TIN TÀI TRỢ.

Cho em xin địa chỉ mua Lancome minisize chất lượng chuẩn

• 1 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi! em xem trên các 4rum thì thấy nhiều comment về em Lancome Expert serum. Em muốn mua minisize để dùng thử nhưng em vào Parkson để hỏi các em bán hàng tại showroom của Lancome thì được biết những minisize đó chỉ là hàng dành tặng chứ không bán và hiện nay ở showroom không có. Em xem trên mạng thì thấy khá nhiều nơi quảng cáo bán hàng xách tay chất lượng chuẩn ( made in France luôn). Nhưng em không biết thế nào vì cũng thấy nhiều mẹ than phiền về chất lượng hàng xách tay.
    Mẹ nào biết địa chỉ nào bán hàng xách tay ( đặc biệt là Lancome ) uy tín thì cho em xin.
    Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu, tặng hoa trước để các mẹ nhiệt tình hi..hi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jingmei Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi! em xem trên các 4rum thì thấy nhiều comment về em Lancome Expert serum. Em muốn mua minisize để dùng thử nhưng em vào Parkson để hỏi các em bán hàng tại showroom của Lancome thì được biết những minisize đó chỉ là hàng dành tặng chứ không bán và hiện nay ở showroom không có. Em xem trên mạng thì thấy khá nhiều nơi quảng cáo bán hàng xách tay chất lượng chuẩn ( made in France luôn). Nhưng em không biết thế nào vì cũng thấy nhiều mẹ than phiền về chất lượng hàng xách tay.
    Mẹ nào biết địa chỉ nào bán hàng xách tay ( đặc biệt là Lancome ) uy tín thì cho em xin.
    Hàng chính hãng khó tìm lắm bạn ah. chỉ là hàng xách tay trực tiếp từ bên đó về mới tin tưởng được. Còn trên pakson bán hàng cũng tạp nham lắm, bên mình cũng chuyên cung cấp 1 số sản phẩm cho bên đó mà nên mình biết, chỉ cần dán lại nhãn mác 1 chút thì y chang như hàng thật. Lancôme thì dùng hàng fake cũng không tồi mà giá mềm hơn nhiều bạn ah.
    • 416 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hi bạn,
    Mình mua Lancome của chị Hạnh : xuanhanh.com. Chất lượng thấy cũng ok
    Bạn search thử xem sao nhé!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovelymom1982 Xem bài viết
    Hi bạn,
    Mình mua Lancome của chị Hạnh : xuanhanh.com. Chất lượng thấy cũng ok
    Bạn search thử xem sao nhé!
    Cảm ơn bạn nhé nhưng cho mình hỏi chút là bạn mua của Xuân Hạnh dòng sản phẩm nào thế và sau khi mua thì có đối chiếu thử với hàng trong showroom chính hãng không. Ui mà như mẹ minhhangkt50 thì mua trong Parkson cũng có thể là hàng giả thì biết đâu mà lần bi giờ.
    • 416 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé nhưng cho mình hỏi chút là bạn mua của Xuân Hạnh dòng sản phẩm nào thế và sau khi mua thì có đối chiếu thử với hàng trong showroom chính hãng không. Ui mà như mẹ minhhangkt50 thì mua trong Parkson cũng có thể là hàng giả thì biết đâu mà lần bi giờ.
    Hic! Thật ra mình cũng không rành cách phân biệt ntnao. Nhưng đây là chỗ nhiều mẹ chỉ cho mình mua, mỹ phẩm đảm bảo mà giá mềm hơn nhiều so với showroom và những nơi khác Ko biết thật giả thế nào nhưng có tác dụng tốt với da mình!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 786 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Tớ có 1 bộ Lancome được chính tay người nhà xách từ Mỹ về, có kèm theo túi + các món quà tặng theo. Nếu bạn quan tâm thì nhắn tớ tớ gửi hình nhé. Giá mua tại Mỹ là hơn 80$, tớ sẽ để lại bạn giá hữu nghị nhất vì đúng là tớ ko quen xài mỹ phẩm.
    Bố mẹ yêu Nhím lắm lắm :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,769 Bài viết

• 3,541 Được cảm ơn

Hàng lancome và Estee lauder bạn cứ tìm chị hanhbee tức Xhạnh nhé, bảo đảm đó bạn. Hàng tốt hơn ở showroom, bạn không tin thì kêu chị ấy đưa cho xem hóa đơn nhập hàng là biết à. Hàng chị Hạnh là tớ không cần bận tâm về chất lượng, vì chị ấy cực kì uy tín.
    PS: Mod ơi, em không quảng cáo đâu ạ, em chỉ nói đúng sự thật cho bạn ấy thui ạ. Mod đừng chiếu tướng em nhé
    Ym : Pisu_2012
    Em có ước mơ, và em dám làm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 944 Bài viết

• 2,098 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhangkt50 Xem bài viết
    Hàng chính hãng khó tìm lắm bạn ah. chỉ là hàng xách tay trực tiếp từ bên đó về mới tin tưởng được. Còn trên pakson bán hàng cũng tạp nham lắm, bên mình cũng chuyên cung cấp 1 số sản phẩm cho bên đó mà nên mình biết, chỉ cần dán lại nhãn mác 1 chút thì y chang như hàng thật. Lancôme thì dùng hàng fake cũng không tồi mà giá mềm hơn nhiều bạn ah.
    Hic, Fake là fake và auth là auth sao lại không tồi được nhi? Thà cứ liệu cơm gắp mắm, nếu dùng cao cấp thì phải chịu mắc còn không cứ bình dân mà dùng, miễn phải có xuất xứ, thương hiệu đàng hoangf.
    • 132 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuan-hanh Xem bài viết
    Hic, Fake là fake và auth là auth sao lại không tồi được nhi? Thà cứ liệu cơm gắp mắm, nếu dùng cao cấp thì phải chịu mắc còn không cứ bình dân mà dùng, miễn phải có xuất xứ, thương hiệu đàng hoangf.
    hì hì Tiff đồng ý với bạn nì... Đã muốn dưỡng thì phải dùng hàng chính hãng thôi, dù là hàng cao cấp hay bình dân cũng có tên tuổi cho nó yên tâm. Hàng fake nghe thì đã thấy có vấn đề rồi mà
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pisu_2012 Xem bài viết
    Hàng lancome và Estee lauder bạn cứ tìm chị hanhbee tức Xhạnh nhé, bảo đảm đó bạn. Hàng tốt hơn ở showroom, bạn không tin thì kêu chị ấy đưa cho xem hóa đơn nhập hàng là biết à. Hàng chị Hạnh là tớ không cần bận tâm về chất lượng, vì chị ấy cực kì uy tín.
    PS: Mod ơi, em không quảng cáo đâu ạ, em chỉ nói đúng sự thật cho bạn ấy thui ạ. Mod đừng chiếu tướng em nhé
    pisu_2012 ơi chị hạnh hết hàng rồi, có chỗ nào khác ổn em giới thiệu giúp chị, cần gấp quá. Thanks em
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 302 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

http://checkcosmetic.net/ vào trang này tra ra là biết hàng thật hay ko và hạn sử dụng còn hay hết đó bạn.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi, chị Hạnh là chị nào zay, cho em xin địa chỉ đc ko, em mún mua mỹ phẩm mà đang phân vân chỗ mua quá, cám ơn mấy chị ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khuechau Xem bài viết
    các chị ơi, chị Hạnh là chị nào zay, cho em xin địa chỉ đc ko, em mún mua mỹ phẩm mà đang phân vân chỗ mua quá, cám ơn mấy chị ^^
    bạn tra google xuanhanh thử xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 944 Bài viết

• 2,098 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimiduy Xem bài viết
    http://checkcosmetic.net/ vào trang này tra ra là biết hàng thật hay ko và hạn sử dụng còn hay hết đó bạn.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Cho đến nay thì không có cách tra nào đảm bảo 100% bạn ah.
    Đơn cử là hàng Nhật, nhất là hàng nội địa trang này tra không chuẩn và ngay chính hãng sản xuất ra họ cũng không công nhận (cái nè mình có cả mail tiếng Nhật gởi hỏi và họ trả lời)
    Hàng Lancome thường made in USA rất chuẩn nhưng made in France và Japan vẫn có khi nhầm tháng nhưng năm thì không
    Đó là về code date
    Về code xuất xứ, hàng chính hãng hay không chính hãng càng mù đơn cử là nước hoa, dù mua còn tem Macys hay mua từ store hãng bên nước ngoài về check có cái web nhận ra có cái báo lỗi
    Còn cây son Mac của con bé gần nhà mua ở chợ Bàn Cờ 120k mang qua mình check thử, mọi thứ ok từ mã vạch sx đến date code nhưng rõ ràng là hàng giả vì bằng mắt thường là thấy, cũng khó nói nhưng mình cầm lên là thấy giả, hic.
    Tóm lại dòng chữ in lên cũng chỉ là dòng chữ in lên, quan trọng là bên trong, hiệu quả và sự công nhận từ uy tín nói chung hic.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nó có điều kiện thì lên mua ở Parkson, tràng tiền... Mẹ nào nói trong đó bán hàng Fake lên suy nghĩ lại... giờ ở ngoài bán hàng xách tay nếu là người có kinh nghiệm cũng chưa giám chắc là liệu có đúng hàng xách tay ở Pháp, mỹ, Nhật hay là xách tay hàng TQ... Còn trongaParkson, tràng tiền thì cái chuyện bán hàng Fake toàn là những mẹ chưa hiểu nói lên hoặc chưa mua hàng ở đấy mà nói bừa .Có thể nhiều mẹ được người thân ở nước ngoài mua tặng, hoặc đã mua dùng MP SX tại Pháp, Mỹ và khi về VN mua sp y như vậy nhưng chất lượng có khác là do 1 sx nước thứ 3, mỗi vùng miền khí hậu khác nhau lên MP dùng cho người châu á, châu âu, châu phi nó phải nghiên cứu để phù hợp với khí hậu vùng miền. Nhiều mẹ mua MP xách tay Lancom,Dior, Shishido,v.v.vv mà giá 250k-500k một hộp dưỡng hay phấn má,mắt hay SRM, nước hoa hồng thì lên đó chắc chắn là hàng TQ. Hàng chính hãng so với hàng xách tay giá cả chỉ chênh nhau 100k-150k là cũng, nhưng nhiều chỗ mình thấy nhiều mẹ quảng cáo xách tay tốt uy tín, mình có xem giá cũng ko chênh lệch giá hãng mấy nhưng khi đến xem thì tôi rồi, hàng lởm giá hãng thấy mà sợ ví dụ như hộp phấn nếu bạn mua hàng chính hãng bao giờ dưới đít hộp phẫn cũng có 1 lỗ thông hơi nhỏ nhưng mình xem thì mãi ko có, hỏi NV lại còn kêu ai để lỗ đấy hả chị? bó tay luôn. Giờ vì lợi nhuận vì đồng tiền lên lương tâm chó tha , dùng mọi thủ đoạn để lừa đảo...trên gương mặt người khác.CHị em phụ nữ mình hay cả tin và chưa thực sự hiểu lên chỉ cần đẹp..đẹp ..hay cái này tốt lắm là có thể yên tâm mua. Nếu mua 1 bộ quần áo thì nó ntn thì có thể ko ảnh hưởng tới bản thân, nhưng khi bạn dùng MP fake có thể trả giá rất đắt cho sự thiếu hiểu biết của mình, nhiều người nói dùng chả sao vẫn đẹp... nó có thể chưa ảnh hưởng bây giờ đâu nhưng lâu dài thì ko ai dám chắc. Thà ko có tiền dùng hàng Pon'd, hay hàng Việt nam còn hơn là có tiền mà mua hàng TQ. Quan điểm của mình mua MP ko ham rẻ và chỉ vào đúng hãng mua ko mua hàng trôi nổi hay QC xách tay,..Không phải MP cứ SN tại TQ là hàng lởm vì nhiều mẹ mua hàng hãng nhưng nó ghi SX tại trung quốc thì sợ đến nỗi ko dám mua vì cái ám ảnh hàng TQ, Ví dụ như hàng Maybeline, l'oreal bán tại Việt Nam như ở BigC là hàng chính hãng nhưng có rất nhiều sp sx tại nước thứ ba như TQ, Sing vv.vv Vì cái tâm lý sợ hàng TQ lên cứ hàng TQ là sợ ko mua xin thông báo các mẹ là các cty Maybeline, hay Loreal nó đặt nhà máy ở đấy lên có sx thì cũng làm giá thành rẻ hơn và phù hợp người châu á mình hơn mà thoai. Cmt mình ko quy chụp hàng TQ là lởm mà chỉ muốn chia sẻ chút KN của mình về MP vì trước đây mình cũng đã bán MP . Đến bây giờ khi mình đi mua MP mình vẫn tin và mua hàng chính hãng ko bao giờ tham rẻ mua hàng ở ngoài vì sợ nhất cái kiểu tiền mất tật mang mà oán hận thì dài dài... Hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 473 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pisu_2012 Xem bài viết
    Nhờ topic này mà biết thêm 1 địa chỉ mua mỹ phẩm uy tín
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,860 Được cảm ơn

mod cho em nhờ chút ạ, em có 1 lọ serum mini blanc expert dòng dưỡng trắng của Lancome 7ml, cái này em dc tặng kèm hồi mua Lancome ở Tràng Tiền ( k nhớ là hóa đơn mấy tr thì dc tặng ý ), k có nhu cầu dùng nên tly lại ạ. chị nào cần thì pm em ^^
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ có thể tham khảo trên zaodich.com VVA Cosmetics có các mặt hàng Mỹ Phẩm Minisize đấy mẹ ^_^ chúc mẹ luôn trẻ đẹp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nó có thể tham khảo thêm The Truth Shop trên zaodich hoặc Haravan ý.