Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chăm sóc Bố, Mẹ ở Hải Phòng (tầng 2)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 131K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fishbone2410 Xem bài viết
    chiều nay rảnh ko chị e mình qua nhà bạn ở dư hàng mua ít đồ, chị mua thêm cái khuôn bánh trung thu
    chi đi chưa thế? hôm nay e mới đọc được, nếu chiều nay đi thì nhắn e nhé.[/QUOTE]
    à chiều qua nhà bạn ý thì chỉ còn khuôn bánh tt nhỏ thôi tầm 12 ngày nữa mới có hàng mới cơ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newbaby1991 Xem bài viết
    Có chị nào đã hỏi cửa hàng quần áo ấy.Em biết cái hiệu quần áo gần chợ ga tên Thúy Thúy,em thấy vào đấy tầm trẻ tuổi hay trung niên đều mua được,tuy nhiên khá nói thách,nhưng đồ cũng được lắm,lần trc em tim được bộ váy thấy đẹp,họ nói 1tr2,1tr1 gì đó,em mặc cả được 800k,về nhà mới biết trên taobao cũng bán,giá tầm 5,600k rùi.Vải cũng dầy lắm,như vải quần bò ấy.Khoe với các mẹ 1 tý...hí hí hí...(hơi béo tý các mẹ đừng cười nhé
    Ðính kèm 165914
    hi ko thấy hình đâu e gái :Smiling:
    • 117 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_yeu_Bi Xem bài viết
    chi đi chưa thế? hôm nay e mới đọc được, nếu chiều nay đi thì nhắn e nhé.
    à chiều qua nhà bạn ý thì chỉ còn khuôn bánh tt nhỏ thôi tầm 12 ngày nữa mới có hàng mới cơ[/QUOTE]

Em ơi chị hỏi chút , nhà bạn em ở Dư hàng cũng có bán khuôn bánh hả. Em cho chị xin địa chỉ đc không?
    • 225 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

chi đi chưa thế? hôm nay e mới đọc được, nếu chiều nay đi thì nhắn e nhé.
    à
    hiều qua nhà bạn ý thì chỉ còn khuôn bánh tt nhỏ thôi tầm 12 ngày nữa mới có hàng mới cơ[/QUOTE]

Vậy à, thế c cho e địa chỉ nhà bạn ấy đi, luc nào tiên e chu động qua đó luôn, thanks c nhé.
    • 258 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Em đó là Em PHương, 0934270700. yahoo: dolambanh. nhà e í ở đường Dư Hàng. e ko nhớ rõ số nhà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 90 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã đăng ký học may ở TT 23 Minh Khai chưa?, thứ 7 tuần trước họ có gọi điện cho em báo đến học, nhưng lại học và buổi chiều từ T2 đến T6.Hic hic. Em ko học được vào giờ đấy, hôm nay, em gọi điện hỏi lại thì họ bảo đang tìm người để mở lớp vào T7, CN học cả ngày luôn, hic hic, sao tìm lớp học vào buổi tối mà khó thế nhỉ. À, em thấy họ bảo là đóng 3triệu/3 tháng học đấy, (tiền học phí cũng khá cao). Không biết ở hp mình ngoài TT đấy còn trung tâm dạy nghề nào khác không nhỉ?, em thấy các mẹ trên HN cắt may đc quần áo mà mê quá cơ:Smiling:mà tự học như trên mạng thì có chỗ hiểu, chỗ không hiểu,hic. các mẹ có biết TT nào khác thì mách em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều :Rose::Rose::Rose:
    • 595 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

hi ko thấy hình đâu e gái :Smiling:
    ủa em làm đúng như hướng dẫn mà nhỉ...
    lan nay chị xem duoc chưa nhé
    Hình đính kèm
    • 237 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

các mẹ ơi, sang nay mình hao hức, thử ngay một cái bánh nướng nhân thập cẩm rồi, thấy giống ngoài hàng lắm, mỗi tội đúng là hơi bị khô thật, lần sau làm phải rút kinh nghiệm, làm ướt hơn tí thì sẽ ngon hơn. hii.Tối hôm đó đem bánh về, chồng mình cứ bảo là đi mua thôi, hihi, ko ngờ mình lại có thể làm đẹp đến thế mà. thanks mọi người nhé.
    Đó đó em bảo là khô, đừng thêm bột mà. Ăn hơi khô nhưng mà đậu xanh trứng ăn ngon chị à:"> Em thích đậu xanh trứng
    • 237 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

@ fishbone2410 : Từ hôm ở nahf chị Oanh về chị chăm quá:">
    • 237 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanhuong1402 Xem bài viết
    Có mẹ nào ở HP bán skin food không nhỉ? Tớ muốn thử bon chen dùng xem sao.Tớ lười dưỡng da lắm. Thấy mọi người nói skin food hay hay nên muốn thử.
    Ở cạnh chỗ trung tâm ngoại ngữ bán đó chị. Nhưng em ko chắc sp ở đó
    bên *** có chị Xuka bán skin food có tiếng lắm chị mua chị đó cũng đc ý. Nhiều ng khen skin food lắm ạ
    Em thfi đi hcoj nên ko dùng mĩ phẩm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

à
    hiều qua nhà bạn ý thì chỉ còn khuôn bánh tt nhỏ thôi tầm 12 ngày nữa mới có hàng mới cơ
    Vậy à, thế c cho e địa chỉ nhà bạn ấy đi, luc nào tiên e chu động qua đó luôn, thanks c nhé.[/QUOTE]
    đc ở số 2/57 Dư Hàng dưng mà e ý chuyển về Quán Nam rùi, mà cũng gần hết hàng rùi, e ý bảo 12 ngày nữa mới có
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ILOVEYOUHTT Xem bài viết
    Em đó là Em PHương, 0934270700. yahoo: dolambanh. nhà e í ở đường Dư Hàng. e ko nhớ rõ số nhà.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuthuong86 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào đã đăng ký học may ở TT 23 Minh Khai chưa?, thứ 7 tuần trước họ có gọi điện cho em báo đến học, nhưng lại học và buổi chiều từ T2 đến T6.Hic hic. Em ko học được vào giờ đấy, hôm nay, em gọi điện hỏi lại thì họ bảo đang tìm người để mở lớp vào T7, CN học cả ngày luôn, hic hic, sao tìm lớp học vào buổi tối mà khó thế nhỉ. À, em thấy họ bảo là đóng 3triệu/3 tháng học đấy, (tiền học phí cũng khá cao). Không biết ở hp mình ngoài TT đấy còn trung tâm dạy nghề nào khác không nhỉ?, em thấy các mẹ trên HN cắt may đc quần áo mà mê quá cơ:Smiling:mà tự học như trên mạng thì có chỗ hiểu, chỗ không hiểu,hic. các mẹ có biết TT nào khác thì mách em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều :Rose::Rose::Rose:
    e muốn học theo giờ thì phải đăng ký rùi có người đủ lớp ng ta mới dạy đc cơ, mà sao e ko tìm chỗ cắt may giỏi nào ng ta dạy cho. Đúng là mỗi ng 1 sở thích nhỉ, chị chỉ thích làm bánh thôi

Trích dẫn Nguyên văn bởi newbaby1991 Xem bài viết
    ủa em làm đúng như hướng dẫn mà nhỉ...
    lan nay chị xem duoc chưa nhé
    nhìn thấy e rồi, dáng ngon váy đẹp thía cơ mà :Smiling:
    • 225 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lacy.feb3 Xem bài viết
    @ fishbone2410 : Từ hôm ở nahf chị Oanh về chị chăm quá:">
    uh, hihi, công nhận là chị chăm hăn lên nhé, hôm qua con làm mứt cam mà, ngon lắm. Chị cũng thích bánh trứng nhân đậu xanh e à, vừa ngon vừa không bị cứng, hihi. giờ c đang lùng xục mua dụng cụ làm bánh đây nè, hp mình mua khó thật. thấy trên mạng dậy làm bánh dẻo tốc hành trông ngon lắm e à, cái bánh kiểu snow skin mooncake đấy. đang muốn làm cả bắp rang bơ nữa mà cũng chưa biết mua ngô ở đâu. hix hix.
    • 390 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

các mẹ ơi em muốn mua hạt xốp về may gối lười thì mua ở đâu ạ?
    • 237 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

uh, hihi, công nhận là chị chăm hăn lên nhé, hôm qua con làm mứt cam mà, ngon lắm. Chị cũng thích bánh trứng nhân đậu xanh e à, vừa ngon vừa không bị cứng, hihi. giờ c đang lùng xục mua dụng cụ làm bánh đây nè, hp mình mua khó thật. thấy trên mạng dậy làm bánh dẻo tốc hành trông ngon lắm e à, cái bánh kiểu snow skin mooncake đấy. đang muốn làm cả bắp rang bơ nữa mà cũng chưa biết mua ngô ở đâu. hix hix.
    Mứt cam ý ngon nhỉ :">. Em đang định đặt nguyên liệu trên HN rồi 2/9 bạn em về nó đưa em đỡ tiền ship>
    snow skin mooncake có phải là bánh Trung thu ngàn lớp ko chị. Em định làm cái ý thử, nguyên liệu cũng đơn giản hơn
    Còn Trung thu truyền thống em đang định thử công thức dùng baking soda
    bắp rang bơ nó có bán ngô chuyên làm bắp nhưng em tìm ko thấy chị ạ, em đọc vài topic trên WTT thì thấy bảo dùng ngô thường cũng đc .
    • 225 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Mứt cam ý ngon nhỉ :">. Em đang định đặt nguyên liệu trên HN rồi 2/9 bạn em về nó đưa em đỡ tiền ship>
    snow skin mooncake có phải là bánh Trung thu ngàn lớp ko chị. Em định làm cái ý thử, nguyên liệu cũng đơn giản hơn
    bắp rang bơ nó có bán ngô chuyên làm bắp nhưng em tìm ko thấy chị ạ, em đọc vài topic trên WTT thì thấy bảo dùng ngô thường cũng đc .
    Bánh dẻo snow skin mooncake la cai banh này này. http://khaitam.wordpress.com/2011/08...-dừa-cherry/. c trông nó hấp dẫn quá cơ. kể mà hôm nao làm được thì tốt nhỉ? hihi
    Uh, hôm nao c thử làm ngô thường xem thế nào. hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

luyện nhiều cho tay nghề cao nhể, bắp ngô e mua trong bigc nhé, nhà chị vẫn còn 1 lọ mà lười nổ bỏng, hôm qua thằng nhớn đòi ăn nhưng mẹ lười hi, mà chị thích ăn ko có đg thấy ngon hơn, còn thằng con thì bảo mẹ mua ở ngoài cho con vì mẹ làm chả ngọt tí j
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

hôm qua vào mua nguyên liệu thì thía e Trang, định tính chung share ship thì bạn bán hàng bảo bạn e ý qua lấy rùi
    trước chị hay mua ngô ở Metro dưng mà bigc cũng có đấy
    • 225 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

luyện nhiều cho tay nghề cao nhể, bắp ngô e mua trong bigc nhé, nhà chị vẫn còn 1 lọ mà lười nổ bỏng, hôm qua thằng nhớn đòi ăn nhưng mẹ lười hi, mà chị thích ăn ko có đg thấy ngon hơn, còn thằng con thì bảo mẹ mua ở ngoài cho con vì mẹ làm chả ngọt tí j
    ak ak, thế à, thế mà mấy hôm trước e lên bigc tìm mà chả thấy có j cả, hỏi cả bọn nhân viên ở đấy nó cũng bảo là ko có, hix hix, thế c mua ngô đấy ở gian hàng nào thế?
    • 98 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Ở cạnh chỗ trung tâm ngoại ngữ bán đó chị. Nhưng em ko chắc sp ở đó
    bên *** có chị Xuka bán skin food có tiếng lắm chị mua chị đó cũng đc ý. Nhiều ng khen skin food lắm ạ
    Em thfi đi hcoj nên ko dùng mĩ phẩm
    mình đang dùng skinfood đây, nhưng ko mua của chị xuka vì mình thấy giá của xuka cao hơn của các bạn khác khá nhiều. Nếu mua online thì bạn vào google search nick miracle2188 nhé. Mình thấy giá của bạn đó là rẻ nhất mà hàng cũng yên tâm đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)