn

Nhà tớ ở gần Citimart khu cao tầng Mỹ Đình - Sông Đà. Từ ngày Big C dưới tầng hầm The Garden hoạt động thì Citimart ế sưng ế sỉa. Tối qua về muộn, tớ tạt vào mua ít rau thì thấy em bán mỹ phẩm ở đó đang treo biển thanh lý tất cả hàng, giảm giá 50% và bán luôn cả tủ kính.
    Tội ghê, quầy mỹ phẩm này mới mở chưa bao lâu, chắc 6-8 tháng gì đấy, ế khách quá giờ phải dẹp rồi. Tớ mua ủng hộ 1 bộ Lo'real Revitalift ngày + đêm, giá cả 2 hộp là 380k, về xem trên web nuochoa4U thấy bán 276k/hộp. Tức là giá "niêm yết" có đắt hơn thị trường, nhưng sau giảm giá thì cũng rẻ nhiều rồi.
    Thấy còn khá nhiều hàng: phấn, kem dưỡng da, sữa rửa mặt..., đặc biệt là son và nước hoa thì còn nhiều lắm, món nào cũng giảm giá 50%.

Mẹ nào nhà ở gần đấy thì thử tạt qua ủng hộ nhé, biết đâu mua được món ưng ý, giá rẻ mà mình cũng giúp đỡ được người khác chút đỉnh. Tớ thì không dùng son hay nước hoa nên tớ không rành lắm, nhưng trông có vẻ toàn son xịn, nước hoa cũng toàn hàng hiệu (chả biết thật giả dư lào...). Mỗi tội hơi xa thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 808 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

chị ơi, chị check lại thử hàng chị mua xem có đúng là chính hãng ko, vì citimart bán loreal với maybelline đang bị tẩy chay vì bán cả hàng giả đấy chị. Chị đọc thử bài báo này nhé
    http://vietnamnet.vn/bvkh/201004/Tra...timart-903414/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 277 Bài viết

• 807 Được cảm ơn

Cám ơn thông tin của em Endy nhé, đúng là chị chưa lường đến vụ hàng giả này vì toàn nhờ bạn mua MP từ Mỹ về dùng thôi, dùng quen Lancome với L’Oreal chị thấy cũng tốt nên mua ủng hộ cho em nó. Hai lọ mới mua chị cũng chưa bóc ra, may quá check lại thì đúng là hàng do nhà phân phối là Công ty Nhân Việt địa chỉ 36 Hoà Mã, Hà Nội, cung cấp (đại lý chính hãng của L'Oreal), có nhãn đàng hoàng. May quá!!!!!!
    Không phải quầy mỹ phẩm to đùng ở Vincom đâu em ạ, chỉ là một quầy nhỏ do tư nhân thuê để bán trong Citimart thôi, bán không được họ phải thanh lý, chị xem các món hàng khác thì thấy cũng đáng tin cậy (vỏ hộp sắc sảo, mỹ phẩm còn hạn dài, màu sắc không biến dạng, mùi nhẹ nhàng không phải nồng nặc kiểu hàng tàu nhái, tem nhãn đàng hoàng....) hy vọng không phải quân lừa đảo, hì.
    • 184 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em ko biết chỗ chị bảo có phải là hàng giả ko nhưng mà trên đường Cầu Giấy và Chùa Bộc ngày nào đi qua em cũng thấy treo biển giảm giá 50%, rùi thanh lý của hàng này nọ. mà chắc hàng ở đấy là hàng lởm rõ ràng! Đừng ai dại dột mà vào ngó wa nha!