TIN TÀI TRỢ.

có chị nào dùng kem trị mụn thảo dược wondera chưa ??? cho e xin tí reviews ạ :x:x

• 1 Lượt chia sẻ
  • 37.4K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

tình hình là mẹ e có rinh về tuýp kem trị mụn wondera mở ra thì nó hôi mùi thảo dược kinh dị ((( có mẹ nào dùng r cho e xin 500 riviews ạ :">
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:tk s mấy mẹ nhiều \
    hình e nó đây ạ
    13189481531824746160_574_0
    là lá la just love u morecutepig61

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 47 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

k mẹ nào dùng àhhhhhhhh:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã xài rùi nè.Mình xài cách đây cũng lâu rùi, xài khoảng 4-5 tupe j đó,kết hợp với srm nữa.Trong lúc xài 2 tupe đầu thì kinh lắm.Mụn nổi dày đặc lun.hix. Sau đó bớt dần dần và bi h là hết lun, chỉ lâu lâu nổi vài cái thui.Nhưng nói chung cái này xài phải kiên nhẫn và phải chịu đau khổ trong khoảng vài tháng.Trong lúc mụn lên thì tuyệt đối k được nặn nha.Thẹo đầy ra đó.hii.
    Trong lúc xài thì mình cũng kết hợp uống nhìu nước và ăn nhìu rau nữa nên hông bít nếu chỉ xài thuốc không thì kết quả sao nữa...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 832 Bài viết

• 1,537 Được cảm ơn

Mình chưa xài cái này but có xài cái trị thâm, úi giời ơi sứt lên nốt thâm nào mọc mụn ngay nốt thâm đó, hoảng quá quăng lun rùi!
    • 47 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocbidexuong Xem bài viết
    Mình chưa xài cái này but có xài cái trị thâm, úi giời ơi sứt lên nốt thâm nào mọc mụn ngay nốt thâm đó, hoảng quá quăng lun rùi!
    :-sss e sợ giống chị quá e cũng đang xài cái thâm
    • 47 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _chichi_ Xem bài viết
    Mình đã xài rùi nè.Mình xài cách đây cũng lâu rùi, xài khoảng 4-5 tupe j đó,kết hợp với srm nữa.Trong lúc xài 2 tupe đầu thì kinh lắm.Mụn nổi dày đặc lun.hix. Sau đó bớt dần dần và bi h là hết lun, chỉ lâu lâu nổi vài cái thui.Nhưng nói chung cái này xài phải kiên nhẫn và phải chịu đau khổ trong khoảng vài tháng.Trong lúc mụn lên thì tuyệt đối k được nặn nha.Thẹo đầy ra đó.hii.
    Trong lúc xài thì mình cũng kết hợp uống nhìu nước và ăn nhìu rau nữa nên hông bít nếu chỉ xài thuốc không thì kết quả sao nữa...
    :< k mẹ nào xài có hiệu quả hết , e sợ quá h nó nổi lum tùm bèng lên mặt mà toàn mụn bọc mới ghê . chắc vứt e nó xài lại e Tho quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 60 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mình xai qua cái chống thâm của nó thui tai 5 thấy mấy bạn tren WTT review tốt .

nhựng khi xài được vài lần thì mặt mình sạm lại và nổi mụn bọc mụn mủ chi chít luốn, nên mình giục luôn ko dám xài nữa . vy65 mà cũng phải để 2 tháng mới hết mấy cái di chứng của cái kem này .

nói riêng về cái thành phần của kem trị thâm thì mình thấy có quá nhiều thành phần rồi nào vit e , rồi aloe rồi còn thảo dược ( ko biết thật sự nó có nhiều như vậy ko nữa ! ) nhưng nói chung vì cho quá nhiều thứ vào nên rất dễ bị dị ứng. ( da mình da khỏe ít dị ứng lắm nhé ! ) nhưng ngược lại cho nhiều thành phần đặc trị vào lại có thể có hiệu quả nhanh hơn .

mình thì ko cổ vũ bạn xài cái này rồi , nhưng nế bạn vẫn muốn thử thì có thể thử trên vùng bị mụn thôi nhé, thử vài ngày xem sao .

mình thì lần trước bôi toàn măt nên kết quả thê thảm lắm !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,275 Bài viết

• 3,152 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khuyên bạn suy nghĩ kỹ hơn tí, vì mình cũng ti toe mua 1 hộp về dùng, cố gắng chịu đựng cái mùi kinh khủng của nó, và chả có tác dụng gì hết. Hoặc là tại nó không hợp với da mình chăng?
    Giờ mới chuyển qua bộ trị mụn 3 bước, kết quả tốt lắm, mỗi tội giá hơi chát.
    Heo mập
    • 832 Bài viết

• 1,537 Được cảm ơn

Mình cũng tại nghe review của các mẹ trên này mà ham hố mua hộp này. Thui nếu lên mụn quá thì ngưng ngay nhé, kẻo không lại mang hoạ đấy.
    Giờ mới chuyển qua bộ trị mụn 3 bước, kết quả tốt lắm, mỗi tội giá hơi chát.
    Bộ trị mụn nào thía bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,275 Bài viết

• 3,152 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bộ Acnesfree clear skin system USA ấy bạn. Mình mới dùng có vài ngày, khả quan lắm, mỗi tội da hơi khô (chắc da khô thì mới bớt được mụn à?).
    Nếu bạn đặt hàng thì phải cẩn thận vì vụ tính thêm tiền giao trong khi trên web thì nói giao hàng miễn phí.
    Heo mập
    • 47 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kurayami Xem bài viết
    mình xai qua cái chống thâm của nó thui tai 5 thấy mấy bạn tren WTT review tốt .

nhựng khi xài được vài lần thì mặt mình sạm lại và nổi mụn bọc mụn mủ chi chít luốn, nên mình giục luôn ko dám xài nữa . vy65 mà cũng phải để 2 tháng mới hết mấy cái di chứng của cái kem này .

nói riêng về cái thành phần của kem trị thâm thì mình thấy có quá nhiều thành phần rồi nào vit e , rồi aloe rồi còn thảo dược ( ko biết thật sự nó có nhiều như vậy ko nữa ! ) nhưng nói chung vì cho quá nhiều thứ vào nên rất dễ bị dị ứng. ( da mình da khỏe ít dị ứng lắm nhé ! ) nhưng ngược lại cho nhiều thành phần đặc trị vào lại có thể có hiệu quả nhanh hơn .

mình thì ko cổ vũ bạn xài cái này rồi , nhưng nế bạn vẫn muốn thử thì có thể thử trên vùng bị mụn thôi nhé, thử vài ngày xem sao .

mình thì lần trước bôi toàn măt nên kết quả thê thảm lắm !
    hic e mới thử tối qua chấm lên cục mụn , sáng nay nó mưng mủ r sưng to hơn thiệt là e không dám vác cái mặt đi đâu luôn chị à
    • 47 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chindy Xem bài viết
    Bộ Acnesfree clear skin system USA ấy bạn. Mình mới dùng có vài ngày, khả quan lắm, mỗi tội da hơi khô (chắc da khô thì mới bớt được mụn à?).
    Nếu bạn đặt hàng thì phải cẩn thận vì vụ tính thêm tiền giao trong khi trên web thì nói giao hàng miễn phí.
    e mới lên google search . tại nghe tên ngộ tóa chị à :< thiệt là đau đầu vs mấy cái trị mụn này, nãy h vào đây toàn thấy riviews mọc mụn ......cũng mong là có mẹ thành công trong việc trị mụn vs cái kem này , tại thấy nó hướng dẫn là phải kiên trì
    • 832 Bài viết

• 1,537 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chindy Xem bài viết
    Mua ở bestcare fải k bạn?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị chichi ơi,em bi mun lâu rồi,khoảng 7 năm rồi.em bây giờ đang chị mụn.em đang su dung wodera được 2 tháng rồi,nhưng sao mụn vẫn chưa hết,em phải xài bao lâu mới được ha chị,chị chỉ giúp em với,em cám ơn chị nhiều

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<font face="arial">chị chichi ơi,em bi mun lâu rồi,khoảng 7 năm rồi.em bây giờ đang chị mụn.em đang su dung wodera được 2 tháng rồi,nhưng sao mụn vẫn chưa hết,em phải xài bao lâu mới được ha chị,chị chỉ giúp em với,em cám ơn chị nhiều<br><br><br></font>
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 666 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Minh cung dự định xai ma chưa biết sao nua
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 666 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alikestar Xem bài viết
    mình sài cái này mặt mịn màng
    nó có 1 ống rữa mặt vs 1 ống chấm mụn mỗi lần rữa mặt x0g là chấm mụn liền ngày 4 lần nếu sài 1 thứ thui thì ít hịu quả lắm...mình kết hợp vs kem ban đêm aplus( kem này có mật ông vs ngệ rất tốt ) h` mặt mình mịn màng lun hôi thì hôi chứ nó cũng có hôi lắm đâu
    Bạn xaì khoảng bao lâu thì cho kết quả. Ko biết mụn do tuổi như mình có hết ko nữa? Dạo này mặt mình nổi nhiều quá chừng
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang sd loại trị mụn của wondera ng ta nói lúc đầu xài sẽ bị nỗi rất nhiều mụn. Nhưng thời gian sẽ hết hẳn. Bạn sử dụng rồi thì bạn có thể cho mình biết khoảng bao lâu thì có kết quả đc k? Thanks bạn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn nao sd kem tri mụn wondera cho mình xin chut y kien nha!minh dang mat an mat ngủ vì lũ mụn này
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hồi đó mình bị dị ứng nên lên mụn, chứ trước đó da mình mịn lắm...Xài đủ cách nào, chuyển qua từ SRM pond qua clean & clear, cũng đỡ đc 1 chút nhưng nó vẫn còn nhiều lắm....Thế là nhỏ e cho mình 1 tuýt wondera thảo dược ak..lúc đầu hơi khó chịu với mùi đo,nhưng sau rồi quen.giờ thì mụn mình cũng đỡ hơn rồi, chỉ còn vết thâm thui ak nhưng nó mờ lắm.mình xài được 1 tháng rồi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2