Có chị em dùng bộ sản phẩm dưỡng trắng milky dress chưa ạ?

• 19 Lượt chia sẻ
  • 79.5K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạo gần đây trên facebook mấy hàng bán mỹ phẩm hàn quốc có rộ lên bán bộ dưỡng trắng milk dre. Có chị em nào dùng thử chưa ạ cho em xin review
    Hình của em nó đây ạ:
    8426856
    6005413
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Alô chị bộ này thì nổi tiếng bên nước ngoài lắm Nhật, kể cả Anh luôn. Em cũng đang tính mua 1 lọ thử vì em xem cả review của bon nước ngoài rồi chúng nó khen lắm mà cái quan trọng nhất là " an toàn" vì đã được cấp giấy của bộ y tế Hàn là không chứa các chất tẩy da. Bên này có mấy shop bán mà cứ giấu tiệt tên đi ghi là Milk Dre lúc đầu em vào hỏi tên web để kiểm tra xem hàng này nó thế nào thì mấy chị bán hàng không cho... chắc là muốn độc quyền ) và dùng dịch vụ ship về rẻ hơn rất nhiều giá họ bán luôn em nhớ không nhầm là hơn 800k lọ MIlky Dress đó thì phải nhưng em lùng ra được web nó giảm giá này mà có trang deal kiểu mua chung bên đấy giảm 55% cả ship về đây tầm 450k. Không đắt như ở shop kia bán đâu :P
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nevermind13 Xem bài viết
    Alô chị bộ này thì nổi tiếng bên nước ngoài lắm Nhật, kể cả Anh luôn. Em cũng đang tính mua 1 lọ thử vì em xem cả review của bon nước ngoài rồi chúng nó khen lắm mà cái quan trọng nhất là " an toàn" vì đã được cấp giấy của bộ y tế Hàn là không chứa các chất tẩy da. Bên này có mấy shop bán mà cứ giấu tiệt tên đi ghi là Milk Dre lúc đầu em vào hỏi tên web để kiểm tra xem hàng này nó thế nào thì mấy chị bán hàng không cho... chắc là muốn độc quyền ) và dùng dịch vụ ship về rẻ hơn rất nhiều giá họ bán luôn em nhớ không nhầm là hơn 800k lọ MIlky Dress đó thì phải nhưng em lùng ra được web nó giảm giá này mà có trang deal kiểu mua chung bên đấy giảm 55% cả ship về đây tầm 450k. Không đắt như ở shop kia bán đâu :P
    mấy shop toàn giấu tịt tên luôn í e cũng p? lùng mò mãi mới đc. hihi. Nếu mà đặt qua web thì đặt như nào ạ? k biết trên mạng mấy web order đồ hàn có cho or hãng này k vì k thấy ai nhắc đến. e vào web thấy đang sale nữa?
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beo. Xem bài viết
    mấy shop toàn giấu tịt tên luôn í e cũng p? lùng mò mãi mới đc. hihi. Nếu mà đặt qua web thì đặt như nào ạ? k biết trên mạng mấy web order đồ hàn có cho or hãng này k vì k thấy ai nhắc đến. e vào web thấy đang sale nữa?
    Vào web order trực tiếp thì chắc chắn là được chị à.. tuy nhiên nó sẽ vẫn mắc hơn.. còn trang em đặt alf trang deal kiểu mua chung đấy chị, nhiều người mua mà nó còn đnag giảm 55%. Hôm nay em vừa đặt hết 500k cả thảy. Em đặt fb chị Mee Mode. Link chắc phải inboxx hình như để ở đây no lại báo spam. Có 1 chị nữa đặt rẻ hơn 450k nhưng chị ấy lại không mua được ở cái trang deal này
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Lúc đầu em không hỏi được search Milk Dre nó ra cái Milky Dress này em mới bảo.." Quái.. Milky Dress này nhái à??? sao nhìn nó giống hệt vậy?? Khác mỗi tên " =))))))))) đến lúc vào hỏi shop tên hãng để tra độ an toàn và xem review đấy thì nó bảo đổi tên rồi sao mà mình search được ) Em nghĩ bán hàng nên công khai tên sản phẩm để người ta có thể tìm hiểu rõ về sp ra sao, vẫn biết là chị í muốn độc quyền nhưng dù gì thì 1 khi sp đã lên người ta sao không tìm được..và y như rằng có mấy shop khác cũng có luôn..mà cũng sao nguyên i như shop kia Milk Dre ) Lọ Kem dưỡng ẩm Body King gì đó em cũng tìm được trên cái trang deal í cũng sale 55 luôn.. có mỗi cái bánh xà phòng vẫn chưa tìm được, vẫn biết nso cũng thuộc sản phẩm của hãng Milky Dress nhưng cái web đó thiết kế kì quá, tìm sản phẩm khó lắm

Mà dùng cái này tốn ghê giá đó là tuýp 100g thui chị à thôi thì cứ mặt trước đã các phần còn lại trên bo đì cứ từ từ Thích ở điểm cái này trắng dần nữa em xem trên youtube rồi nso dùng liên tục tầm 1 tháng mỗi lần da lại sáng lên thêm 1 chút và sau 1 tháng kết quả cứ phải gọi là rõ ràng luôn xD mỗi tội nó dùnglien tục chứ mình cái tuýp 100g bôi tất có mà chắc chả đến 1 tháng là hết chỗ í.. Đúng là tốn kém thật :P
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nevermind13; 06/04/2013 vào lúc 01:23 AM.
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

À mà vừa bảo chị e vào search lại thế nào cuối cùng lại tìm ra cái xà phòng Cleansing bar rồi đang sale từ 19000 xuống còn 7000 won xD
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

À mà vừa bảo chị e vào search lại thế nào cuối cùng lại tìm ra cái xà phòng Cleansing bar rồi đang sale từ 19000 xuống còn 7000 won xD
    Bạn nevermind13 ơi, bạn inbox cho mình cái link và cách thức đặt hàng ở chỗ chị Mee Mode với nhé! mình cũng đang quan tâm em này lắm luôn!ham trắng từ lâu nhưng ko dám liều thử mấy vụ tắm trắng
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loveyoumom Xem bài viết
    Bạn nevermind13 ơi, bạn inbox cho mình cái link và cách thức đặt hàng ở chỗ chị Mee Mode với nhé! mình cũng đang quan tâm em này lắm luôn!ham trắng từ lâu nhưng ko dám liều thử mấy vụ tắm trắng
    Okie em gửi rồi.. còn em đặt hôm qua thì là 500k cả ship về đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rồi em ạ. hôm nọ c xem trên trang chủ của nó cũng thấy ghi cleansing bar có mỗi 7000w thôi. nhưng k b' có phải dùng cả bộ k? mặt c dạo này có mụn nên chắc cũng chả dám dùng mặt đâu dùng body thôi. Mà dùng thử nếu hiệu quả thì mình lại đặt tiếp. Mấy hàng ở trên mạng cứ giấu cái tên hãng, có hàng còn để tên là white j j cơ thà cứ để thật tên cho xong chứ che đi n` ng` lại tưởng bán đò dởm. Em ơi em tìm cái body king ở đâu thế. sao c tìm mãi k ra
    Chỉnh sửa lần cuối bởi beo.; 06/04/2013 vào lúc 09:42 PM.
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Đúng rồi em ạ. hôm nọ c xem trên trang chủ của nó cũng thấy ghi cleansing bar có mỗi 7000w thôi. nhưng k b' có phải dùng cả bộ k? mặt c dạo này có mụn nên chắc cũng chả dám dùng mặt đâu dùng body thôi. Mà dùng thử nếu hiệu quả thì mình lại đặt tiếp. Mấy hàng ở trên mạng cứ giấu cái tên hãng, có hàng còn để tên là white j j cơ thà cứ để thật tên cho xong chứ che đi n` ng` lại tưởng bán đò dởm. Em ơi em tìm cái body king ở đâu thế. sao c tìm mãi k ra
    Cứ gọi là 3 bước làm mầu nhưng thực ra có mỗi cái Milky dress whitening pack là có tác dụng làm trắng đấy thôi cleansing bar chỉ là rửa mặt dạng bánh xà phòng làm sạch da trước khi bôi thôi và Body king tuơng tự chỉ la lọ kem dưỡng ẩm em còn nhiều body butter của The body shop lắm nên e không mua cái body king đấy. Hôm nay em vào xem lại thấy cái deal body king đấy ko còn nữa chắc hết rồi hoặc tại mình ko biết search vì cái whitening pack này em vào xem thì ko thấy hiện trên trang chủ deal về mỹ phẩm nữa nhưng mình click link thì vẫn còn đó thôi. Chắc nó ẩn đâu đó... Nói chung là cái đấy cũng không cần thiết đâu chị ạ thay bằng bất cứ kem dưỡng thể nào khác cũng được. Chỉ có cái pack mới có tác dụng làm trắng da thoi
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Okie em gửi rồi.. còn em đặt hôm qua thì là 500k cả ship về đây.
    Xin lỗi nevermind13 nhé! mình đọc tin nhắn ko rõ lại còn hỏi lại link nữa chứ... phải công nhận bạn giỏi, lùng được cả link deal nữa!
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Iem xin trân trọng thông báo tin buồn là chị Mee Mode cũng không đặt được trang deal nhứ, thôi các chị em lại chuyển qua bên ship ****** cho rẻ nhé.. đặt trực tiếp trên web chính, giá hơn tầm 85k nữa ( đã sale) (((((((
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Iem xin trân trọng thông báo tin buồn là chị Mee Mode cũng không đặt được trang deal nhứ, thôi các chị em lại chuyển qua bên ship ****** cho rẻ nhé.. đặt trực tiếp trên web chính, giá hơn tầm 85k nữa ( đã sale) (((((((
    Buồn thì buồn thật nhưng còn chút an ủi là giá mình đặt ship về vẫn mềm hơn giá của các shop bán đồ Hàn em ạ!nhìn mà chỉ muốn choáng luôn thôi Hơn nữa chị cũng có chút băn khoăn về chất lượng của sản phẩm trên các trang deal. Không biết bên Hàn làm ăn có uy tín không chứ cứ nhìn vào chất lượng mỹ phẩm của mấy cái muachung, hotdeal.... của VN mình cũng đủ hoảng...hihi thôi cứ đặt web chính cho an toàn!
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loveyoumom Xem bài viết
    Buồn thì buồn thật nhưng còn chút an ủi là giá mình đặt ship về vẫn mềm hơn giá của các shop bán đồ Hàn em ạ!nhìn mà chỉ muốn choáng luôn thôi Hơn nữa chị cũng có chút băn khoăn về chất lượng của sản phẩm trên các trang deal. Không biết bên Hàn làm ăn có uy tín không chứ cứ nhìn vào chất lượng mỹ phẩm của mấy cái muachung, hotdeal.... của VN mình cũng đủ hoảng...hihi thôi cứ đặt web chính cho an toàn!
    Em hỏi bạn em rồi nó cũng hay đăt đồ Hàn, nó bảo ko mua đựoc là do số ngưởi gather chưa đủ..phải được 1 số ngưởi nhất định thì nó mới bắt đầu bán cơ T.T em nhìn hình như ở đấy hiện giờ có 10 người đang đặt chờ đủ thì mua..thế nó ko đặt mua được cho mình nà phải rồi chị ạ ) à con bên trên em bảo chị là qua shop của bạn "kid vn 1" viết liền đặt, bạn ấy đặt rẻ hơn nhiều..em ko đưa đựoc link vì nó cứ hiện dấu sao sao.. chị cứ search tên kia + ship Hàn Quốc là ra, bạn này ship Hàn rẻ nhất trên mạng luôn :P
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trên web cũng sale 50% mà. nhưng cái bọn này k hiểu cái phần sp ở đâu? tìm mãi k thấy
    • 94 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

trên web cũng sale 50% mà. nhưng cái bọn này k hiểu cái phần sp ở đâu? tìm mãi k thấy
    web này e cũng công nhận làm khó hiểu thật phải đợi cho banner nó chạy đến cái tuýp milky dress rùi click thoai... Mà cái Milky Dress em thấy nó ở ngay banner chính to nhất của web
    • 135 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ui e đang tìm cái này gần chết T-T vớ được topic này mừng như bắt được vàng :v :v :v
    e thấy trên web giá cái pack là 22000w kìa :X:X:X
    mà các chị hay ship ở chỗ nào thế? ****** trên kia có uy tín ko thế ah?
    • 217 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

ai gửi cho e cái link web với ạ, bạn e nhờ hỏi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love_DBSK Xem bài viết
    ai gửi cho e cái link web với ạ, bạn e nhờ hỏi.
    http://www.milkydress.com/shop/main/index.php link đây bạn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 74 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, sắp tới em đang có ý định nhập hàng này về phân phối, có bill lẫn tem bảo hành chính hãng đàng hoàng. Các mẹ không lo sợ hàng fake hay gì cả, cũng không đổi tên thành Milk Dre như mấy shop, giữ nguyên để lấy uy tín. Có mẹ nào có nhu cầu không ạ? Em đang tham khảo thị trường, nếu khả quan em sẽ nhập ^^
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7