TIN TÀI TRỢ.

có ai sử dụng kem dưỡng da Laysmon k? cho mình ít ý kiến

• 5 Lượt chia sẻ
  • 205K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 114 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem laysmon us giá bao nhiêu vậy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có sử dụng kem này, hiệu quả khỏi phải chê, nhưng kem này giả nhiều lắm, hiện tại mình không biết tìm ở đâu ra được loại hàng thật, mình đi khắp tiệm mỹ phẩm tìm toàn loại không giống như lúc đầu mình xài, buồn ghê. Có ai có địa chỉ không chỉ mình với!!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mìn cung bj nhu ban ah,xai k deu j het,thjch la ngug thuj ah,uj xaj laj ngay dau tjen hoj ngua,ngay thu 2 do len o duoi 2 mat lun ah nhu uong ruou ah,ngua ba co lun ah,but mjnh ly lam van xaj ah,den ngay thu 3 thj bjnh thuog het ngua het do ah,mjnh bj woaj nen wen ah,6 nam uj kon j😅😅😅
    comment by WTT mobile view
    • Vanlam1999 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibo86 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sky Xem bài viết
    Minh cung dang nghe ngong tinh hinh! Minh co 1 lo nhung chua dung toi. Minh mua 5-600k/lo, ban muc o dau va gia bao nhieu vay?
    mình mua ở cửa hàng mĩ phẩm đối diện siêu thị Cầu Giấy đó(ko nhớ tên shop) sao bạn mua đắt thế? mình mua có 250k thì fai, mà mỗi lần mua là 1 lần lên giá. mình có hỏi nhân viên thì dc biết xuất sứ là Đài Loan.hic! bạn mua ở đâu, mình chả biêt phân biệt thật giả thế nào nữa tại thấy chưa có tác dụng phụ nên cứ dùng liêu thôi, bạn có thể post ảnh lọ kem của bạn dc k? thanks!
    Chị ơi làm sao bít giả dk ko ạ
    • Vanlam1999 Khách
    • 2 năm
    Mua hộ em 1 lọ
    • Vanlam1999 Khách
    • 2 năm
    Cho em cái ảnh ạ
    • Vanlam1999 Khách
    • 2 năm
    Cho em cái ảnh ạ
    • Vanlam1999 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi santani156 Xem bài viết
    Mình có sử dụng kem này, hiệu quả khỏi phải chê, nhưng kem này giả nhiều lắm, hiện tại mình không biết tìm ở đâu ra được loại hàng thật, mình đi khắp tiệm mỹ phẩm tìm toàn loại không giống như lúc đầu mình xài, buồn ghê. Có ai có địa chỉ không chỉ mình với!!
    Có địa chỉ ko cho mình để mình mua vs cả ảnh nữa dk ko pạn
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5