Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia sẽ & thảo luận về các loại son môi tốt nhất hiện nay

• 1.69K Lượt chia sẻ
  • 141K Lượt đọc
  • 106 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì chung thành với son MAC ạ :3 lên môi khá đẹp và hợp vs dân châu á mình hí hí

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình nhờ bạn mua 5 cây son MAC ỡ mỹ về chọn màu ko hợp với da nên có ai muốn mua mình đễ lại cho 1 cây 390k ạ .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huynhnhu06062014
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sài son của Charlotte Tuibury đi bạn ơi, giá hơi đắt nhưng rất đáng đồng tiền.Chất son nhưng lại mềm mượt và đặc biệt là bôi lên môi không bị khô nhé.
    https://www.facebook.com/EVA-SHOP-14...homepage_panel
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em oánh dấu phát. Hôm trc mới được mua cho cây của the face shop mà hình như mọi người không mặn mà gì với hãng này nhỉ . Em chưa dùng nên chưa biết thế nào
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

không biết các chị em thế nào, mình rất thích son, nhưng không mua nhiều, mà thấy màu nào hợp với mình là dùng hết lại mua lại, truớc kia thì trung thành với Lancome dòng Baume in love hồng cánh sen, nhẹ nhàng, duỡng tốt, mềm môi, thuờng là dùng hàng ngày mọi nơi mọi lúc, vì mình cũng ko thường trang điểm, khi đi tiệc tùng thì YSL màu cherry, nói chung chỉ thích hai em đấy, nhưng nửa năm nay vô tình có cô em giới thiệu về Bourjois velvet màu nude số 7, mê em này luôn, mềm mịn, lên màu tự nhiên,lâu trôi, môi mình khá dày và hồng tự nhiên rồi nên mình cực thích dùng em này, đi chơi hay đi làm đều ok.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em rất ít dùng son. Nhưng từ hồi mua son Sue'n thì thấy son này màu lên đẹp, mịn mà rất mềm môi, hihi.
    Đây là thương hiệu do chính người Việt Nam nghiên cứu và sản xuất. Vì vậy, e dùng nó như một lời động viên chị giám đốc và
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em rất ít dùng son. Nhưng từ hồi mua son Sue'n thì thấy son này màu lên đẹp, mịn mà rất mềm môi, hihi. E mua liền 2 thỏi để thay đổi. Son có thành phần tự nhiên, kho chất bảo quản, không có hóa chất nên rất an toàn.
    Đây là thương hiệu do chính người Việt Nam nghiên cứu và sản xuất. Vì vậy, e dùng nó như một lời động viên chị giám đốc và muốn quảng bá để người Việt có địa chỉ mua mỹ phẩm tin cậy.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bourjois , Tomford vs louboutin la dùng ok.
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đang dùng son của the face shop cũng lên màu đẹp lắm 645 k.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sao thấy son chính hiệu không bền màu mới là thật, đúng không các mẹ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi mình muốn mua son BOURJOIS thì mua chính hãng ở đâu vậy
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haiyen663 Xem bài viết
    BOURJOISMình thấy bourjois , Tomford vs louboutin la dùng ok.
    Mình muốn mua son BOURJOIS thì đặt mua chính hãng ỏ đâu vậy.m ở nghệ an.giờ son nhái nhiều na
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xekorusi22;Bỏu984236
    không biết các chị em thế nào, mình rất thích son, nhưng không mua nhiều, mà thấy màu nào hợp với mình là dùng hết lại mua lại, truớc kia thì trung thành với Lancome dòng Baume in love hồng cánh sen, nhẹ nhàng, duỡng tốt, mềm môi, thuờng là dùng hàng ngày mọi nơi mọi lúc, vì mình cũng ko thường trang điểm, khi đi tiệc tùng thì YSL màu cherry, nói chung chỉ thích hai em đấy, nhưng nửa năm nay vô tình có cô em giới thiệu về Bourjois velvet màu nude số 7, mê em này luôn, mềm mịn, lên màu tự nhiên,lâu trôi, môi mình khá dày và hồng tự nhiên rồi nên mình cực thích dùng em này, đi chơi hay đi làm đều ok.
    Mình muốn mua son Bourj chính hãng muaoở đâu vậy bnạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E rất thích xài son và xài rất thường xuyên. E đg xài loại cua Thái nhưng em k chắc ăn lắm vì e mua chỉ co 100k ak. E muốn xai mấy loại son như c nói cho an toàn nhưng không biết mua ở đâu hết c ơi. C chỉ em với. Hiện e đg làm việc ở tp HCM. E cám ơn c nhé!
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thì đang ưng dùng em YSL màu coral và em Dior Lip Glow, ổn lắm ạ, đánh 1 lớp ysl rồi thoa Dior lên nhìn xinh tươi lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

M có nhận od son BJ chuẩn xác Pháp nhé
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình đang ở nc ngoài nên mua cũng tiện,còn mua hàng chính hãng ở VN mình cũng ko rõ lắm bạn ạ
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình đang ở nc ngoài nên mua cũng tiện,còn mua hàng chính hãng ở VN mình cũng ko rõ lắm bạn ạ
    • 89 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bình thường em hay dùng son của Hàn, nhiều dưỡng mà màu tươi trẻ, tự nhiên í. E hay dùng của The Faceshop với của Innisfree thích lắm.
    Mà từ đợt thích son đỏ, dùng thử thì thấy rất hợp Dior màu 999. Mày lên chuẩn, nhiều dưỡng, không nhanh trôi lắm, dùng nguyên buổi chiều, ăn xong thì môi còn màu hồng, vì e tô son xong là mím môi qua khăn giấy để giảm tông màu đỏ của son. E ở Pháp mua ở cửa hàng là 34euros.
    E cũng rất ưng Rouge in Love của Lancome, màu số 183N. Màu lên đẹp chuẩn (môi e khô và thâm mà vẫn lên màu đẹp dã man)... Giá 29,90 euros thôi ạ.
    e sống ở Pháp nên mua và dùng son tiện lắm. Mẹ nào muốn order thì pm e trực tiếp nhé. Yên tâm hàng chuẩn. E cũng là sinh viên đi du học rồi đi làm thôi í mà cũng mê mẩn mỹ phẩm đặc biệt là son, vs nước hoa nữa. Mẹ nào muốn thì liên lạc e qua tin nhắn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Môi mình khô lắm, rất thích son nên hay vào siêu thị thử son suốt mà đánh cây nào nó cũng nổi da môi khô lên trông ghê chết, chỉ biết đến son dưỡng, thỏi son duy nhất m mua là lip glow của Catrice vì nó bóng mềm. Cách đây mấy tháng mua hộ đứa bạn lọ nước hoa nên đc tặng 1 cây son chanel rouge coco minisize, ko ngờ bôi lên mềm mịn bất ngờ luôn, trc giờ cứ tưởng m ko dùng đc son thỏi kiểu lì lì này cơ. Cơ mà nó đắt quá , hôm nay mình vào siêu thị lại thử đc son maybelline color sensational creamy matte nữa, giá lại rẻ. Nói chung chắc môi mình hợp vs son có độ dưỡng cao bên trong rồi.
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6