TIN TÀI TRỢ.

Cho em xin ý kiến về dòng sản phẩm Dermalogica

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào sử dụng dòng sản phẩm Dermalogica chưa ạ? Cho em xin ý kiến được không? Em đang tìm hiểu Phượng Anh Spa để đi chăm sóc, một chị bạn nói Spa này không gian cũng ổn, giá cả phải chăng, mà lại dùng dòng Dermalogica, nghe nói dòng sản phẩm này khá tốt và cao cấp thì phải. Em thì em thấy mỹ phẩm là quan trọng lắm, ảnh hưởng đến nhan sắc, mẹ nào có kinh nghiệm gì share cho em với. Em cám ơn nhiều nhiều ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 331 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuy_-_Trang Xem bài viết
    Có mẹ nào sử dụng dòng sản phẩm Dermalogica chưa ạ? Cho em xin ý kiến được không? Em đang tìm hiểu Phượng Anh Spa để đi chăm sóc, một chị bạn nói Spa này không gian cũng ổn, giá cả phải chăng, mà lại dùng dòng Dermalogica, nghe nói dòng sản phẩm này khá tốt và cao cấp thì phải. Em thì em thấy mỹ phẩm là quan trọng lắm, ảnh hưởng đến nhan sắc, mẹ nào có kinh nghiệm gì share cho em với. Em cám ơn nhiều nhiều ạ.
    cái này có topic rồi ,dài lê thê luôn,bạn search lại để tham khảo nhé
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leanhmk Xem bài viết
    cái này có topic rồi ,dài lê thê luôn,bạn search lại để tham khảo nhé
    Em cám ơn chị leanhmk nhé. Vậy các mẹ có thể cho em 1 vài comment về Phượng Anh Spa được không ạ, em có hỏi một vài ng bạn nhưng không nhiểu người biết về Spa này, bên này mạnh về đồ cưới hơn thì phải.

Nếu có thể mọi người cho em 1 vài địa chỉ Spa gợi ý đi, nhưng giá cả đừng "chat" quá nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 49 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuy_-_Trang Xem bài viết
    Em cám ơn chị leanhmk nhé. Vậy các mẹ có thể cho em 1 vài comment về Phượng Anh Spa được không ạ, em có hỏi một vài ng bạn nhưng không nhiểu người biết về Spa này, bên này mạnh về đồ cưới hơn thì phải.

Nếu có thể mọi người cho em 1 vài địa chỉ Spa gợi ý đi, nhưng giá cả đừng "chat" quá nhé
    Chị ở HN hay SG ?