TIN TÀI TRỢ.

Có chị nào dùng Neutrogena chưa ạ, cho em hỏi nhờ tí

• 1 Lượt chia sẻ
  • 58.3K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e đag muốn mua srm vs toner loại dành cho da dầu nhưng mùa này thì lại bị khô
    e hiện tại đag dùng biore nhưng thấy ko ổn lắm vì rửa mặt xong thấy da căg và khô rất khó chịu nên muốn đổi nhưng chưa biết nên dùng loại j
    e thấy neutrogena được n` ng` quảng cáo lắm nhất, nhất là oil free wash ->srm dành cho da dầu và mụn nhưng e lại nghe được 1 thông tin khác là dùng cái này lâu sẽ bị khô da
    e chỉ muốn hạn chế bớt lượng dầu thừa thôi chứ ko muốn biến da dầu thành da khô đâu:Crying:.
    có chị nào biết thì tư vấn cho e vs nhá
    nhất là loại nào dùng vừa hạn chế dầu thừa vs ko lam khô da càng tốt
    e đag cần gấp ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 428 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yoosu9x Xem bài viết
    e đag muốn mua srm vs toner loại dành cho da dầu nhưng mùa này thì lại bị khô
    e hiện tại đag dùng biore nhưng thấy ko ổn lắm vì rửa mặt xong thấy da căg và khô rất khó chịu nên muốn đổi nhưng chưa biết nên dùng loại j
    e thấy neutrogena được n` ng` quảng cáo lắm nhất, nhất là oil free wash ->srm dành cho da dầu và mụn nhưng e lại nghe được 1 thông tin khác là dùng cái này lâu sẽ bị khô da
    e chỉ muốn hạn chế bớt lượng dầu thừa thôi chứ ko muốn biến da dầu thành da khô đâu:Crying:.
    có chị nào biết thì tư vấn cho e vs nhá
    nhất là loại nào dùng vừa hạn chế dầu thừa vs ko lam khô da càng tốt
    e đag cần gấp ạ
    Cái thời sinh viên xa xôi, tớ cũng hay dùng neutrogena và rất thích nha bạn, da dẻ rất mịn chả có mụn miếc gì, và cũng không hề bị khô da. Tớ dùng loại SRM là dạng bánh xà phòng ấy,màu nâu trong trong. Không phải trong lọ, tuýp đâu. Mà loại này đâu đã có ơ VN nhỉ. Bên ''kia'' thì rất phổ biến. Hồi đó tớ hay lọ mọ mua ở hệ thống CVS Phamacy.:Smiling:.
    • 65 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

srm và toner của neu rất tốt, nếu bạn k bị mụn thì dùng dòng deep clean, bị mụn thì dùng oil-free anti-acne. Nếu dùng vào mùa đông, bạn nên dùng srm dạng cream chứ k dùng dạng gel thì sẽ khắc phục dc tình trạng khô da sau khi rửa thôi. Mình ở Hn trời rất khô mà dùng srm dạng gel xong cũng k bị khô da đâu, rửa xong sờ vào da thì thích mê luôn. NEu có kem dưỡng cũng cực tốt luôn nhé, dòng healthy hoặc oil-free mois, dùng tầm 2 tuần thấy da healthy cực, mặc dù là trong mùa đông nhé. Nói đến neu thì nói cả ngày cũng k hết đâu. Nhìn chung đây là một brand ngon-bổ- rẻ.rooling:
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 483 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Chính xác luôn. Neu thuộc loại ngon-bổ-rẻ. Tớ dùng Deep Clean khoảng gần 10 năm rồi, từ hồi sinh viên. Thấy rất ổn, chả muốn đổi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 37 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

To all: các bạn mua sản phẩm dưỡng này ở đâu vậy (VN) nhé, chỉ giúp tớ với. Cảm ơn nhiều. Hình như tớ chưa nhìn thấy bán ở VN bao giờ thì phải:Thinking:.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • 1,016 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gossip Xem bài viết
    To all: các bạn mua sản phẩm dưỡng này ở đâu vậy (VN) nhé, chỉ giúp tớ với. Cảm ơn nhiều. Hình như tớ chưa nhìn thấy bán ở VN bao giờ thì phải:Thinking:.
    Bên muare.vn có 1 bạn đang bán với giá sale đấy, bạn này ở HN nhé.
    • 115 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

cho em hỏi ở SG mua ở đâu ạ!
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,022 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

SG thì bạn lên muare tìm nick chị hoangnhan xem sao. Mình cũng đang muốn mua kem dưỡng Neutro của chị ý
    • 2,389 Bài viết

• 1,069 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_cua_gio Xem bài viết
    cho em hỏi ở SG mua ở đâu ạ!
    Mấy quầy mỹ phẩm ở chợ Bến Thành bán khá nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 173 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

ở HN thì nên mua Neu ở đâu hả các chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình xài chai tẩt trang của thằng này. Chai này xài sướng y như cũa estee lauder á. Tẩy được cả mặt , vùng mắt cũng được luôn. Mà rẻ hơn EL rất nhiều í. Còn dưỡng thì xài clinique, chưa thử xài dưỡng của nó, vì không rành dòng nào hợp với mình. Có mẹ nào xài qua dưỡng rồi tư vấn giúp chị em với .Mình order từ web drugstore do bạn này ship về.
    http://www.thoitrangdep.com.vn/forumdisplay.php?f=26
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,022 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Các chị ơi, kem của neutro này dùng tốt ko ạ? Em da dầu còn hay bị mụn nữa :Sad:
    41G0BXNCQ3L._SL500_AA280_PIbundle-3,TopRight,0,0_AA280_SH20_
    • 258 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

http://www.drugstore.com/products/pr...FI-0-RVP-79363
    order ở trang này nè bạn ơi! Đang có on sale í! Rẻ lắm luôn!
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocahontas45 Xem bài viết
    Bên muare.vn có 1 bạn đang bán với giá sale đấy, bạn này ở HN nhé.
    chị ơi, chị cho em link của bạn này bên muare đi ạ. Em tìm mà ko thấy đâu hết
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,022 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Ko biết có phải chị ý nói nick Novstorm bên muare ko nhỉ? Em thấy chị novstorm bán khá nhiều hàng Neutro và cũng đang có khuyến mãi. Chị tham khảo link này nhé http://muare.vn/ThoiTrang/2133045.ttvn
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotmitxixon Xem bài viết
    Ko biết có phải chị ý nói nick Novstorm bên muare ko nhỉ? Em thấy chị novstorm bán khá nhiều hàng Neutro và cũng đang có khuyến mãi. Chị tham khảo link này nhé http://muare.vn/ThoiTrang/2133045.ttvn
    Cảm ơn bạn nhiều nha
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 213 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Tớ kéo cái này lên nhé, ai biết thì comment thêm đi, tớ đang quan tâm mừ!
    Hạnh phúc không phải là đích đến mà là trên mỗi chặng đường đi!
    • 459 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn mua cái kem chống nắng utra sheer dry touch 85 SFP, mình ở SG mẹ nào biết ở đâu bán chỉ giúp mình nhé..đi hỏi ở đâu cũng bảo hết hàng..hhuhu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi o0sushi0o Xem bài viết
    mình cũng đang muốn mua cái kem chống nắng utra sheer dry touch 85 SFP, mình ở SG mẹ nào biết ở đâu bán chỉ giúp mình nhé..đi hỏi ở đâu cũng bảo hết hàng..hhuhu
    cái này xài good lắm nè chị, e da dầu mà lại hay dị ứng với ba cái kem chống nắng, xài derma mà còn bị dị ứng, xài cái ultra sheer lại không hề gì mà lại không bí, không nhờn như mấy cái khác, mà e xài spf 55 thui
    chị ở SG có ra chợ xem thử hem, chợ bàn cờ, chợ bến thành
    4UpPp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 545 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi o0sushi0o Xem bài viết
    meoheoo chuyên mineral make up có bán loại này : chống nắng : 240k, rửa mặt da nhờn: 50k ( nhà gần chợ bàn cờ)
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3