Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai biết cửa hàng Cendi ở Lê Thánh Tông chuyển đi đâu không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 140 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trước kia mình rất hay mua đồ may sẵn ở cửa hàng Cendi đầu phố Lê Thánh Tông (ngay cạnh showroom Toyota ấy). Cửa hàng đấy nghe nói là của Viện mẫu thời trang Việt Nam. Đồ ở đấy không phong phú lắm về chất liệu nhưng rất nhiều kiểu dáng và thêu cũng đẹp. Nhưng hôm rồi đi qua thì thấy chuyển đi mất rồi và cũng chẳng để lại thông báo chuyển địa điểm. Mẹ nào có biết cửa hàng này chuyển đi đâu thì cho mình biết với nhé. Cảm ơn trước nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 140 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Các mẹ ới ời ơi, không ai chỉ cho tớ với à?
    • 118 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ yêu bé Xem bài viết
    Trước kia mình rất hay mua đồ may sẵn ở cửa hàng Cendi đầu phố Lê Thánh Tông (ngay cạnh showroom Toyota ấy). Cửa hàng đấy nghe nói là của Viện mẫu thời trang Việt Nam. Đồ ở đấy không phong phú lắm về chất liệu nhưng rất nhiều kiểu dáng và thêu cũng đẹp. Nhưng hôm rồi đi qua thì thấy chuyển đi mất rồi và cũng chẳng để lại thông báo chuyển địa điểm. Mẹ nào có biết cửa hàng này chuyển đi đâu thì cho mình biết với nhé. Cảm ơn trước nha.
    Sao lại là Cendi nhỉ, mỉnh tường Fadin chứ, bạn gọi điện đến Viện mẫu thời trang chắc họ chỉ mà.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 256 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn thử xem có phải cửa hàng ở phố Hai Bà Trưng, đối diện trường Trần Phú không nhé vì mình tự nhiên lại quên mất tên rồi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 256 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn thử xem có phải cửa hàng ở phố Hai Bà Trưng, đối diện trường Trần Phú không nhé vì mình tự nhiên lại quên mất tên rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 294 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PrettySons Xem bài viết
    Không phải đâu. Cửa hàng này có từ lâu rồi, là của trường CĐNT HN cơ.
    • 140 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MitNem Xem bài viết
    Không phải đâu. Cửa hàng này có từ lâu rồi, là của trường CĐNT HN cơ.
    Đúng đó, cửa hàng trước cửa trường Trần Phú là ID Fashion của chị Huyền. Còn cửa hàng mình nói đến là cửa hàng của Viện Mẫu Thời trang. Mình có hỏi 1080 số điện thoại của Viện Mẫu nhưng họ không có. Vậy mẹ nào tình cờ biết thì cho mình xin số ĐT đấy nhé. Cảm ơn trước nghe.