Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai đã sử dụng Estee Lauder Idealist 50ml không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.64K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 194 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã sử dụng Estee Lauder Idealist 50ml loại chai có vòi bơm không ạ, làm ơn giúp em với. Số là em mới mua chai này về mà cái vòi bơm nó bị hỏng ạ, không thể pump được cái nào cả:Sad::Crying:. Mẹ nào còn giữ vỏ chai đã xài qua có thể cho em xin hoặc mua lại cái vòi bơm không ạ? Vì chai lớn quá ko bơm được mỗi lần xài phải đổ ra tay rất bất tiện và sợ bị vi khuẩn xâm nhập. Thanks mọi người đã quan tâm:Rose:.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 874 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

sì pam phát bạn mở ra thôi chưa đụng tới kem vi khuẩn đã thâm nhập rồi :Laughing: nếu nói thế mấy hủ kem lấy tay quẹt quẹt chắc 1 ổ vi khuẩn ko , ví dụ hủ kem của miềng đây :Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,677 Bài viết

• 2,251 Được cảm ơn

Em xài loại này nhưng còn đến 1/2 lọ cơ,k bít khi nào mới hết.Chị cứ đổ ra mà dủng,k sao đâu.K phải loại kem nào cũng có vòi nhưng date sau khi mở nắp toàn 24m,có sao đâu.hì
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xoài xanh & mắm ruốc Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào đã sử dụng Estee Lauder Idealist 50ml loại chai có vòi bơm không ạ, làm ơn giúp em với. Số là em mới mua chai này về mà cái vòi bơm nó bị hỏng ạ, không thể pump được cái nào cả:Sad::Crying:. Mẹ nào còn giữ vỏ chai đã xài qua có thể cho em xin hoặc mua lại cái vòi bơm không ạ? Vì chai lớn quá ko bơm được mỗi lần xài phải đổ ra tay rất bất tiện và sợ bị vi khuẩn xâm nhập. Thanks mọi người đã quan tâm:Rose:.
    Em có cái này đấy mẹ nó ạ,dùng cũng cạn roài hì mẹ nó ở đâu,nếu gần thì em mang qua cho mẹ nó cũng được hoặc nếu ko thì mẹ nó qua nhà em lấy nhé:Smiling:
    • 2,390 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

mình đang xài loại này mà đến 75ml lận , mấy tháng trời chỉ vơi đc phân nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,448 Bài viết

• 1,089 Được cảm ơn

chịu khó dốc ra cai hũ có vòi :Sigh::Sigh:khác đi mẹ nó ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 268 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Minh cung moi bat dau su dung san pham nay. Cac me da su dung rui thay tac dung cua no the nao??? Bao lau thi moi thay duoc tac dung vay cac me??????
    MÓN NGON CÁC MIỀN
    - Yến sào Nha Trang
    - Bò viên An giang
    - Bánh bông lan trừng muối
    Tất cả đều là hàng nhà, không qua trung gian, bảo đảm chất lượng và vệ sinh an toàn thực phẩm
    WWW.FACEBOOK.COM/SUNGNON.SN
    • 616 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sungnon Xem bài viết
    Minh cung moi bat dau su dung san pham nay. Cac me da su dung rui thay tac dung cua no the nao??? Bao lau thi moi thay duoc tac dung vay cac me??????
    Mình chung câu hỏi với bạn. Dạo này da dẻ xuống cấp quá, ngày mai định đi mua!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 268 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn mình đã sử dụng sản phẩm estee laủde này rùi, thấy ban ấy khen quá trùi. Minh cũng mon men xài thử. sử dung được 3 ngay thây cũng êm êm, không thây dấu hiệu của dị ứng. Hy vong tết sắp tới da dẻ sẽ đẹp hơn. Điamon đang có chương trình khuyen mãi đó! Mình mua 3 sản phẩm được tặng 1 tuýp sữa rữa mặt 30ml.
    MÓN NGON CÁC MIỀN
    - Yến sào Nha Trang
    - Bò viên An giang
    Tất cả đều là hàng nhà, không qua trung gian, bảo đảm chất lượng và vệ sinh an toàn thực phẩm
    • 874 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bạn mình đã sử dụng sản phẩm estee laủde này rùi, thấy ban ấy khen quá trùi. Minh cũng mon men xài thử. sử dung được 3 ngay thây cũng êm êm, không thây dấu hiệu của dị ứng. Hy vong tết sắp tới da dẻ sẽ đẹp hơn. Điamon đang có chương trình khuyen mãi đó! Mình mua 3 sản phẩm được tặng 1 tuýp sữa rữa mặt 30ml.
    mình thấy mua bất kì sản phẩm gì cũng đc tặng kèm các sample dùng thử hoặc là có tặng cái gì đó nhưng gần đây mình mua 2 hủ của EL mà ko thấy tặng gì hết ! ko biết nhân viên có ém lại ko tặng khách ko nữa !
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 268 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stracciatella Xem bài viết
    mình thấy mua bất kì sản phẩm gì cũng đc tặng kèm các sample dùng thử hoặc là có tặng cái gì đó nhưng gần đây mình mua 2 hủ của EL mà ko thấy tặng gì hết ! ko biết nhân viên có ém lại ko tặng khách ko nữa !
    Hihi, phải hỏi thì nhân viên mới đưa ra, không là bị ém rùi đó! Cái vụ tặng tuyp sữa rữa mặt là mình chưa kề có thềm hộp mậu thử nhò xíu cho 2 loãi sản phẩm mình mua nữa đó!
    MÓN NGON CÁC MIỀN
    - Yến sào Nha Trang
    - Bò viên An giang
    • 874 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Hihi, phải hỏi thì nhân viên mới đưa ra, không là bị ém rùi đó! Cái vụ tặng tuyp sữa rữa mặt là mình chưa kề có thềm hộp mậu thử nhò xíu cho 2 loãi sản phẩm mình mua nữa đó!
    mình có hỏi mà nó nói ko có chương trình tặng , ghét ko :cool: nhưng mình bắt nó chiết cho 1 ít idelist và cái ANR sample về xài . quyết ko chịu thua
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 268 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stracciatella Xem bài viết
    mình có hỏi mà nó nói ko có chương trình tặng , ghét ko :cool: nhưng mình bắt nó chiết cho 1 ít idelist và cái ANR sample về xài . quyết ko chịu thua
    Hehe, vậy còn vớt vát được chút ít! Nhưng mà xài thấy ok không? Mình nôn nóng mong chờ nhìn thấy tác dụng của nó quá. hehhe
    MÓN NGON CÁC MIỀN
    - Yến sào Nha Trang
    - Bò viên An giang
    • 194 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hehe, vậy còn vớt vát được chút ít! Nhưng mà xài thấy ok không? Mình nôn nóng mong chờ nhìn thấy tác dụng của nó quá. hehhe
    Mình xài EL idealist này gần 1 năm nay thấy hiệu quả lắm bạn ạ. Da sáng mịn hơn và giảm mụn rõ rệt. Có điều bạn phải xài kem dưỡng ẩm lên trên lớp Idealist (sau khi để thấm vào da) nữa. Mình vote cho em này 5 sao luôn đó.

Hồi trước giờ xài loại chai nhỏ không có vòi bơm, lần này mua hẳn chai lớn bơm cho tiện mà lại nhầm chai ko bơm được tức quá:mad:. Cảm ơn mẹ Bong-iu nhưng em không ở SG hay HN sợ làm phiền mọi người nên em quyết định chiết ra hủ nhỏ xài từ từ rùi.

Bạn nào da nhờn nhiều mụn cám xài ok lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 268 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xoài xanh & mắm ruốc Xem bài viết
    Mình xài EL idealist này gần 1 năm nay thấy hiệu quả lắm bạn ạ. Da sáng mịn hơn và giảm mụn rõ rệt. Có điều bạn phải xài kem dưỡng ẩm lên trên lớp Idealist (sau khi để thấm vào da) nữa. Mình vote cho em này 5 sao luôn đó.

Hồi trước giờ xài loại chai nhỏ không có vòi bơm, lần này mua hẳn chai lớn bơm cho tiện mà lại nhầm chai ko bơm được tức quá:mad:. Cảm ơn mẹ Bong-iu nhưng em không ở SG hay HN sợ làm phiền mọi người nên em quyết định chiết ra hủ nhỏ xài từ từ rùi.

Bạn nào da nhờn nhiều mụn cám xài ok lắm.
    He he vậy thì mình cũng yên tâm. Mình đang sử sụng serum vả kem dưỡng của EL chỉ mới vài ngày thui, nhưng cũng thấy thích lắm.
    MÓN NGON CÁC MIỀN
    - Yến sào Nha Trang
    - Bò viên An giang
    • 2,530 Bài viết

• 2,467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thóc nếp Xem bài viết
    Mình chung câu hỏi với bạn. Dạo này da dẻ xuống cấp quá, ngày mai định đi mua!
    Ko biết có phải người quen ko nhỉ .
    Mình cũng đang dùng EL nhưng dùng loại khác, nghe nói hãng này chuyên dùng cho U 40.
    Nếu bạn định dùng thi mua loại mini về dùng thử nhé, ok thì fullsize sau.
    Tuy hãng có để là 24 tháng kể từ ngày mở nắp nhưng MP cũng như thức ăn thì dùng càng sớm càng tốt .
    Lọ 50ml, mỗi lần dùng 1-2 giọt thì bao giờ hết nhỉ :Thinking:.
    Con là nụ hoa bé nhỏ trong nhà :Kiss:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,530 Bài viết

• 2,467 Được cảm ơn

3sp mới được tặng 1 tuýp SRM thôi à,hic, mình biêt tuýp ấy, bạn mua 3sp thì chắc phải tới trên 3M, họ tặng ít thế:mad:.
    Con là nụ hoa bé nhỏ trong nhà :Kiss:
    • 616 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Ty Bầu Xem bài viết
    Ko biết có phải người quen ko nhỉ .
    Mình cũng đang dùng EL nhưng dùng loại khác, nghe nói hãng này chuyên dùng cho U 40.
    Nếu bạn định dùng thi mua loại mini về dùng thử nhé, ok thì fullsize sau.
    Tuy hãng có để là 24 tháng kể từ ngày mở nắp nhưng MP cũng như thức ăn thì dùng càng sớm càng tốt .
    Lọ 50ml, mỗi lần dùng 1-2 giọt thì bao giờ hết nhỉ :Thinking:.
    Ôi, có khi là người quen mất rồi, vì mấy hôm nay status trên yahoo của mình là câu ca thán da dẻ đấy mà.:Silly:

Chiều nay mình đi sắm đồ dưỡng đây, nhưng mình đang lăn tăn thêm cả L'occitane nữa, vì mình thích sản phẩm từ thiên nhiên hơn, nhưng nó lại không đặc trị. Thật khó nghĩ, :Thinking:
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ dùng EL được cả năm rồi đấy, thích lắm nhé, EL thực ra nó ko phân chia theo tuổi tác mà dựa theo các vấn đề khác nhau của da như da dầu, pore to, da sạm nám, chảy xệ hay da mất sức sống , v..v.. Mẹ nào còn lăn tăn thì rinh mini về dùng xem thế nào :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 88 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình trước đây dùng Shishedo, mới chuyển qua EL. Quả là dùng EL rất thích. Lâu nay cũng chịu khó đầu tư cho mỹ phẩm mà chưa thực sự biết cách chăm sóc da nên hiệu quả chưa là bao. Các mẹ chú ý việc làm sạch da rất quan trọng. Như mình đây có trang điểm mà không dùng nước tẩy trang, chỉ dùng sửa rửa mặt nên mặt vẫn bị mụn, rồi dùng kem dưỡng mà không biết là phải tẩy tế bào chết mỗi tuần một lần. Giờ thì để ý hơn rồi, thấy da mặt cải thiện hơn nhiều.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2