TIN TÀI TRỢ.

Có ai dùng mỹ phẩm Kose của Nhật chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.94K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,118 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Tớ được đứa bạn đi Nhật về cho một lọ mỹ phẩm Kose của Nhật. Dùng thì rất thích nhưng sắp hết rồi. Có mẹ nào biết loại này bán ở đâu (HN) thì loa cho tớ biết với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn vào Parkson Thái Hà nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 140 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có đắt lắm ko c? 1 hộp kem nền thì khoảng bao nhiêu ạ?
    • 2,604 Bài viết

• 4,774 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhoccon84 Xem bài viết
    Có đắt lắm ko c? 1 hộp kem nền thì khoảng bao nhiêu ạ?
    1 lọ kem nền của Kose' dòng ESPRIQUE PRECIOUS la 4200 yên ( khoảng 800K VND), còn ở showroom của Parkson bán bao nhiêu thì tớ cũng không biết vì chưa mua ở đấy bao h cả.
    • 2,118 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Không hiểu ngoài Parkson còn cửa hàng nào của chính hãng này nữa không nhỉ. Chứ cái gì ở Parkson cũng đắt lắm.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 152 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mẹ thử chuyển sang xài dòng dưỡng da của Shiseido xem, e cũng đang xài thấy thích cực kì luôn đấy ah
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

"Tớ được đứa bạn đi Nhật về cho một lọ mỹ phẩm Kose của Nhật. Dùng thì rất thích nhưng sắp hết rồi. Có mẹ nào biết loại này bán ở đâu (HN) thì loa cho tớ biết với."

Hi Bạn, nếu bạn muốn mua loại này thì liên lạc mình nhé. Mình Chuyên bán hàng mỹ phẩm và thực phẩm chức năng nhập trực tiếp từ Nhật. Chị Mình làm đại lí bên Nhật.
    Thu Hương: 0937 731 708
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị ơi, chị tìm mua của chị hạnh store. Chị ấy có kose mà giá cũng ổn đấy. Cũng nhận oder
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiểu Tròn Vo Xem bài viết
    Tớ được đứa bạn đi Nhật về cho một lọ mỹ phẩm Kose của Nhật. Dùng thì rất thích nhưng sắp hết rồi. Có mẹ nào biết loại này bán ở đâu (HN) thì loa cho tớ biết với.
    Úi trùng hợp quá . Hôm trc e đi ttd có đi ngang qua đoạn 36 hoàng cầu chỗ lotte ấy , thấy bên tay trái lotte có chncura kose đó c , ko bít có phải ko nữa :P c đến thử xem
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đc tặng cái vocher của kose trị giá 3,3 tr nhưng ko dùng đến, mình để lại 1,5 tr. Vì mình còn nhiều Mp quá nên chưa dùng đến. Hic
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B oi, da thanh lý phieu mua hàng kose chua