TIN TÀI TRỢ.

Cho e hỏi kem W leza có ai sử dụng chưa?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 55.2K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hqa e đi nhà sách thì tình cờ thấy loại này chỉ 58.5k thôi mà nhiều ng mua lắm. Mặt e bị thâm nhẹ 2 bên má và e cũng muốn dưỡng cho trắng lên xíu ạ. Ai xài kem này rồi cho e xin tí review

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình dùng rồi nh loại mình mua chỉ ba mươi mấy ngàn thôi dưỡng rất tốt mà ko ăn nắng, chán cái vô sg chưa tìm dk chỗ bán, loại w leza kem nghệ í , lo màu trắng
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình dung loại màu tím wleza thấy được nek ban, da trắng min, hêt tham, hét mụn, trắg hòng nữa chư..nx hk biết sai lau có sao không nx gio minh thấy rất ok
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh ban si va le cac dong my pham wleza cua cty Ta Minh Quang, minh dag o Cu Chi, HCM, co nhan ship, bao dam hang chinh hang cty, dt. 01667543863
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình xài r.mình dùng hộp màu tím.phải kem này cực kì tốt.hết mụn và trắng da.mấy đứa b mình cũng xài ai cũng khen.b xài thử đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 105 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

B dùng kem này ntn rồi b
    comment by WTT mobile view
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

vẫn bình thường bạn ah.da trắng và hết mun
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ken nay có chứa coticoid nah moi người. Mình đã xài và bỏ k xai nữa da mình nổi mụn ghê gớm, còn hơi nám nữa. Mọi người k nên dùng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dung kem boc mau xanh:duong va tai tao da.khi ngung dung thi rat ngua con len mun nua khong biet sau nay co sao khong.minh lo qua.ban giup minh cho minh biet co nen xai tiep hay khong.ma khong xai nua thi minh so len mun va ngua
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dung kem boc mau xanh:duong va tai tao da.khi ngung dung thi rat ngua con len mun nua khong biet sau nay co sao khong.minh lo qua.ban giup minh cho minh biet co nen xai tiep hay khong.ma khong xai nua thi minh so len mun va ngua
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khuyên các bạn một câu chân thành: Không nên dùng Leza (màu tím, xanh hay trắng...màu nào cũng vậy), không những Leza mà còn nhiều loại khác có giá từ 30k trở lên, thậm chí ốc sên....Khi dùng sẽ bào da mỏng ra, nên da sẽ trắng nõn, sạch mụn, không ăn nắng...rất nhanh chóng. Da mịn màng đẹp cực kỳ. Nhưng dùng thời gian dài, da sẽ mỏng đến nỗi thấy cả mạch máu, da dễ bị tổn thương. Nếu đang dùng mà ngưng lại, bảo đảm da sẽ nổi mẩn đỏ, ngứa kinh khủng, da khô rát, đỏ tấy chịu không nổi. Mặt khác còn ảnh hưởng đến sức khỏe. Mình vì không bỏ được, lại không hiểu tác hại nên đã dùng liên tiếp 6 năm liền, không bỏ lấy 1 ngày. Và bây giờ da mình mỏng thấy cả tia máu. Bây giờ mình quyết tâm bỏ, nhưng khổ không chịu được.Các bạn ai lỡ dùng rồi thì bỏ đi, đừng giống mình vì sợ da xấu mà không dám bỏ....
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn rất nhiều. Có con em da trắng hồng dùng, hỏi nó định dùng theo mà giờ ko dám nữa 😂
    • hothiyenvy Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KellyV0 Xem bài viết
    mình dùng rồi nh loại mình mua chỉ ba mươi mấy ngàn thôi dưỡng rất tốt mà ko ăn nắng, chán cái vô sg chưa tìm dk chỗ bán, loại w leza kem nghệ í , lo màu trắng
    mua ở đâu z chị
    • Cogaidungkhoc12 Khách
    • 2 năm
    Kem nay sau ma tim hoai k thay.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, bạn cho m hỏi là giờ bạn đã bỏ dc chưa, và khoảng thời gian ngưng dùng bị ngứa đến lúc hết ngứa thì khoảng bao lâu vậy bạn, mình dùng 10 năm rồi giờ ko bít sao, muốn bỏ quá mà như bạn nói đó, mà chỉ cần 2 ngày ko xài là bị ngứa khó chịu lắm, mình khổ quá mà. Bạn tư vấn giúp mình với nhé, mihf cảm ơn bạn
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    b ơi đã bỏ được chưa, mình cũng thấy có ng giới thiệu dùng nhưng mà đọc review thấy sợ á
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi cho minh hoi bạn xài khoảng mấy hủ thi có ket quả z ban. chứ mh moi xài thi thay noi mun nhìu hon nua.
    ban tu van cho mh zs nha
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Moi ng cho e hỏi kem tri mun MIAN hủ màu xanh của Kacometis có tot ko ạ. Có ai dùng rồi tư vấn dùm e zs nha
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóng đc rep ..bạn đã sài loại đó chưa bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chauchuchoa Xem bài viết
    Mình xài r.mình dùng hộp màu tím.phải kem này cực kì tốt.hết mụn và trắng da.mấy đứa b mình cũng xài ai cũng khen.b xài thử đi
    Bạn ơi.. giờ bạn còn sài không