Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chọn tông son đỏ phù hợp với màu da

• 763 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn bằng tuổi mình này ^^. Da mình cũng là da ngăm, mình trung thành với đỏ cam luôn.
    Vì mình cũng từng dùng 1 số màu khác rồi, thấy da ngăm tụi mình lên chỉ có chết da thôi. Hồng thì đặc biệt không, đỏ thì có nhưng nhớ tán mỏng và đánh nhạt là được.
    Hôm qua mình mới thử tông màu cam đất của cái gì quên xừ nó rồi , đánh lớp dưới là son Tint xong dùng son này lên, 1 cảm giác trải nghiệm yomosst lắm bạn à

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 2,681 Bài viết

• 15,016 Được cảm ơn

Mấy chị cho em hỏi màu 675 faint for fuschia của maybeline creamy matte hợp da nào ạ? Em đang nghía màu ý mà mua online nên ko bik có hợp da mình ko. Em đúng da châu á , vàng , ko có trắng
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@@, ôi bạn ơi, màu 675 đó là màu hồng phải không? Bạn ko trắng thì dù có thích cũng đừng bh mua về dùng.
    Mình từng dùng màu này son matte của NYX, cực kì chết da. cuối cùng thì đổi cho con bạn cũng dòng NYX, nhưng là màu đỏ cam.
    Bạn thử Bourjois Velvet xem, nhiều màu lắm. Hoặc nếu dùng dòng matte thì đổi sang màu khác cũng được. Nhưng dòng matte này dùng hay bị lộ lắm, nó ko được êm và trơn môi. Đấy là cảm nhận của mình ^^
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

màu đỏ rượu mà đi với da ngăm nhìn đúng Tây
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị tham khảo bảng màu của son Kryolan của Đức nhé . Tông đỏ và nude của hãng này đẹp lắm ạ <3. Chất son lì mượt, bền màu rất thích. Son dòng makeup chuyên nghiệp chứ không phải "tay ngang" như những tên tuổi lớn ạ.

Đỏ tươi Aphrodite, đỏ rượu Venus, đỏ bầm Hera...
    Hồng đấy Matt, Freyja; cam đất Ceres; nude thuần Luna, Maia
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hay dùng đỏ tươi, nhìn thế cho sáng da
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng tông hồng cho những người da trắng: Màu tối thường nổi bật trên làn da trắng, chính vì thế, bạn cần bổ sung các màu như hồng, mơ hay san hô. Ngoài ra, các màu như cafe, hoa cà, hồng đào cũng có tác dụng sáng da.

Solomon
    Tầng 3B, tòa nhà CTM Complex 139 Cầu Giấy, Q.Cầu Giấy, TP.Hà Nội - Hotline: 0982 800 865 -Website: solomon.com.vn
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3