TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi về emulsion, serum Lancome Visionnaire

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.95K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chào các chị! Các chị vui lòng cho em hỏi chút. Em 26t. Da em thuộc da hỗn hợp, lỗ chân lông to, và còn có tàn nhang khá nhiều và đậm ở đuôi mắt, da ít mụn, chỉ có mụn cám vùng mũi. Em được tư vấn và vừa mới dùng sp Lancome visionnare, em dùng serum, emulsion ngày 2 lần, sáng thì còn dùng thêm neutrogena để chống nắng (chỉ mới sử dụng gần đây). Em không trang điểm, hàng ngày tẩy trang bằng oliu để làm sạch và dùng kèm srm, sau đó dùng toner trà xanh để làm cân bằng da. Trước đây em có dùng qua Dermalogica, không thấy đẹp lên, nhưng da sạch khỏe và không nhờn như bây giờ. Dùng dòng Laneige Water Bank cũng không ổn. Các chị thông thái giúp em với, bây giờ không biết nên dùng hay không. Chị tư vấn bán hàng thì bảo khi apply em nên apply thật mòng và từ từ xem tác dụng, vì mùa này thời tiết rất nóng và em lại ít chịu ngồi máy lạnh. Chị còn bảo xài Lancome thường da đẹp, nhưng hơi gây nhờn khi chưa quen sử dụng. Bây giờ sáng thức dậy cái mặt em nhờn nhợt, phát nản. Hay do kem chống nắng gây bí nên da em mới đổ dầu nhiều vậy nhỉ? Có ai giúp em với không ạ. Em xin cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT