TIN TÀI TRỢ.

các mẹ cho em hỏi sân bay Tân Sơn Nhất có phân phối mỹ phẩm Chanel không ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em đang muốn mua thỏi son Chanel, bạn nó bay SG-HN em nhờ nó mua ở sân bay vì em tưởng sân bay thì hay bán hàng mỹ phẩm túi xách.....nó lại bảo hàng này sân bay nội địa không bán. có đúng không các mẹ??? em tìm trên mạng mà k thấy thông tin gì, đành lên đây nhờ các mẹ có ai đi rồi thì trả nhời giúp em ạ .hix

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,087 Bài viết

• 11,219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Channel chỉ bán trong cửa hàng miễn thuế tại sân bay --> tức chỉ bay chặng quốc tế mới có cửa hàng đó bạn nhé.

Tuy nhiên, theo kinh nghiệm của mình thì mỹ phẩm ở trong sbay với các showroom mỹ phẩm ở tp giá ko chênh nhau mấy (channel thì chị chưa mua, nhưng mấy hãng khác thì mua rồi)
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Puzzle Xem bài viết
    Channel chỉ bán trong cửa hàng miễn thuế tại sân bay --> tức chỉ bay chặng quốc tế mới có cửa hàng đó bạn nhé.

Tuy nhiên, theo kinh nghiệm của mình thì mỹ phẩm ở trong sbay với các showroom mỹ phẩm ở tp giá ko chênh nhau mấy (channel thì chị chưa mua, nhưng mấy hãng khác thì mua rồi)
    chị ơi chị có biết son nào mà dùng nó mềm không ạ, tốt tốt í. em lên web chanel thấy cái màu nhẹ nhàng thì định mua chứ em cũng k rành lắm. chị có kinh nghiệm thì share em với nhé